Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-4-2012 14:29:32 | Xem tất
Uầy uầy uầy chú Cha ra rồi

Mình chỉ hóng chú Cha thôi (xin lỗi các chú khác nhé )

Mình toàn rình 2D1N trên TV, xem engsub chỗ đc chỗ mất nên đôi lúc chưa hiểu được hết, đọc cái post bên trên *chỉ chỉ* có vài chỗ thủng ra )))))00

Em cũng thích bạn Jong Min c ạ

Vào đây ủng hộ subteam làm nhanh cho mình còn có cái mà xem nà

Bình luận

aloalo  Đăng lúc 3-3-2013 05:26 PM
Thôi, cảm giác giống như tự sướng quá =)) để cho các bạn trẻ tham gia, c ủng hộ đc rồi. Mới lại lí do chính là mợ Xù treo giải bèo qua cơ =))  Đăng lúc 7-4-2012 11:08 PM
Giỡn thôi bà nhỏ, đi ngẩu đi nà :)  Đăng lúc 7-4-2012 09:56 PM
Tính c sòng phẳng lắm e, nợ mắt trả mắt nợ răng trả răng, chứ hông bứt rứt hông ngủ được ;))  Đăng lúc 7-4-2012 09:56 PM
E hết quyền rết lại chớ c thì còn á nha. Tin c "rết lộn" -1 hơm ;)))))))  Đăng lúc 7-4-2012 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-4-2012 18:43:19 | Xem tất
Rất mong SS2 với dàn cast ấn tượng :))
Tuy là 1 vài thành viên chủ chốt của SS1 đã rời khỏi chương trình nhưng mà t tin rắng chương trình sẽ vẫn duy trì tinh thần trước đây .
Ủng hộ ST làm SS2 :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2012 10:54:23 | Xem tất
Thực sự không phải fan của 2D1N nhưng rất mong chờ ss2.
Vì có vợ lẽ Cha và Joo woon của mềnh, hehe.
St fighting!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! XD
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2012 11:52:42 | Xem tất
cắm gạch ở đây, ủng hộ ST hết mình
khởi đầu mới sẽ rất khó khăn và cũng có thể SS2 sẽ ko thu hút = SS1 nhưng 1n2d lun là show iu thix nhất của mình
mỗi dàn cast đều có tính cách riêng, khả năng riêng, họ sẽ mang lại 1 điều mới mẻ khác
cố lên SS2
ST cố lên ^^!!!!!!!!!!!!!!!!!!1
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2012 17:04:49 | Xem tất
CÁm ơn các bạn nhiều nhé ^^
mình mong nhà mình làm sub phần 2 lâu rùi
cơ mà trong thâm tâm vẫn lun nhớ phần 1 với bé Gi iu vấu
Thưởng thức rồi vào cmt bình luận giành giải sau nhé ;))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-4-2012 17:43:59 | Xem tất
CẢM NHẬN CỦA MÌNH SAU KHI XEM 1N2D SS2 EP1 LÀ : MUỐN XEM TIẾP

Không thể phủ nhận "độ đình đám" của ss1 nhưng ss2 mang lại cho mình một cảm giác mới lạ và tò mò muốn xem tiếp.
+ Nhân viên mới(Đạo Diễn mới) nên mình nghĩ nó sẽ thoát khỏi cái khung hình của đạo diễn cũ và mang lại những cảm giác khác biệt và thú vị hơn cho chương trình. Mình không thể phủ nhận đạo diễn này còn thiếu chuyên nghiệp nhưng lại là một điểm lợi khi bắt đầu từ con số 0.

+Cảm giác những ep đầu của mỗi show luôn là e dè, ngượng khi làm việc với một ekip mới. Nên Maknae có lẽ còn hơi rụt rè vì là diễn viên mới trong khi những member khác là đàn anh gạo cội của điện ảnh Hàn... Cái này cũng dễ hiểu thôi mà ^^!

+Cha Tae Hyun "Cha Vợ Lẽ" nổi tiếng từ trước đến nay thì khỏi phải bàn cãi về độ siêu nhắng của anh này. Anh này nổi tiếng với việc đâm chọc, và lười biếng thì khỏi nói. Nên trong show đầy thử thách này cũng rất trông chờ sự phẫn nộ gây cười của anh này.

+Sung Si Kyung thì mang lại cảm giác "charisma" từ ngoại hình cho đến giọng nói. Đặc biệt là ca sĩ ballad thường "trầm trầm" một chút nhưng anh này thì lại "bắn liên thanh" trên suốt đường đi nên cảm giác rất mới lạ.

+Jong Min và Su Geun là thành viên của ss cũ nên sẽ chịu trách nhiệm lớn hơn trong việc giữ nguyên kịch bản của show. Jong Min mang lại cảm giác gây hài, vì anh này luôn cười nên cảm giác rất thân thiện và dễ gần. Su geun là MC chính nên mình nghĩ áp lực của anh cũng sẽ tăng hơn khi so sánh vs đàn anh MC quốc dân Kang Ho Dong. Nhưng ko thể không mong chờ sự nỗ lực của 2 anh này ^^

+Có điều show này mời thêm khách mời nữ nữa thì ok quá. Chứ thấy toàn "Dương thịnh" thế này cũng ko hay nhả...^^!

Khi ghé vô VARIETY SHOW và thấy nhà mình làm show này thì mình đặc biệt hoan nghênh luôn. Show Hàn ngày càng ít sub nên thấy mấy cái ni rất đáng quý ^^!

Bình luận

Rất thích câu nhận xét của bạn về Si Kyung =))))))))))). Nụ cười của Jong Min mình cũng thấy rất tếu ^^  Đăng lúc 10-4-2012 08:51 PM

Rate

Số người tham gia 3Sức gió +9 Thu lại Lý do
siwang + 5 cái show này nó hoang dã lắm, mời .
Kazehime + 2 ^^
nonelse + 2 Tiep tuc ung ho 2D1N nhe :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2012 11:17:10 | Xem tất
chưa xem cái này bao giờ. Mà cái này vietsub, đặc biệt là có zai nhà mình nữa nên nhất định sẽ xem. Ko bít nhìu về JW, là quá kết TaeHee. Cái này là show thực tế nên sẽ bít nhìu về JW, sẽ theo subteam nhà mình show này, thanks st nhìu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2012 11:58:45 | Xem tất
là fan trung thành của 2d1n :)) nhưng mà mình thấy ss2 rất đáng mong đợi đó xem xong vẫn muốn xem tiếp
hơi buồn vì Heodang đi bác ho dong đi rồi MC Mong Kim c và  eun choding nữa
thank subteam nhé mong rằng tuần nao cũng ra sub đều nhưng RUnning man :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-4-2012 16:43:16 | Xem tất
Ủng hộ subteam cái nào.
Dù chia tay ss1 rất buồn nhưng mình vẫn sẽ tiếp tục theo dõi và ủng hộ các thành viên ở lại cũng như những thành viên mới
Mong ST sẽ cho ra sub đều đều nhé. Vì đối với mình đây là 1 chương trình rất ý nghĩa
Hóng hớt sự tương tác giữa anh Cha và chú Geun nào
ST fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-4-2012 20:39:04 | Xem tất
Đã xem thử ep đầu của SS2, không biết nói sao đây...... cảm giác không rõ ràng lắm, vừa thấy quen lại vừa thấy lạ lẫm, lạ vì không còn được thấy cái bác miêng mồm liến thoắng, vừa nói vừa vung tay múa chân......rất đỗi quen thuộc khi bắt đầu mỗi ep. Mà thiệt, cái bác đó làm mình quá ấn tượng và dù ngoại hình không lấy gì gọi là bắt mắt nhưng mình lại kết thế không biết =))))))), lại thêm những cử chỉ rất ư là dễ thương nữa chứ (đã qua tứ tuần mà nhìn vẫn cute ^^), lại thêm Bác Soo Geun diễn lại mấy động tác đó nữa chứ T_T (thực ra mình thích MC Kang trong 1N2D quá nên mấy ep sau, khi bác ấy rời đi, mình chưa xem ep nào nên khi xem ss2 mới thấy lạ lại càng lạ hơn đấy thôi)

Ngoài bác Kang ra thì 2 MC mà thích ngang nhau là Seung Gi và Ji Won, không được thấy nụ cười tỏa nắng của SG và quả đầu thay đổi chóng mặt của JW (nhớ mãi cái mẹc của Eun Dooly =))))))))
Lại thêm bác PD Na nữa chứ, không thấy bác ấy làm mình lại nhớ đến những lần chơi trò chơi, bác PD khoái nhất là hô "deng" =))))))))))), cái giọng rất ư là phấn khởi mới chết chứ. Nhớ có ep nào đó Seung Gi đã đóng giả làm PD Na, diễn lại những hành động và câu nói đậm chất của bác í mà mình cười muốn rớt ghế luôn, SG ep này nghịch quá à =))))))))

Tuy là thiếu vắng những nhân vật trụ cột và quen thuộc, nhưng tiêu chí và ý nghĩa của 1N2D mình nghĩ sẽ không thay đổi. Vì cảm nhận được một tình cảm ấm áp  khi tham gia 1N2D mà Si Kyung quyết định tham gia vào ss2 đấy thôi và mình nghĩ các thành viên khác cũng vì mục đích đó.............

Và cái quen thuộc khi xem ss2 là vẫn còn đó những trò Bodoku, sự khác biệt giữa người thắng và kẻ thua về quyền lợi (bữa ăn hay........) và những tràng cười điên đảo nữa.

Tuy khởi đầu có gặp trục trặc đôi chút, nhưng mình nghĩ đạo diễn cùng staff và các nhân vật chính của chúng ta sẽ khắc phục được.

Luôn hướng đến mục tiêu là mang lại nụ cười cho khán giả và đang xen những cảnh đẹp, những món ăn ngon cùng những bài học, kinh nghiêm quý giá xen lẫn tình người. Chúc ss2 sẽ thành công như ss1

Vài điều cảm nhận, lan mang thấy ớn luôn nhưng nghĩ gì nói đó nên các mem thông cảm nha ^^. Phải xem vài ep nữa thì mới quen dần được =)))))))))

Điều cuối cùng: Cảm ơn subteam đã mang đến cho mình những giây phút vui vẻ với show này ^^

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +7 Thu lại Lý do
siwang + 5 nhắc PD na mềnh lại nhớ chú ấy ăn.
nonelse + 2 Hãy ủng hộ SS2 như đã ủng hộ SS1.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách