Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7691|Trả lời: 60
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] Knife and Flower 칼과 꽃: Uhm Tae woong, Kim Ok Bin

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nữ diễn viên nổi tiếng Kim Ok Bin sẽ xuất hiện trong drama cổ trang mới của đài KBS2 "Knife and Flower".

Ngày 30.4, công ty quản lý của Kim Ok Bin xác nhận việc tham gia phim, đánh dấu sự trở lại màn ảnh nhỏ sau 7 năm của Kim Ok Bin.

"Knife and Flower" lấy bối cảnh thời kỳ Goguryu. Trong phim, Kim Ok Bin đóng vai nữ gián điệp Oh Young, mâu thuẫn giữa tình yêu và hận thù.

Kim Ok Bin cho biết: "Rất lâu không đóng phim truyền hình nên tôi thật sự căng thẳng. Nhân vật tôi thể hiện trong phim là cô gái có nội tâm đau khổ giữa tình yêu và thù hận. Để thể hiện tốt vai diễn, tôi đang nghiêm túc chuẩn bị."

"Knife and Flower" phát sóng trên kênh KBS2 trung tuần tháng 7.2013.

Nam chính là Uhm Tae woong

Nguồn Nate
[email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-5-2013 10:15:38 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung phim cũng chưa có rõ lắm nhỉ?
Không biết bác Uhm Tae Woong đóng vai như thế náo nhỉ?
Nhìn hai người thành couple rất hợp
Nhưng cái đề tài trả thù, phim có vẻ sướt mướt?
Chúc phim thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2013 12:33:34 | Chỉ xem của tác giả
nội dung phim mới chỉ có mâu thuẫn giữa tình yêu và hận thù thôi ah , mô tít này quen thuộc quá rồi không biết là có nhiều điểm mới trong phim không nhỉ, hy vọng là sẽ có nhiều tình tiết hấp dẫn.
Ủng hộ phim , fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-5-2013 11:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Kim Ok Bin nhìn quen quen.

Hình như mình đã xem phim sis này đóng rồi.

Lâu ko phim truyền hình nên sis căng thẳng à? Không sao đâu, Sis cứ chuẩn bị nghiêm túc cả tinh thần lẫn diễn xuất là được mà.

Chúc Sis thành công với vai diễn này

Cảm ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 12-5-2013 00:08:58 | Chỉ xem của tác giả
Em Ok Bin dạo này chịu khó đóng phim TH nhỉ.
Mới thấy giới thiệu phim đóng cùng anh Bin h lại thấy phim này nữa.
Anh nam chính đóng phim nào cũng thấy xem ổn cả.
Mong phim này sẽ thành công.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 12-5-2013 11:41:13 | Chỉ xem của tác giả
Á, mới đọc tin em Jung Shin CNBlue nhà mình vừa được cast vào phim này, bây giờ mới thấy giới thiệu về phim.
Kể cả hay hay không thì chắc vẫn theo dõi vì em Shin.

Trong news giới thiệu em Shin sẽ vào vai một kiếm sĩ trẻ tuổi bảo vẻ 1 nàng công chúa xinh đẹp, . Hình như lẽ thường là các anh đi theo bảo vệ các em xinh đẹp là hay phải lòng nàng ấy, mong là em Shin sẽ không phải vào vai trai ngoan đau khổ nhìn người mình yêu đi lấy chồng, huhu.
Credit:
http://www.kpopstarz.com/article ... word-and-flower.htm
http://asianwiki.com/Lee_Jung-Shin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 16-5-2013 13:57:26 | Chỉ xem của tác giả
ss Park Su-jin cũng tham gia phim này
chắc đóng thứ chính nhỉ
hình ảnh ss tập cưỡi ngựa chuẩn bị cho vai diễn
không biết ss diễn vai gì mà phải học cưỡi ngựa

cre : soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 29-5-2013 14:43:14 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh buổi đọc kịch bản đầu tiên của đoàn làm phim vào ngày 27/5

Dự kiến lên sóng từ đầu tháng 7

Nguồn: Naver

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

Bác Kim Young Chul quả là có duyên với vai phụ huynh của Romeo - Juliet gì đó quá đi Trong The Princess's Man thì đi giết bố người ta, giờ thì ở đó chờ người ta tới giết ^^ Nghe nói Lee Min Ho 1993 sẽ làm cameo, vào vai em trai của Kim Ok Bin phải không nhỉ?

Bình luận

Thấy cổ trang là thấy mặt nàng Lu ^^. Có bít tiếng Hàn ko? đọc giúp ta cái link với: http://www.mydaily.co.kr/new_yk/html/read.php?newsid=201305291556481115&ext=na  Đăng lúc 29-5-2013 02:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-6-2013 21:33:55 | Chỉ xem của tác giả
“Knife and Flower” công bố poster đầu tiên tuyệt đẹp

Bộ phim truyền hình cổ trang mới của đài KBS “Sword and Flower” đã bắt đầu đi vào giai đoạn sản xuất. Gần đây nhà sản xuất của bộ phim này vừa công bố tấm poster đầu tiên để quảng bá cho bộ phim. Ngay khi vừa ra mắt, tấm poster này đã thu hút được sự chú ý của những người yêu thích phim truyền hình.

Tấm poster chỉ có hình bán thân một cô gái trong trang phục Hanbok đen lộng lẫy, một tay cầm thanh kiếm, một tay túm nhẹ tà váy, khí thế lẫm liệt. Tấm poster bí ẩn, lãng mạn và tràn ngập khí thế này khiến sự trông đợi cho bộ phim này càng ngày càng gia tăng.

“Sword and Flower”  là bộ phim cổ trang lấy bối cảnh thời kỳ Goguryeo kể về tình yêu của một cặp nam nữ. Nhưng sự đối đầu của hai người cha và thậm chí là vận mệnh của cả quốc gia đã ngăn trở họ. Bộ phim có sự tham gia của dàn diễn viên tài năng. Uhm Tae Woong, Kim Ok Bin, Choi Min Soo, Kim Young Chul, Lee Min Ho.

Gần đây dàn diễn viên của bộ phim cũng đã có buổi đọc kịch bản đầu tiên.  Buổi đọc kịch bản diễn ra thuận lợi và vô cùng cởi mở.  
“Sword and Flower” do đạo diễn Kim Yong Soo của “Equator Man” đạo diễn và dự kiến sẽ lên sóng KBS các ngày thứ 4, 5 hàng tuần, bắt đầu từ 03.07.2013, sau khi “Mandate of Heaven” kết thúc.

Nguồn: SBS E! via Dramabeans
Lược dịch: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-6-2013 10:18:03 | Chỉ xem của tác giả
Những hình ảnh đầu tiên của Uhm Tae Woong và Kim Ok Bin

Nguồn: KoalaPlayground

Thứ lỗi mình thấy 2 người này đóng vai Vua và Hoàng hậu có vẻ hợp hơn Công chúa và người yêu ạ

Bình luận

công nhận nhìn 2 người này thấy đóng vai vua với hoàng hậu thì hợp hơn công chúa với người yêu  Đăng lúc 28-6-2013 12:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách