Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nghiemhongdiep
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [KBS2-2003] Hương mùa hè: Ryu Jin, Jo Shin Ae, Han Ji Hye , Son Ye Jin, Song Seu

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 22-10-2019 12:47:49 | Chỉ xem của tác giả
Mình là Fan cứng của tất cả các bộ phim hàn quốc và đây là một trong những bộ phim mà mình yêu thích, xin cảm ơn subteam đã làm ra sub bộ phim hay này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 24-11-2019 10:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi em không vào, các bác cho em hỏi làm thế nào để nhìn thấy link phim với ạ?
Em cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 31-12-2019 01:11:22 | Chỉ xem của tác giả
hóng Yoo Min Woo là một chàng trai bất hạnh trong tình yêu khi cuộc hôn nhân mơ ước của anh bị tan vỡ ngay trong ngày cưới, vợ của anh đã ra đi vĩnh viễn để lại cho anh nhiều nỗi đau trong lòng. Sau đó anh đến Ý và gặp Jong Ae một cô gái ngây thơ trong sáng yêu anh hết lòng nhưng anh chỉ xem anh Jong Ae như em gái vì trong lòng anh còn ôm ấp chuyện quá khứ. Phim Hương Mùa Hè bắt đầu chuyện tình éo le khi anh tìm về nơi cũ trong cơn mưa mùa hè anh đã gặp Shim Hye Won - một cô gái bệnh tim và có vị hôn phu là Park Jong Jae - anh trai của Jong Ae.Hai người họ lần đầu gặp đã đem lòng yêu mến nhau nhưng không thể nào đến được với nhau vì ở trong tình cảnh quá éo le. Hye Won và Jong Ae là bạn thân của nhau trong khi đó Jong Jae lại quá bao dung nên hai người họ quyết định quay về lúc ban đâu. Ngay Hye Won và Jong Jae kết hôn cũng là ngày Min Woo rời khỏi nhưng trong lúc hôn lễ được tiến hành thì bệnh của Hye Won tái phát...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 13-1-2020 18:19:04 | Chỉ xem của tác giả

Ngày xưa xem phim này mà nhớ mãi này. Cảnh trong phim đẹp thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-2-2020 03:33:14 | Chỉ xem của tác giả
subteam có làm phim này không các bạn? Mình tìm khắp nơi mà ko thấy có thể xem được phim ở đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 13-3-2020 23:44:42 | Chỉ xem của tác giả
lội qua thread này vì xem hạ cánh nơi anh, chị vẫn quá đẹp và phim cảnh quay quá đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách