Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[KBS] Siêu Nhân Trở Lại - Daehan Minguk Manse | Vietsub E11 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2014 22:19:29 | Xem tất
HuangBin gửi lúc 27-9-2014 08:03 PM
Show này lâu rồi bạn, hình như là khoảng cuối năm ngoái, mà do ít người xem nên í ...

tớ thích cả Joonie nữa
Bạn có thấy Minguk show này giống Yoon Hoo không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 23:04:37 | Xem tất
Kiếm đâu 3 nhóc sinh 3 hay wa' nè, lại còn Daehan, Minguk, Manse.. đúng tinh thần yêu nước zữ zội..
Ủng hộ subteam!! figthing!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 23:37:28 | Xem tất
Show nay vui ne, thich anh nay tu khi anh dong phim Zu mong
Ky nay chuong trinh DWAYG co ve ko vui nua, hy vọng vao show nay nhe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 23:41:57 | Xem tất
Cuối cùng thì cũng đợi được Kites làm sub show này. Yêu ba bố con lắm luôn ý, đây là show đầu tiên mình phải xem không sub luôn.
Mình thấy bố Song IL Gook vô cùng xứng đáng với danh hiệu ông bố quốc dân luôn, còn ba cún con thì khỏi nói rồi, đáng yêu vô cùng tận.
Subteam nhà mình cố gắng nha!!!!! Hwaiting!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 23:48:35 | Xem tất
Cám ơn subteam rất nhiều, các bạn đã vất vả nhiều để đưa 1 sản phẩm hay có việt sub cho mình xem. Mình cực iu các bé do bên cạnh sự dễ thương, đáng iu, các bé còn có sinh nhật cùng mình (chỉ khác năm)  
Thật sự mà nói show này lâu rồi, nhưng từ khi bố Kook và 3 đứa con tham gia, show này mới được nhiều người biết đến vì sự đáng iu của Deahan, Minguk, Manse cùng sự nuôi dạy con rất khéo, rất tốt của gia đình Il Kook. Các bé còn nhỏ nhưng đã ý thức và tự ăn một mình, hay cách anh em tranh giành đồ chơi bố phân giải không thiên vị đứa nào cả, hay khi la mắng 1 bé thì sẽ không để các bé còn lại thấy (cảnh khi bố Kook la Manse tội ngậm không chịu nhai nuốt thức ăn). Xem gia đình Kook cũng có thể học hỏi về cách dạy con ^_^
p.s Nhưng mình thật sự trong mong nhóm sub mấy tập gần đây của ba bé vì những tập kia fanpage đã sub rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 00:23:31 | Xem tất
Ôi! Thật cảm ơn subteam đã là sub show này, yêu subteam vô bờ luôn!
Thật ra biết show này cũng lâu rồi nhưng chỉ gần đây mới xem vì 3 con lợn con với bố Kook quá là yêu.
DaeHan - MinGuk - ManSe, ba đứa cưng ơi là cưng luôn, lại còn bố Kook quá xứng là ông bố quốc dân luôn. Phải nói xem show này học hỏi được nhiều lắm ý.
Một lần nữa cảm ơn subteam nhiều nhiều!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 00:30:34 | Xem tất
Hóng cái chương trình này từ lâu lắm rồi. H đó có vietsub. Thanks team nhiều nhiều nhé. Yêu nhất là bé Manse
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 01:14:20 | Xem tất
Thanks Subteam nhiều nhiều lắm !!!!!!!!! Daebak!!!!!
Daehan Minguk Manse !!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 07:56:04 | Xem tất
download kiểu gì cả nhà ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 09:15:27 | Xem tất
Thích Mingukkie quá đi, em mà mập lên chút nữa là y chang Yoon Hoo, cuối cùng thì cũng được xem vietsub và ngẵm Mingukkie, bobo em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách