Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[KBS] Siêu Nhân Trở Lại - Daehan Minguk Manse | Vietsub E11 Completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 27-9-2014 16:32:27 | Xem tất
hay quá, mai mới hóng đc

Hóngggggggggggggggggggg
Thích 3 thằng nì cực ik
Kết bố Kook lắm ik - đúng là siêu nhân
Deahan Minguk Manse => Bố yêu nước thật í^^

Cảm ơn subteam - Mong subteam sau này sẽ làm trọn bộ luôn show này nhé^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 16:35:59 | Xem tất
Phần này hay dã man luôn, xem mà cứ cười mãi mỏi cả miệng. ) Nhất là Min guk, có quả đầu trọc không giống 2 anh em còn lại. Trẻ con nước ngoài văn minh ghê, ăn cõ bàn riêng, không bẩn, mỗi đứa một suất riêng. Tóm lại thấy phần này hay nhất, thích Min Guk quá trời luôn
)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 16:43:17 | Xem tất
Coi show này chủ yếu xem 3 đứa này. Đẻ sinh ba mà được như tụi nhỏ này thì cưng quá trời quá đất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 17:51:11 | Xem tất
Huhu, cuối cùng đã có vietsub cho 3 cục cưng của tui. Hồi đầu mê mấy ẻm toàn xem engsub, mama muốn coi cùng phải ngồi vừa xem vừa dịch. Giờ thì vui rồi, cảm ơn subteam nhiều lắm lắm
Dae Han, Min Guk, Manse  - yêu mí cưng thiệt nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 19:03:01 | Xem tất
3 nhóc này đáng yêu kinh khủng luôn ý, ngồi xem mà cười lăn lộn :3 Xem xong chỉ muốn có em bé )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 19:16:46 | Xem tất
Show này mới à các bạn?
Thấy hình mấy bé nhỏ trên facebook đáng yêu quá
Download ngay và luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 19:52:15 | Xem tất
kawaii_love gửi lúc 27-9-2014 01:15 PM
mình ko biết tải. mua torrent j đó hết 1 sức gió r mà ko bjt làm tiếp ntn nữa. ai bày v ...

cảm ơn bạn nhé. hóa ra cần phần mềm nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 20:00:25 | Xem tất
Hé hé cuối cùng... Dù muốn Kites sẽ làm full luôn nhưng thôi xem 3 con Ỉn này đỡ vậy
Xem lần đầu mình cực ấn tượng vì vẻ ngoài đáng yêu của 3 Ỉn, đặc biệt là Ỉn Minguk. Mình để ý Kkukku hay có hành động khép 2 ngón trỏ và giữa lại với nhau :'>>>>>>>> Mỉnh đã cố gắng kiềm chế không nghĩ bậy
Con Gấu Manse ( mình thích gọi Manse là Gấu hơn là Ỉn :v ), nó quậy kinh hồn TvT Đầu têu của mọi việc quậy quá. Nó có vẻ là một thằng bé thẳng tính, bướng bỉnh, và đáng yêu :v
Và 'soái ca trong ngôn tình' Daehanieee < 333 Em trầm tính, ít nói, chăm sóc các em và có vẻ là đứa giàu tình cảm nhất, tôi chọn em = ))) Em là Soái ca trong ngôn tình, Lạnh lùng công trong Đam mỹ và Nam thứ trong Bách hợp *just for fun* kekekeke ^^ Vì em trưởng thành hơn 2 thằng Ỉn kia nên đôi khi tôi thấy bố Kook không quan tâm đến em nhiều, tôi chính là buồn tẹo : (( Nhưng không sao, tôi vẫn cưng em hé hé < 333
Cảm ơn các bạn đã dịch show này ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 20:03:52 | Xem tất
MARKETING gửi lúc 27-9-2014 07:16 PM
Show này mới à các bạn?
Thấy hình mấy bé nhỏ trên facebook đáng yêu quá  
Dow ...

Show này lâu rồi bạn, hình như là khoảng cuối năm ngoái, mà do ít người xem nên ít chỗ làm sub. Không liên quan nhưng ava bạn cũng đáng yêu lắm = ))))) Lee Jun Su = ) Nhưng mình thích Lee Tak Su = ))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 27-9-2014 20:47:58 | Xem tất
hahha
Subteam nhà mình cũng FALL IN LOVE với bà nhóc nhà chú Song Il Gook này ah
... gióng mềnh...
ủng hộ ST tiếp tục làm về 3 nhóc đáng iu này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách