Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7332|Trả lời: 12
Thu gọn cột thông tin

[Drama] [KBS1 2010] Smile, Dong Hae/ 웃어라 동해야: Ji Chang Wook, Do Ji Won, Alex, Oh Ji Eun,

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-10-2012 22:15:19 | Xem tất |Chế độ đọc
Tên phim: Smile, Dong Hae/ 웃어라 동해야
Thể loại: Gia đình
Thời lượng: 159 tập
Kênh phát sóng: KBS1
Thời gian phát sóng: 04/10/2010 đến 13/05/2011
Lịch phát sóng: 20:25 Thứ 2 đến Thứ 6
Đạo diễn: Kim Myung Wook (You Are My Destiny, Sweet 18,...)
Biên kịch:  Moon Eun Ah (You Are My Destiny, My Love, Madame Butterfly,...)
Diễn viên: Ji Chang Wook, Do Ji Won, Alex, Oh Ji Eun, Lee Jang Woo, Park Jung Ah,...
Official Site: KBS

Nội Dung:

Dong Hae lớn lên tại Mỹ cùng một bà mẹ xinh đẹp nhưng độc thân và kém thông minh, người phụ nữ này được nhận nuôi tại Mỹ. Dong Hae quay trở về Hàn Quốc cùng người mẹ của mình vì người con gái mà anh yêu, nhưng cô ấy đã phản bội anh. Dong Hae bắt đầu cuộc hành trình tìm kiếm cha ruột của mình, kiến tạo nên một gia đình mới và đi tìm sự lãng mạn mới mẻ trên con đường của mình.

Giới thiệu nhân vật:

Ji Chang Wook vai Dong Hae / Karl Laker

Do Ji Won vai Anna Laker / Jo Dong Baek

Alex vai Lee Tae Hoon

Oh Ji Eun vai Lee Bong Yi

Lee Jang Woo vai Kim Do Jin

Park Jung Ah vai Yoon Sae Wa

Trailer

Opening Theme

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-10-2012 22:15:20 | Xem tất
Rating

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 9-10-2012 22:15:21 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2012 14:20:42 | Xem tất
phim này có vietsub ở các trang khác đó bạn, bạn vào đây down nè: http://www.hiphim.com/2011/08/sm ... -dong-hae-2010.html

Bình luận

Sao mình search trên youtube không có ta :(  Đăng lúc 9-2-2015 02:54 PM
Phim nay cung co du bo tren youtube nua do ban  Đăng lúc 23-9-2013 10:17 AM
anh
cảm ơn bạn  Đăng lúc 14-10-2012 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2013 13:00:09 | Xem tất
Muốn coi phim này mà link trên mạng die hết rồi
phải làm sao đây
mong subteam vietsub phim này.

Bình luận

Mình cũng muốn down về coi mà không có link down :(  Đăng lúc 9-2-2015 02:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-9-2014 21:47:26 | Xem tất
Lần đầu biết Ji Chang Wook là nhờ bộ phim này. Chưa từng thấy chàng trai nào tốt như Dong Hae cả. Smile Dong Hae. Smile
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-1-2015 21:30:03 | Xem tất
bắt đầu từ phim này biết đến ji chang wook với lee jang woo nữa.ji chang wook đóng vai dong hae quá hay. vừa tốt bụng lại giỏi nữa. nhìn con rết có lúc lên hơn 40% liền mà thích. mấy diễn viên phụ nữa cũng đóng đạt thật. bạn nào muốn xem có thể vào phime.net mình xem bộ này ở đó
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-1-2015 20:15:05 | Xem tất
đây là phim giúp mình biết đến ji chang wook. ÔI phải nói, nụ cười ko lẫn vào đâu được, nụ cười quá đẹp, chết mê chết mệt mỗi lần nhìn vào ánh mắt của anh, nụ cười của anh. Hai thứ đó khiến mình càng mê mệt ảnh. Xem được 4 bộ phim của wook rồi. Cười lên dong hae là phim gia đình mà khiến mình xem trọn vẹn ko biết chán luôn, xem đi xem lại vì xem xong healer bấn loạn quá thế là xem lại mấy phim cũ của anh
Nếu như cười lên dong hae là vai chính đầu tiên của wook và giúp anh bước vào làng phim ảnh,  thì empress ki là phim bước ngặc của anh, bước ngoặc trong sự nghiệp diễn xuất, còn đến hiện giờ healer là bộ phim giúp anh nổi tiếng hơn nữa, có nhiều fan hơn nữa. Wook mà đóng mấy thể loại phim 20, 16 tập thế này trước đó sớm hơn thì có lẽ anh đã nổi tiếng như một vài đồng nghiệp trong ngành rồi. Cái khuôn mặt ấy, ngoại hình ấy, nụ cười ấy bảo ko ăn tiền chứ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2015 16:33:49 | Xem tất
hik, phim dai qua. Phim nay chac chi coi online duoc chu luoi down ve qua T_T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-2-2015 14:53:14 | Xem tất
có ai có link down phim cười lên donghea không ạ? Mình muốn coi phim mà toàn link dead không à. Ai biết thì share link cho mình với nha ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách