Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 438899|Trả lời: 1390
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2013] 1 Night 2 Days Season 2 (Ep 31 Completed HD, SD | Tuyển trans Hàn)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
SỰ KHỞI ĐẦU MỚI CỦA 2 NGÀY 1 ĐÊM

MZONE Xin trân trọng giới thiệu

2 Ngày 1 Đêm - chương trình huyền thoại của các show giải trí Hàn Quốc, chương trình hoang dã, vui nhộn, chân thật thuộc hàng bậc nhất, chương trình có lượng rating đáng mơ ước. Tiếp nối sự thành công của mùa thứ 1, các thành viên cũ và mới của mùa thứ 2 đã lên đường, tiếp tục mang đến cho khán giả những thước phim vui nhộn, ấm áp và trên tất cả là giới thiệu những cảnh đẹp của Hàn Quốc tới những ai đam mê du lịch.
Hy vọng các bạn sẽ có những giây phút vui vẻ với 2 Days 1 Night cùng các show vui nhộn khác của Mzone
.

GIỚI THIỆU NHÂN VẬT:

GIỚI THIỆU EPISODE 1

Khởi đầu với thành tích thứ 1 ấn tượng, tập 1 thực mang đến cho người xem cảm giác thoải mái và hy vọng vào sự thành công tiếp theo của season 2. Những sai sót của đội sản xuất non trẻ, những màn thể hiện tính cách của các thành viên mới là những điều bạn không thể bỏ qua. Lên đường đi đảo thôi!!

GIỚI THIỆU EPISODE 2

Trò Bokbulbok kinh điển đã trở lại!!! Chua, tanh, cay, toàn những vị đặc trưng của 2D1N. Các thành viên sau 1 ngày 1 đêm, đã thân thiết với nhau rất nhiều, thậm chí họ đã tạo ra phiên bản "hô" mới cho 2 Ngày 1 Đêm. Mọi việc đều rất thuận lợi cho đến khi xảy ra một sự cố khiến mọi người không thể rời đảo và có nguy cơ chịu đói. Liệu họ có trở về được không?

GIỚI THIỆU EPISODE 3

Chuyến đi thứ 2 của các thành viên được mang tên gọi " Chuyến đi Chớp Nhoáng". Đánh nhanh thắng nhanh kịp thời gian là tiêu chí hàng đầu. Liệu họ có kịp thời gian không? Đích cuối chuyến đi sẽ là một nơi thân quen với anh chàng Tae Hyun nhà ta, hãy khám phá xem đó là nơi nào nhé.

GIỚI THIỆU EPISODE 4
[ Nếu bạn hỏi tôi điểm nhấn nổi bật của tập này, tôi sẽ nói đó chính là : Người khổng lồ Ballad, "sự hy sinh" của Ngài Cha cùng với đó là sự ra đời của 1 Đảng mang tính "chớp nhoáng": Đảng Lều. Bất ngờ hơn hết chính là "trí thông minh" của Jong Min trong môn toán học và của NGài Cha trong môn Hóa học^^. Và chưa hết, các bạn có muốn thấy Suzy, Bora, Park Bo Young, Kim So Yeon, Uhm Jung Hwa.. không nào !!!

Rate

Số người tham gia 18Sức gió +90 Thu lại Lý do
koi_lazy + 5 Cảm ơn bạn
sarahlee_95 + 5 ^^
SongHyo + 5 Ủng hộ 1 cái!
.Me. + 5 Bài viết hữu ích
lavender1204 + 5 sao bây h em ms rate ta @@
nakyung + 5 Ủng hộ 1 cái!
thaopeo166 + 5 Ủng hộ nhiệt liệt :D fighting!
H.N.Gem + 5 :X
supersleeper054 + 5 :x
yurilove_9000 + 5 Ủng hộ bạn
.Ran. + 5 Ủng hộ 1 cái!
sui_92 + 5 Cảm ơn bạn
jinda_luu + 5 Cảm ơn bạn
pearl1010 + 5 good job Zoe Zoe ;))
nonelse + 5 :-"
phuongminh.122 + 5 Có anh Cha và chú Sung :x
chini106 + 5 Bài viết hữu ích
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái :X

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2012 17:11:51 | Chỉ xem của tác giả
Chú ý: bài này đã bị đặt ẩn bởi Admin hoặc Mod
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2012 17:39:22 | Chỉ xem của tác giả

1N2D RE UP

Bình luận

Ep 01 HD ko có link Fshare , ai có cho vơi :) :) ...... Link File Factory ko có acc vip nên ko có down dc  Đăng lúc 12-1-2015 09:17 PM
@RyoMin: link down nằm trong code spoil, bạn ấn vào Hiên/Ẩn là thấy  Đăng lúc 19-12-2014 06:06 PM
ad ơi, cho mình hỏi link đâu hết rồi? ^^  Đăng lúc 26-1-2014 11:49 PM
Cám ơn subteam <3  Đăng lúc 29-4-2013 03:51 PM
21 END là sao vậy mọi người. Tập 21 là tập cuối á?  Đăng lúc 28-4-2013 07:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2012 18:05:00 | Chỉ xem của tác giả
ahhhhhhhhhhhhhhh! Mình đã trông mong subteam làm show này rất nhiều ^^
Thanks subteam hy vọng rằng các bạn sẽ làm SS2 càng lâu càng tốt, mong chờ những tiếng cười mới, những cây chuyện mới.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2012 19:17:10 | Chỉ xem của tác giả
hehehehehehehehehehehe
mới xem xong ep này trên KBSW xong
ep này là ep khởi động cho các thành viên mới
đúng như lời giới thiệu ở trên, chú Sugeun là người khiến cho 2 chú Tae Woong với chú SeungWoo tham gia chương trình {:406:}
Và thêm cái nữa làchú PD mới đã có biệt danh "Bird PD" ngay từ tập đầu tiên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2012 19:23:08 | Chỉ xem của tác giả
Giành chỗ .
Nhớ SS1 , Kang Ho Dong Lee Seung Gi quá .
Mà ss 1 vẫn còn nhiều ep chưa làm , subteam bỏ luôn ss1 àh , tiếc quá .

Bình luận

Cho mình hỏi Ep 30 đi đâu download vậy, vào bõ the sun cũng ko có nữa  Đăng lúc 6-9-2014 10:43 AM
Bạn ơi, cho mình link dow ss1 k, mình tìm k thấy.  Đăng lúc 22-8-2014 12:26 PM
ko bỏ đâu bạn, vì dạo này ST phải cbị cho season mới nên ra trễ thui ^^  Đăng lúc 6-4-2012 08:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2012 00:42:15 | Chỉ xem của tác giả
subteam tuyệt vời
đây là chương trình mình mong sub ngay từ tập đầu để jống như running man, mỗi tuần đều có sub đều đều
nhưng kiếm hoài chẳng có chỗ nào sub cả, mong rằng subteam có thể ra đều đều mỗi tuần thì hay wá lun {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 7-4-2012 08:45:22 | Chỉ xem của tác giả
Có CHA VỢ LẼ là phải coi rồi. Cho ông ni tham gia một sau khắc nghiệt vs cái tính nhác nhớm, chọc khóe... Không biết có sống nổi ko nhỉ?
Anh này có tiếng từ hồi FAMILY OUTING tới giờ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-4-2012 12:01:26 | Chỉ xem của tác giả
*nhích, nhích*
chen chân vào page 1 cái
chả bít nói gì
vì chưa xem cái này bao giờ
ss 1 chưa, ss 2 cũng chưa nốt luôn

hóng hớt vậy
xem thử 1 ep coi sao

Thanx ST nhá. (mình tự thanx mình)

Bình luận

tự sướng thấy tớn vậy cu =)))  Đăng lúc 17-5-2012 11:58 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +1 Thu lại Lý do
Kazehime + 1 Giả nai, mắc ghét=.=

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 7-4-2012 12:52:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới coi xong ep1.
Đáng lẽ hóng vì zai trẻ + đẹp Joo Won cơ, nhưng mà ông í còn mắc cỡ + là maknae nên vẫn còn rụt rè.
Ep1 ấn tượng nhất với Cha Tae Hyun và Sung Si Kyung.
Ông Cha thì chơi đâu thua đó =)) mà cái bản mặt thì láu cá thôi rồi. Y như dự đoán, ổng là 1 mảnh ghép mới thay thế cho Eun Cho Ding, có chút điên điên, đanh đá và rất nhiều chút hài hài.
Si Kyung thì như một dòng nước chảy mùa thu, nhẹ nhàng bình thản, nói năng nhỏ nhẹ như gái mới về nhà chồng ;)) nhưng mà tràn trề tiềm năng đi show, phát biểu nhiều câu rất té ngửa trong khi mặt mày vẫn bình thản. Anh này tựa tựa Kim C, dạng điềm đạm nhưng có kĩ năng.
Seung Woo ajussi thì khác Ho Dong quá, mặc dù là mỗi người mỗi vẻ nhưng mình vẫn khoái cái hoang dã pha thô lỗ của bác Kang hơn, haizzz
Su Geun vẫn xuất sắc như bình thường, không hổ là cụ chột, á nhầm, trụ cột của 2D1N. Như ta đã từng tuyên bố đó, nếu cả SG cũng bỏ 2D1N ss2 thì ta thà không coi nữa. Hú hồn...
Kim Jong Min, tự vỗ ngực mình là Kim tiền bối và cứ đòi bắt nạt người mới, ngay cả đạo diễn cũng không tha =)) JM ở ss2 tiến bộ rất nhiều và dễ thương kiểu con nít á, hơi bị yêu bạn này ngay từ Ep1.
Xém chút quên mất Tae Woong :)) xin lỗi chú, cái hố đen quan trọng thế mà lại quên mất ;)) trò chơi nào có chú thì chú gánh hết phần thua. Tin vui cho chú là ss2 này có thêm chú Cha chia sẻ cái trọng trách đó với chú, chúc mừng chú nhé =))
Đôi lời vậy thôi, các bạn xem show vui vẻ.
Nếu các bạn thấy Ep1 hay, chớ vội, vì Ep2... sẽ còn hay hơn nữa ;))
Ít nhất thì 2 ep khởi đầu ss2 sẽ hông làm cho các bạn thất vọng. Không tự nhiên mà 2D1N có cái rết khủng ~27% và chưa từng bị đánh bại.
SS1 thành công, phải cảm ơn rất nhiều những đóng góp của Kim C, MC Mong, Ho Dong, Lee Seung Gi... SS2 đã hông còn nữa những con người này, nhưng 2D1N chưa bao giờ đánh mất sự yêu mến từ phía khán giả. Như thế để biết rằng, show không thành công chỉ nhờ công lao của bất kì một cá nhân nào cả, mà đó là sự nỗ lực của cả một tập thể đáng được ghi nhận.

Thân. Chúc thớt sẽ được quan tâm.
P/S: Bài viết nhảm nhí bông phèn thôi chớ hông phải tham gia cuộc thi gì đâu nha Xù :">~~

Bình luận

mình thích áo của bạn.  Đăng lúc 30-8-2013 08:52 PM
Bài của bạn chuẩn từng từ luôn. Trong SS2, thích nhất vợ lẽ Cha, nhìn thấy mặt thôi là đã buồn cười lắm luôn rồi ^^  Đăng lúc 10-3-2013 08:33 PM
À, nếu như bạn muốn hỏi show còn chiếu bên Hàn nữa ko thì mình chỉ nghe đổi PD và bác KSW thôi, ko có tin ngừng show nhé, iên tâm ^^  Đăng lúc 10-3-2013 08:10 PM
@ohoh: tất nhiên là còn, vừa mới ra ep 20 kìa bạn :) cơ mà mình ko còn làm SS2 nài nữa :)  Đăng lúc 10-3-2013 08:09 PM
show này hiện nay còn thực hiện ko dzị bạn  Đăng lúc 10-3-2013 06:13 PM

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +26 Thu lại Lý do
Muop56 + 5 ôi dài quá =))
wi.silvia + 5 đoạn bạn SiKyung quá chuẩn luôn ch.
yurilove_9000 + 5 bài vít hay nhứt mọi thời đại. ủ.
.Ran. + 5 e thích đoạn bạn SiKyung =))
pearl1010 + 1 Rết cho bài viết bông phèn =))))))).
Kazehime + 5 kaka.. bà già hum nay xuất thần ghê.

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách