Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7821|Trả lời: 15
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [KBS2-2003] Hương mùa hè: Ryu Jin, Jo Shin Ae, Han Ji Hye , Son Ye Jin, Song Seu

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Tên tiếng Việt: Hương mùa hè
Tên tiếng Hàn:여름향기
Tên tiếng Anh: Summer Scent
Đạo diễn: Yoon Suk Ho
Diễn viên: Ryu Jin, Jo Shin Ae, Han Ji Hye , Son Ye Jin, Song Seung Hun

Thời lượng: 20 tập (phát sóng lúc 21h55 thứ 2, thứ 3 hàng tuần)

Nội dung:

Yoo Min Woo là một chàng trai bất hạnh trong tình yêu khi cuộc hôn nhân mơ ước của anh bị tan vỡ ngay trong ngày cưới, vợ của anh đã ra đi vĩnh viễn để lại cho anh nhiều nỗi đau trong lòng. Sau đó anh đến Ý và gặp Jong Ae một cô gái ngây thơ trong sáng yêu anh hết lòng nhưng anh chỉ xem anh Jong Ae như em gái vì trong lòng anh còn ôm ấp chuyện quá khứ. Phim Hương Mùa Hè bắt đầu chuyện tình éo le khi anh tìm về nơi cũ trong cơn mưa mùa hè anh đã gặp Shim Hye Won - một cô gái bệnh tim và có vị hôn phu là Park Jong Jae - anh trai của Jong Ae.Hai người họ lần đầu gặp đã đem lòng yêu mến nhau nhưng không thể nào đến được với nhau vì ở trong tình cảnh quá éo le. Hye Won và Jong Ae là bạn thân của nhau trong khi đó Jong Jae lại quá bao dung nên hai người họ quyết định quay về lúc ban đâu. Ngay Hye Won và Jong Jae kết hôn cũng là ngày Min Woo rời khỏi nhưng trong lúc hôn lễ được tiến hành thì bệnh của Hye Won tái phát...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 13:38:17 | Chỉ xem của tác giả
Ngay từ sau khi làm bộ phim đầu tiên là trái tim mùa thu thì đạo diễn Yoon Suk Ho vẫn ấp ủ dự định làm 4 bộ phim về đề tài 4 mùa. Sau đó các phim Bản tình ca mùa đông, Hương mùa hè, Điệu Valse mùa xuân đã lần lượt ra đời. Mỗi bộ phim là một câu chuyện và Hương mùa hè là một câu chuyện về 4 người Jong Ae, Hye Won, Jong Jae và Min Woo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 13:41:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 13:48:30 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 13:50:03 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
 Tác giả| Đăng lúc 20-8-2013 13:54:14 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 5-9-2013 22:55:05 | Chỉ xem của tác giả
Chả biết người khác sao chứ mình thì thấy phim này được mỗi nhạc phim, còn lại thì chán
Từ tạo hình nhân vật nam chính cho đến kịch bản
Hơi bị lê thê
Được mỗi cái nhạc phim quá hay và cảnh quay quá đẹp
Còn những cái liên quan tới kịch bản hay diễn xuất thì chưa dám bàn sâu
Phim này hơi thất vọng vì nhan sắc anh Song đó
Còn ss Son vẫn xinh đẹp như thường
Anh Ryu Jin cũng đẹp nữa.
Túm lại mỗi nam chính xí, hic hic.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 14-10-2013 23:28:35 | Chỉ xem của tác giả
Ngày xưa xem phim này mà nhớ mãi này. Cảnh trong phim đẹp thật đấy, nhìn cảnh vs nghe nhạc thôi đã thấy thích rồi.
Lâu rồi giờ xem lại mấy phim thuở nhỏ lại nhớ tuổi thơ :D.
Mà trông chị diễn viên chính trong phim này cứ thây gần giống chị Park Ha trong "Hoàng tử gác mái" ấy nhỉ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 14-4-2018 01:37:25 | Chỉ xem của tác giả
ui hic, mình đang săn phim này để xem lăm mà chẳng thấy. Trên các web thì phim toàn bị lỗi, không xem đc,huhu. Nhà mình có ai còn link download phim này không ạ, chia sẻ mình với. Mình cảm ơn nhiều lắm <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-4-2018 01:38:37 | Chỉ xem của tác giả
PhoeniX1992 gửi lúc 14-10-2013 11:28 PM
Ngày xưa xem phim này mà nhớ mãi này. Cảnh trong phim đẹp thật đấy, nhìn cảnh vs nghe ...

ui hic, mình đang săn phim này để xem lăm mà chẳng thấy. Trên các web thì phim toàn bị lỗi, không xem đc,huhu. Nhà mình có ai còn link download phim này không ạ, chia sẻ mình với. Mình cảm ơn nhiều lắm <3 <3 <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách