Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS] Siêu Nhân Trở Lại - Daehan Minguk Manse | Vietsub E11 Completed

[Lấy địa chỉ]
1511#
Đăng lúc 23-1-2016 12:00:22 | Chỉ xem của tác giả
Chắc là subteam ngưng thật rùi! Nhưng xem lại mấy tập cũ vẫn hay lắm! Bây giờ xem trên fb cũng thấy nhớ 3 ỉn lắm! 3 nhóc bây giờ lớn thật rồi, ba Song không còn vất vả như xưa nữa nhưng vẫn muốn các con luôn bé bỏng trong vòng tay ba superman.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1512#
Đăng lúc 24-1-2016 08:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ơi sao không cập nhật link torrent nữa vậy, mình muốn tải các bản HD về chép ra đĩa mà không thấy bản chất lượng cao, trên nhaccuatui toàn bản 480p thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1513#
Đăng lúc 9-2-2016 21:26:20 | Chỉ xem của tác giả
Dù biết sẽ có ngày chia tay, nhưng hôm nay xem xong tập cuối mới cảm nhận được sự chia ly là như thế nào.
Tập này mấy đứa cười rất nhiều, nói cũng nhiều mà sao xem đến đoạn nào là muốn khóc đoạn đó
Có những người xuất hiện trong đời mình, mang đến cho mình cảm giác vui vẻ và chờ mong. Biết rằng cảm giác này sẽ không là mãi mãi, rồi sẽ có ngày họ sẽ rời xa nhưng mình vẫn tham lam vẫn đón nhận cảm giác đó rồi lại luyến tiếc nhiều hơn khi chia xa.
Daehan, Minguk, Manse đã xuất hiện như thế đó, đã mang lại bao nhiêu niềm vui, an ủi tâm hồn trong những lần stress hay khó khăn, hay buồn vui trong công việc.
Chỉ là 3 cậu nhóc 3 tuổi đã từng ngày từng ngày đi vào cuộc sống của mình hết sức tự nhiên. Lúc buồn là lại muốn nhìn thấy mặt 3 đứa, nụ cười tươi, sự hồn nhiên ngây thơ của tâm hồn trẻ con lúc nào cũng mang lại cảm giác ấm áp và an bình.
Mỗi đứa một tính cách, khác biệt không giống với bất cứ đứa trẻ nào. Ngoan ngoãn, nghe lời những hành động mà không thể nào ngờ được. Sự đĩnh đạc của người anh cả, sự đáng yêu biết nghe lời của anh hai, tâm hồn tự do mang lại tiếng cười cho người tiếp xúc của em út, 3 món quà lớn mà mình vô tình nhận được, đã vô tình xuất hiện rồi trở thành kỷ niện đẹp không thể nào quên
Chưa bao giờ nghĩ rằng mình sẽ có cảm giác buồn và luyến tiếc như thế này khi chia tay một chương trình hay một bộ phim mình yêu thích. HanGukSe đã không còn đơn thuần là một chương trình giải trí cuối tuần, từ lúc nào 3 đứa đã trở thành một phần trong cuộc sống.
Tạm biệt 3 đứa, chúc 3 đứa sẽ lớn lên thật khỏe mạnh, sẽ luôn nghe lời và ăn uống giỏi như bây giờ nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1514#
Đăng lúc 10-2-2016 02:49:51 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay xem tập cuối, xem đến đoạn cuối Manse bảo "Nếu chúng ta buồn các chú khủng long sẽ buồn đấy ạ" rồi giọng Daehan lúc nói "Lần sau gặp lại" mà khóc luôn được. Hóa ra mình đã yêu 3 đứa nó nhiều đến thế...
Mới ngày nào biết đến 3 đứa, lúc đấy cái fanpage trên fb mới có mấy trăm like thôi. Mình cuồng 3 đứa đến độ khoe với tất cả bạn bè, like ảnh của 3 đứa khiến chúng nó còn phải kêu (bây giờ thì đứa nào cũng mê 3 ẻm rồi) Theo dõi các em từng tập, nhìn các em lớn dần lên, vừa vui lại vừa buồn. Bây giờ phải chia tay rồi, buồn quá là buồn luôn... Mình chẳng chúc 3 đứa lớn lên khỏe mạnh hay yêu thương nhau đâu, vì mình tin chắc chắn 3 đứa sẽ lớn lên thật khỏe mạnh, ăn uống vẫn như 1 hạm đội và luôn bên nhau, vì chúng em là Daehan Minguk Manse mà.

Tạm biệt và chắc chắn sẽ có ngày chị đây sang Songdo để xem 3 đứa. Khi 3 đứa 20 tuổi thì chị đã 40 rồi nhưng vẫn sẽ dõi theo 3 đứa đấy nhé

Yêu 3 năm thần (thực ra là 2 nam thần và 1 nam thần kinh) rất nhiềuuuuuu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1515#
Đăng lúc 20-2-2016 16:59:22 | Chỉ xem của tác giả
Show của 3 đứa nhỏ có lâu rồi mak bây h mình mới mò đi xem, thấy lạc hậu dễ sợ. 3 nhóc mỗi đứa một vẻ dễ thương, chịu không nổi thiệt chứ. Xem show này chắc nhiều chị em "tự nhiên muốn cưới" quá...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1516#
Đăng lúc 20-2-2016 18:58:46 | Chỉ xem của tác giả
Thương 3 đứa quá. Thiệt éo le lúc mấy đứa rời show chị mới mò đi xem show này. Manse lớn lên chắc đào hoa lắm đây, hahaha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1517#
Đăng lúc 20-2-2016 22:51:41 | Chỉ xem của tác giả
Cho mình hỏi sao chỉ có mấy tập đầu thôi vậy ta, nghe nói lúc trước Kites có post lên hết rồi mà. Không biết có bạn nào còn lưu lại file torrent ko vậy? Mình muốn xem HD, mấy trang khác chất lượng hơi kém, hjx
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1518#
Đăng lúc 3-3-2016 00:02:51 | Chỉ xem của tác giả
Ba con ỉn dễ thương quá đi...Lớn hông biết sao chứ nhỏ nhìn Cúc cưng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1519#
Đăng lúc 4-3-2016 02:32:01 | Chỉ xem của tác giả
xem đi xem lại 3 ỉn có lẽ hàng chục lần, ngày nào cũng xem, dù chỉ 1 đoạn trích ngắn, lap đầy tập 3 ỉn rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1520#
Đăng lúc 4-3-2016 10:46:28 | Chỉ xem của tác giả
Đã xem xong tập cuối. Nhớ và luyến tiếc vì sẽ không gặp lại 3 ỉn rồi. Tập cuối mới có cơ hội thấy rõ mẹ 3 ỉn xuất hiện. Chúc 3 nhóc lớn nhanh và mạnh khỏe nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách