Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: chunvong
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [KBS2] Spring Waltz 봄의 왈츠 /Điệu Valse mùa xuân (Han Hyo Joo,...)

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2011 21:50:39 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-9-2011 20:42:03 | Chỉ xem của tác giả
phim này xem cũng hay
mình xem từ năm 2007
cũng thik lắm lun :x
diễn viên đẹp, nội dung cũng OK nữa :x

Bình luận

mình xem từ năm 2006 nhưng xem trộm thôi vì lúc đó ôn thi cấp 3, sau đó năm 2007 mới xem được trọn vẹn :D  Đăng lúc 16-9-2011 10:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-9-2011 15:14:25 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 8-9-2011 21:50
Credit: soompi

Tks bạn đã post bài. Hồi đó mình rất thik film này, cảnh quay đẹp, nhạc phim thì ko chê nổi. Lúc đó load ko thiếu tập film, ảnh, nhạc nào cả. Rùi thay may tính nên mất lun

Bình luận

he he, mình cũng muốn có thêm các bạn biết đến phim này mà :D  Đăng lúc 13-9-2011 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-9-2011 22:37:40 | Chỉ xem của tác giả
mình muốn coi phim này nhưng tiếc là KST nhà mềnh ko làm sub
ước gì các bạn trẻ có thể làm sub phim này nhỉ.

Bình luận

mình cũng mong thế ý, phim rất hay, diễn viên đẹp và nhạc phim thì không thể chê vào đâu được :D  Đăng lúc 16-9-2011 10:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 17-9-2011 08:29:58 | Chỉ xem của tác giả
công nhận mình tình cờ xem phim này trên ti vi và rât kết nó
chắc là phải xem lại nó 3-4 lần rồi đấy
Tiếc cái là mình không có cơ hội xem dứt mạch hết toàn phim cùng lúc, nhưng vẫn thấy thích nó
trông Siwon trong phim này ngố dễ sợ
Nhạc phim này hay tuyệt, trong máy tính mình giữ cả đống luôn

Bình luận

comt 1 bài hoành tráng đi người đẹp à. Hồi hôm lướt soompi t thấy cái ava nhìn quen quen, nhìn lại đúng y chóc là nàng lun,độ nổi tiếng ngày càng tăng:D[/col   Đăng lúc 3-3-2013 09:11 AM
Thích phim này thì vô đây: http://kites.vn/thread/-a-music-portrait-sung-si-kyung-the-most-beautiful-voice-in-the-world-tuan-4-like-a-season-returns-ost-drama-spring-waltz--371437-3-1.html  Đăng lúc 3-3-2013 09:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 19-9-2011 09:12:05 | Chỉ xem của tác giả
mới được xem có 1,2 tập phim này
cũng bị thích chị nữ chính, tự nhiên thấy cái thớt này lại muốn xem phim :loveliness:
cho mình hỏi cái, phim này kết thúc vui hay buồn thế
mình sợ xem phim buồn lắm :L

Bình luận

Nam
Là HE đó bạn, xem đi!  Đăng lúc 19-9-2011 11:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 19-9-2011 11:10:19 | Chỉ xem của tác giả
phim nì m koi hồi chiếu trên tivi, cũng lâu lắm rồi, chả nhớ năm nào, lúc đó đã có Net đâu!
Chỉ nhớ tối nào cũng dán mắt vào tivi, cô diễn viên chính xinh ko chê vào đâu được, giờ đọc đc thớt này mới bit là chị Han Hyo Joo đóng! bi giờ ss ấy vẫn xinh như thế!
Cảnh trong phim quá đỉnh lun, là mùa xuân đó, vẫn còn nhớ những cánh đồng hoa vàng lấp lánh dưới nắng trong tiết trời mùa xuân thật yên bình, chèn vào đó lai những giai điệu lãng mạn, nồng nàn... và da diết thoy đừng nới mức độ bấn loạn của m đến đâu luôn! Vẫn nhớ có một vật lỷ niệm hình như làm từ mấy con sò, hay vỏ gì đó ở biển mà nam chín lun mang theo bên mình, nó thật là đẹp, nữa chính tặng hồi còn nhỏ ý! Thjk lắm lun!
Hồi đó phim này ở VN cũng hot lắm, lên báo hoài à! Cũng từng sưu tập rất nhiều ảnh của phim nì!
Nhạc phim thì miễn chê rồi, cám ơn chủ thớt nhá! Giờ mới có cơ hội để nghe lại những bài thân thuộc, mà m đã vô tình lãng quên, giờ đây nghe cảm xúc lại dâng trào!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 19-9-2011 17:34:35 | Chỉ xem của tác giả
Nam gửi lúc 19-9-2011 11:10
phim nì m koi hồi chiếu trên tivi, cũng lâu lắm rồi, chả nhớ năm nào, lúc đó đã có ...

He he, mình cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ những cảm xúc về phim của bạn
Mình cũng thích coi phim này lắm, mặc dù không thành công như Winter Sonata hay Autumn Tale nhưng đây là bộ phim khiến mình trở thành fan của ss Han Hyo Joo. Có lẽ ở Việt Nam bộ phim khá nổi và gây được thiện cảm nơi người xem nhưng ở Hàn Quốc, bộ phim là một nỗi thất vọng trong series phim 4 mùa của đạo diễn Yoon Suk Ho đó bạn ạ, có lẽ ở bên Hàn mô típ phim đã quá cũ, thêm việc nội dung phim bị kéo dài một số trường đoạn làm khán giả khó có thể tiếp tục theo dõi làm rating phim thấp.

Theo mình nghĩ có lẽ những đoạn còn nhỏ được xử lý không khéo, thông thường như các phim khác những phân cảnh tuổi niên thiếu thường rất ngắn nhưng ở điệu van, những cảnh ấu thơ lại kéo dài lê thê, nói thật, mình không thích, mấy em diễn viên nhí đóng cũng không thật xuất sắc làm bộ phim giảm bớt hiệu ứng.

Nhưng mà cảnh hồi nhỏ thì bị đẹp ý, thích cái đoạn hai em nhỏ đùa nghịch chơi ú tim giữa cánh đồng cỏ xanh, đẹp không thể tin được, lại còn âm thanh tươi trẻ rộn ràng của bản Sunday afternoon nữa chứ, qua bộ phim mà mình cũng trở thành fan của Yiruma luôn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 19-9-2011 21:55:29 | Chỉ xem của tác giả
chunvong gửi lúc 19-9-2011 17:34
He he, mình cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ những cảm xúc về phim của bạn
Mình cũng th ...

những lời bạn nói rất có lý! Và m cũng có bit, quan tâm phim nên xem báo đài nó nói ra sao ý mà! M cũng thích 2 phim kia hơn! Bản Tình ca mùa đông đã đưa m đến vời bác Bae mà! Hồi đó xem cũng mê lắm.

Tại m xem phim này lúc còn nhỏ nên chưa ý thức được nó hay dở thế nào, cảm xúc hồi đó thế nào bi giờ nhớ lại nói như thế ấy! Dù phim không đc xuất sắc như 2 phim kia ( như bạn nói ý)  nhưng hình ảnh phim rất đẹp, nhạc phim hay và khi xem thấy lòng m thanh thản! Cũng đâu đến nỗi là nỗi thất vọng nhỉ!
hhi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 20-9-2011 22:18:37 | Chỉ xem của tác giả
giờ mình tim phim "hương mùa hè" và "điệu valse mùa xuân" khó quá đi.
thật sự là mình chẳng thể kiếm nổi. nếu bạn nào có link thì share cho mình với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách