Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 3 E05 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-12-2013 14:31:36 | Chỉ xem của tác giả
Show SS3??? Có phải là từ tập anh cả SW k tham gia nữa k hay là dàn catse mới hẳn nhỉ?
Nhìn ảnh điểm danh thấy toàn view trẻ trung, ngoài vợ lẽ Cha với Min thì hình nhử đổi gió hết rồi. Thấy nhớ các anh già quá. Hi vọng phiên bản mới này sẽ hấp dẫn hơn nữa.
Love 1N2D

Bình luận

ss3 chỉ còn JM voi TH thôi bạn à. mấy ng kia đi hết rồi. lúc chú SW đi vẫn tiếp tục ss2 thay bằng HJ. JW đi vẫn tiếp tục ss2. mà h đi nhiều quá nên nó thế  Đăng lúc 7-12-2013 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 2-12-2013 16:26:00 | Chỉ xem của tác giả
hơi bất ngờ đó nha

ko, ko,
phải nói là rất bất ngờ khi thấy topic SS3 này , mình chẳng biết ai ngoài 2 người cũ hết trơn à
Với lại, trc ngày phát sóng cũng hơi bất ngờ khi có tin Lee Jun Ki, nhưng coi hình ở page 1 thì thấy Lee Jun Ki đâu hết trơn , hơi tiếc à ~~

nhưng dù sao thì vẫn ngồi hóng subteam {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-12-2013 18:49:43 | Chỉ xem của tác giả
2 Day 1 Night season 3 comming soon! Quá đã luôn!

Theo mình thấy, season 2 ko được đặc sắc như season 1.

Hy vọng với season 3 này, có sự góp mặt của Kim Jong Min, Cha Tae Hyun và
Những thành viên mói, sẽ đem lai cho chúng ta những chuyến đi thú vị và hài hước.

Thanks subteams và waiting !

{:179:} {:181:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-12-2013 12:46:12 | Chỉ xem của tác giả
Oigùuu là fan của 2D1N từ season 1 hồi còn chiếu trên KBS World, xong càng về sau càng nhạt nên chả xem nữa. Giờ có season 3 rồi yêu đời tá lả luôn há *tim hường*. Bị thích anh JJY 4D chân thật lắm ý, chân thật quá đến mức rẻ tiền luôn =)) Bị thích chú Def, con vẫn nhớ hồi chú rep tweet của con T_T Ủng hộ 2D1N season 3 nhiệt liệt, ST cố lên nhé *tung tim*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-12-2013 20:17:53 | Chỉ xem của tác giả
nghe nói rating ss3 cao lắm nên vội tìm bản raw xem . đúng là hay thật!dù chẳng hiểu lắm nhưng xem vẫn hay thế mới lạ, jun yong 4d đúng là thiên tài show thực tế, vừa mới tham gia mà đã thích nghi và nghịch ngợm tinh quái đc rùi , mong chờ xem a còn những trò gì ko dám thực hiện với vợ joo mi thì đem ra dùng cho mấy ông anh nữa đây?!
bác hip hop dove cũng chẳng kém phần, tội nhất bác diễn viên bị dìm hàng không thương tiếc, hình như còn liên tục xếp cuối bảng xếp hạng ngoại hình {:285:}
nói chung có lẽ do a pd *từng bị các thành viên ss1 chơi khăm camera ẩn * là hậu bối kế thừa phong cách của pd Na trc đây nên ss3 cách thành viên sẽ quay lại thời chịu đói chịu rét đây!
dặt gạch hóng show!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 9-12-2013 08:16:55 | Chỉ xem của tác giả
vào đây thấy nhà mình đã sáng đèn, có khi nào subteam chuẩn bị tung hàng! ôi đặt gạch hóng jun young 4d bá đạo trên từng hạt gạo! anh toàn phát ngôn những câu kinh điển!
hy vọng ss3 này sẽ kế tiếp sự vô đối của ss1 chứ ss2 mình thấy hơi nhạt! hóng show ghê!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-12-2013 12:02:07 | Chỉ xem của tác giả
Ratings ngày hôm qua của show ^^
Running Man Ep 175 13.2 ( -0.1%)
MBC: Dad where are you going 13.8% Real man 12.6%
KBS: 1N2D 15.8% Superman returns 7.5%

1N2D ss3 kì này mới mấy tập đầu mà ratings đã tăng, hứa hẹn cuộc đua ratings giữa running man, real man và 1n2d rồi {:313:}
vừa thấy vietsub là nhảy vào down, xem thế nào {:295:}
Thanks subteams nhiều!

Bình luận

Chà, rate béo quá, đã đã :D  Đăng lúc 9-12-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-12-2013 12:26:18 | Chỉ xem của tác giả
có cái để xem nữa rồi, tiếp tục xem luôn ss3 này vì mình rất thích Kim Jong Min, có Kim là thấy có những chuyện ngố ngố rồi, còn + thêm Cha vợ lẽ nữa là đã đời, nhưng mà các bạn ơi cho mình hỏi này chút là ss 2 là các bạn còn tiếp tục làm hay là dừng lại rồi, nếu tiếp tục thì mình rất mừng nhưng nếu dừng lại thì thiệt là tiếc, mình cũng còn muốn xem thêm vài chục tập của ss2 nữa, vì có Sung Ballad, tiếc là ss3 này Sung ko tham gia, rất quan tâm và ủng hộ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 9-12-2013 13:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Argh Yoon Young đáng yêu dã man :x
Thấy bảo ss này Suzy là khách mời đầu tiên ạ ?
Mong sub team dịch ep đấy sớm :"> Hình như vừa lên sóng hqua ở Hàn ý ạ :D
Sub team fighting ^^
Cảm ơn sub team nhiều ạ !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 9-12-2013 13:37:47 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam rất nhiều. Mình sẽ theo show này cùng subteam nhà mình đến cùng.
Hi vọng nó sẽ tiếp nối được thành công của ss1 và ss2.
Bắt đầu download và làm quen với những thành viên mới và những chuyến du lịch đầy thú vị nào.
Một lần nữa cảm ơn subteam rất rất nhiều!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách