Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 14-12-2013 00:16:15 | Xem tất
Nhá hàng ep 2 :))
Ep 2 còn kịch tính hơn cả ep 1, thời kì tàn khốc như SS1 đã quay trở lại.
Sexy? Cực kì sexy :))

Skinship? Rất nhiều skinship :v

Bình luận

Bạn ơi hỉnh đẹp quá <3 :">  Đăng lúc 22-12-2013 12:11 PM
ui hóng hóng hóng mấy ngày nay rùi nôn qua đi :))  Đăng lúc 21-12-2013 11:16 AM
=))))  Đăng lúc 15-12-2013 09:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-12-2013 19:26:32 | Xem tất
mình thích show này từ ss1 rồi từ đó mình k hề xem show giải trí nào ngoài show này luôn . hôm nay tình cờ thấy ss3 , thành viên lại được đổi . Nhưng ep 1 vui lắm , cảm giác thú vị hơn ss2 nhiều nhưng ss1 mới hay nhất . Hồi ấy thích Mong vô cùng , mà mình cực kì thích maknae của show nhé . Bị cuồng Seung Gi tới Joo Won . rồi ss3 này mới biết bạn trẻ Joon Young 4D . Rất rất rất cảm ơn sub team đã dịch show . Ủng hộ st ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-12-2013 09:37:25 | Xem tất
Mún cảm ơn subteam nhìu ơi là nhìu nhìu kinh khủng lun ý
mà giờ mới có thời gian để vác mặt vào đây
Từ ngày Bạn Jung Joon Young xuất hiện trên show We Got Married thì hỡi ôi con bé nó cuồng dã man
Đi lục lọi hết clip của bạn ý trên youtube để xem cho đỡ ghiền nay lại có show này nữa
Ngàn lần cảm ơn lun ạạ!
{:147:}{:143:}{:182:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2013 19:50:49 | Xem tất
đã coi xong ep 1 , ko so sánh hay thầm mong season 3 sẽ hay, hài hước nạy nọ bla bla bla như 2 seasons trước . So sánh hay thầm mong chi cho mệt người, chủ yếu là dàn cast lăng xê thế nào thôi

Thướng thường ep 1 mới lần đầu gặp nhau ai cũng ngại ngại, mà dàn này sao là tía lia dữ ghê nơi, trừ ông anh lớn nhất và em trai nhỏ nhất . Edit thì cũng phải edit và tua tua, chỉ cần những trọng yếu, nhưng mà anh em làm quen nhau gì mà lẹ thế ko biết, "bà tám" quá trời luôn

Mắc cười nhất là đạon em trai nhỏ nhất  cầm bộ đàm mà nói "5km nữa chúng ta đổi lượt" với giọng tỉnh queo . Thế mà Min Hyuk ssi bị lừa tỉnh rụi luôn

Kết em út quái đản và ma lanh này rồi nha , tham gia show mà ngại ngại thì chán thấy mồ, năng động, ranh ma, hài hước tất nhiên vẫn thấy thú vị hơn

chờ ep 2 , cám ơn subteam nhiều nghen~~~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-12-2013 21:42:49 | Xem tất
Ủng hộ 1 cái!!!!

Bình luận

Bạn edit bài trên 3 dòng có nội dung liên quan đi, ko mình sẽ "ủng hộ" bạn 1 cái -1 đó :)  Đăng lúc 22-12-2013 01:36 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió -1 Thu lại Lý do
nonelse -1 Spam =.=

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-12-2013 01:31:07 | Xem tất
2n1d ss3 siêu hay!có jung joon jong 4d, chú defconn, cha tae hyun, Kim Joo Hyuk, Kim Jong Min,Kim Junho !xem ngay thui!cực hot
xem raw ep 3 mà đau hết cả bụng vì bữa trưa sang trọng của mấy chú )
đội chú cha còn hết mình uống sạch nước vét sạch đĩa mặc dù ko ai yêu cầu , nhìn mặt hài ko chịu đc ý...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 11:15:00 | Xem tất
mọi người muốn xem raw ep 4 thì down lại đây nhá
http://www76.zippyshare.com/v/65241896/file.html

Defconn gọi Jung Joon Young là kẻ điên.

Gần đây, Jung Joon Young đã thu hút được nhiều sự chú ý với tính cách độc đáo của mình trong chương trình 1N2D.

Ngày 22 tháng 12, trong tập 4 của chương trình, các thành viên đã đến tỉnh Chungcheong, để tiếp tục cuộc chạy đua "Before Sunset Race".

Khi các thành viên tụ tập để ăn tối sau một ngày mệt mỏi của cuộc đua, Kim Joo Hyuk đã nói: "Tôi ước gì bây giờ chúng ta có thể ăn Ramen" và cho mọi người thấy tình yêu của mình với nó.

Sau đó, Jung Joon Young đã gây ngạc nhiên với mọi người và đặc biệt là Defconn khi nói với các nhân viên: "Nếu mọi người cung cấp cho chúng tôi một nhiệm vụ ramen ngay bây giờ, thì tối nay tôi và Defconn sẽ ngủ ngoài trời mà không có bất kì chăn nào cả khi chúng tôi thua".

Defconn, người đã kiệt sức và bị sốc khi nghe thấy điều đó, nên nhanh chóng nói: "Cậu bị điên cái gì vậy? Cậu muốn trở thành kẻ điên trong tối nay đúng không?" làm cho mọi người bật cười thích thú khi nghe thấy.

Nguồn: http://mwave.interest.me/enewswo ... gjoonyoung-is-crazy
Vtrans by: [email protected]

Vé máy bay ^__^: http://kites.vn/forum.php?mod=vi ... p;extra=#pid7636332
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2013 13:55:21 | Xem tất
ông hoàng đã trở lại và lợi hại hơn xưa
raiting đứng nhất mỗi tuần
mọi người làm tốt lắm
mãi mãi yêu mên 2 day 1night
muôn luôn ủng hộ mọi người
fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 16:04:23 | Xem tất
Hồi bắt đầu SS 2 xem đuoc mấy tập là mình thấy chán không còn hay như ss 1 nữa, nên xbỏ dù có Joo won.

Giờ SS 3 rồi không biết có hay ko, nhưng rating có vẻ cao nhỉ. Hi vọng là hay hơn SS 2, ko mong lắm là hay = ss 1

Giá mà mấy bác Ho dong, Mc mong, eun cho ding quay lại thôi , nhưgn chắc là hơi khó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-12-2013 17:23:22 | Xem tất
thanks Subteam,ngày nào cũng đi ra đi vào để hóng,cuối cùng cũng đợi dc ep 2 ^^
Ban đầu định xem Guri ổng làm trò gì trong show này thôi ai dè xem xong tập 1
lại thích quá trời quá đất,thấy rating cao mà mừng thấm,hy vọng chương trình
tiếp tục dc yêu thích như vậy..Các bạn vất vả rồi,thanks các bạn đã làm sub nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách