Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kazehime
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[KBS 2007] 1박 2일 - 2 Days 1 Night Season 1 ( Ep 198 completed | Chuyến đi nhân đ

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 3-7-2012 22:08:37 | Chỉ xem của tác giả
Mong tập tới sẽ là 196, vì 194- 195 subteam làm rồi đúng ko??? Hóng hóng hóng
Cảm ơn subteam lần nữa
Mong các bạn sẽ đồng hành cùng ss1 tới cùng {:312:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-7-2012 14:10:39 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn subteam đã làm tiếp ep 193
À mà phần tập 192 193 ra cách nhau xa qua xem không được rõ cho lắm .
Mong các ep ra liền tù tì ae xem cho thích .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 13-7-2012 19:05:53 | Chỉ xem của tác giả
2 ep 192, 193 ra lâu lâu rồi mà bi giờ mình mới được xem. ko phải là 2 ep buồn cười nhất hội, nhưng sự thú vị thì như mọi tập 1n2d khác, chẳng bao giờ thiếu. đúng là show thực tế chính hiệu 100% với những bất ngờ từ đầu chí cuối.

Xem 2 tập này thick sự sáng tạo của bác Hodong mí lại Gi béo. Vẫn biết bác Béo là Mc quốc rân, kinh nghiệm đầy mình rồi nhưng cái màn làm mối tức thời của bác với 4 bạn trẻ trên tàu thật làm mình vô cùng ngưỡng mộ. Khả năng làm giải trí của bác đúng là bẩm sinh ạ. Chỉ thoáng thấy 2 cô gái cô đơn đứng ngoài với 3 chàng trai đơn điệu ngồi trong phòng mà bác nảy ra ngay cái màn làm quen. Tính sáng tạo và kĩ năng nghề nghiệp chả ngấm vào máu bác rồi. Bác béo đừng ở ẩn nữa. Cái kĩ năng giải trí tuyệt vời của bác mà cứ bị vùi đi kiểu này thì tiếc quá.

Mấy cái màn sáng tạo của Gi béo thì lúc nào cũng làm cho mình vừa ngoác miệng ra cười vì thích thú vừa gật gù thán phục. Công nhận hắn nhanh trí và suy nghĩ linh hoạt thật, cái vụ định cho người tuyết nằm sấp đã thấy thú, khi sản phẩm là người tuyết cổ dài gấp đôi thân ra đời thì phải ngả mũ mà thán phục cái trí tuệ linh hoạt nhạy bén của Gi. Đúng là bộ não của đội mà.

Tập này tội nhất nhưng cũng yêu nhất là Ji Won. Cứ tưởng là kẻ sướng nhất lấy đc thử thách 0,5 sao, ai ngờ đây lại chính là thử thách khắc nghiệt nhất, còn hơn cả cái 49 000 sao của bác Su Geun. Vụ của Ji Won lần này mới cho thấy được độ thực tế và tính bất ngờ vô cùng tận của 1n2d. Một phút đảo ngược tình thế mà ko ai đoán trc đc. Nhưng yêu nhất Ji Won trong tập này vì đã ko từ bỏ nhiệm vụ để trở về mà quyết tâm ở lại. Không hiểu sao cảm thấy khi đội cứ dần dần mai một thành viên, thì ý thức làm việc của các thành viên còn lại dường như lại cao hơn, tinh thần trách nhiệm mạnh mẽ hơn. Tuy vẫn còn ấm ức, nhưng cái cách Ji Won tiết chế sự bực dọc quen thuộc, lại còn an ủi Jong Min làm mình cảm động quá đi. Yêu Ji Won quá. Cái vụ nhịn đói của 4 người còn lại để Ji Won đc ngủ trong nhà chính là sự đối đáp tuyệt vời cho tấm lòng của Cho-ding. Nói thế nào nhỉ, 5 người họ ko nói ra, nhưng lại cùng một "rọ" với nhau, đều hi sinh cho nhau. Đây cũng chính là điểm cốt yếu của 1n2d ss1 thuyết phục mình cho đến tận bi giờ.

Anh Jong Min vẫn trầm như mọi khi. Bác Su Geun tập này thoát nạn trong ngang tấc. Trời thương bác lùn nhưng lại ghét bỏ Cho-ding.

Cảm ơn các bạn vẫn kiên trì làm 1n2d ss1. Với mình thì nó sẽ chưa bao giờ kết thúc ngay cả khi tất cả các ep của nó đã đc vietsub. Bởi, ngay bây giờ đây, dù xem lại bất kì tập 1n2d vietsub nào, dù là 2 lần hay 3 lần, mình vẫn cảm thấy tuyệt vời như mới.

Yêu 1n2d show và 1n2d team nhất!

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
siwang + 5 Cảm ơn bạn ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 15-7-2012 15:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Thời tiết mấy ngày nay nóng quá đi mất
ngồi trong phòng, quạt thổi ù ù mà thấy mồ hôi mồ kê như tắm
Mới 1 năm trước đây thôi, vừa thi xong tốt nghiệp, trở thành kẻ thất nghiệp
không rõ là đã đến với 1n2d như thế nào nữa
hồi đó bắt đầu xem chỉ với mục đích giải trí cho qua ngày đoạn tháng
tập đầu tiên mình xem chính là ep có tựa đề "Mùa hè nóng như thiêu"
Nói đến nóng như thiêu, lúc xem bác Kim C phải mặc áo bông dài quá gối mình vẫn chưa thấy cái sự cực mà bác phải chịu
Nhưng giờ chả phải mặc áo bông, đang quần siêu ngắn, áo 3 lỗ mà thấy nóng khủng khiếp
Thế mới biết tinh thần hi sinh vì show của bác cao thế nào.
Người ta nói, cảm lạnh đã cực rồi, nhưng cảm nóng còn khủng khiếp hơn, thương các bác phải chịu nóng chịu khổ... để cho người xem những thước phim đầy tính thực tế, sống động và không kém phần vui vẻ, cảm động.
Nóng quá, hứng lên vào lảm nhảm rồi bò ra...

Bình luận

Đi bơi đê~~  Đăng lúc 15-7-2012 08:02 PM
bác làm mình nhớ Kim C quá nhé =))  Đăng lúc 15-7-2012 06:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 16-7-2012 07:09:41 | Chỉ xem của tác giả
Đọc bài của ss Siwang làm mình lại nhớ về ep đấy. ngồi cái xe ko điều hòa đệm bông "ấm áp" kinh dị...
bây h đi học lái xe, đã nếm trải cảm giác oi nóng cháy da cháy thịt mà vẫn phải điều khiển xe.
mình đi 2 vòng sân rồi xuống nghỉ đã thấy hoa mắt chóng mặt.
Quả thực Su Geun lái xe suốt như vậy, lại đa số ko phải xe tự động, cứ côn phanh vs cài số như thế mà vẫn ko hề tỏ ra mình mệt mỏi mà cười đùa vẫn rất vui và những trò đùa của SG cũng thú vị nữa!
Đã vậy, vì muốn chở mọi ng` - nh~ vị khán giả của chtr và nh~ con ng` đã gắn bó ít nh` vs 1N2D -  mà SG tiếp tục bất chấp lịch làm việc của mình sáng nào cũng đi tập lái xe hạng... đấy là hạng mấy ấy nhỉ? ^^
Lúc đầu cũng thấy "hơn bt" 1 chút thôi nhg bây h cảm nhận mới thấy thấm thía và cảm động. Ko hổ danh, SG đúng là một thành viên tuyệt vời của 1N2D.
Đọc trên trang chủ của Happy Sunday phần khán giả viết cho 1N2D thì có rất nh` ng` nói rằng bây h SG đã mất đi hình tượng con ng` chăm chỉ của quốc dân rồi, có ng` thì lại bảo SG chả hề giúp đỡ các mem mới như nh~ ng` khác đã từng giúp SG...v..v... Và bên cạnh đó cũng có rất nh` ng` ủng hộ SG!
Còn theo mình thì đúng là SG vẫn vậy, chỉ là chgtr thay đổi khiến hành động và thể hiện cũng đổi thay đi mà thôi. Mình vẫn thấy SG khéo léo giúp đỡ mọi ng` hết mình đấy thôi. Nếu cứ nhìn con ng` và đánh giá phiến diện thì sẽ chẳng thấy ng`ta tốt đẹp bao h.
Mình - con ng` có quá nh` duyên nợ vs 1N2D - dù ss1 hay ss2 - vẫn luôn kì vọng và ủng hộ "vô điều kiện"!
À quên, bây h phải bổ sung câu này nữa: Ủng hộ subteam nhà mình cũng "vô điều kiện" lun ~~{:306:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 17-7-2012 11:41:20 | Chỉ xem của tác giả
tranphong23910 gửi lúc 17-7-2012 10:30
Em là 1 FAN bự của 1N2D nhưng mà em muốn xem những tập đầu tiên cua show lun cơ. Nhưng  ...

Ở kites mình thì đang dần hoàn thiện những ep chưa làm. Bây giờ có lẽ chỉ có những ai thực sự yêu thích show or fan của các thành viên trong gia đình hoang giã mới làm. Ở kites bạn có thể lượn qua nhà Gi để lượm lặt thêm một số Ep mà nhà Gi làm nữa.

Nếu mà đầy đủ nhất thì bạn qua bên fansite của show ở VN mình là http://1n2dfanviet.wordpress.com
Vì là fansite nên đó là nơi tổng hợp lại các ep có cả sub của những web khác nữa nhưng cũng bao gồm cả kites mình.

P/s: Vừa xem ep 193 xong, ep này không được cười như các ep khác, nhưng nó lại cho thấy sự khắc nghiệt của show. Hơn thế nữa là tình cảm của các thành viên dành đến cho nhau....

P/s tiếp: Ngày nào cũng sẽ vào hóng các ep tiếp theo của subteam...555ting!{:412:}

Bình luận

daugaran91: cho mình hỏi tí trang http://1n2dfanviet.wordpress.com còn hoạt động kô vậy , mình truy cập mãi kô đc :(  Đăng lúc 8-8-2012 08:25 PM
daugaran91: cho mình hỏi tí trang http://1n2dfanviet.wordpress.com còn hoạt động kô vậy , mình truy cập mãi kô đc :(  Đăng lúc 8-8-2012 08:25 PM
um.nói cách khác là nó rất thực tế và hoang giã=))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 18-7-2012 10:23 AM
khắc nghiệt, ko lường hết mọi chuyện trước được và tình thân mến thương, giúp nhau vượt khó khăn chính là cái khiến t gắn bó với 1n2d đến giờ  Đăng lúc 18-7-2012 10:18 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 1-8-2012 22:19:36 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi tập 2D1N với các tiền bối là các nam diễn viên phụ - là tập bao nhiêu hả các bạn?
mình muốn xem lại tập đó quá mà ko nhớ là tập bao nhiêu nữa :((((((
nhớ SS 1 quá đi thôi.

Bình luận

chú ý comt 3 dòng nhé b  Đăng lúc 7-9-2012 07:53 PM
hi, cảm ơn bạn nhé, mình down về liền đây ^^  Đăng lúc 2-8-2012 08:54 PM
tập 208, 209 bạn nhé ^^  Đăng lúc 2-8-2012 04:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 7-8-2012 23:19:06 | Chỉ xem của tác giả
Topic này ngừng hoạt động rồi hay sao vậy .
Chả lẽ 1n2d season 1 kô còn đc yêu thích nữa
Ngày nào cũng box Variety show kiểm tra toàn thấy show RM update liên tục buồn ghê ...

Bình luận

bên 1n2dfanviet mình vẫn vào được bình thường...mà subteam vẫn đang làm ss1 mà, chắc do thiếu nhân lực, nguồn raw nên bạn gắng chờ nhé ^^  Đăng lúc 8-8-2012 10:27 PM
vẫn hoạt động nhé bạn.^^  Đăng lúc 8-8-2012 09:11 PM
St vẫn đang làm mà bạn! ^^  Đăng lúc 7-8-2012 11:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 27-8-2012 17:09:27 | Chỉ xem của tác giả
Bao giờ có ep tiếp theo thế mọi người .
Từng ngày từng giờ mong ep mới của season 1 .
Mong lần này tung ra mấy ep luôn coi cho đã

Bình luận

ok :D  Đăng lúc 29-8-2012 01:40 PM
hiện ep194 đang tắc đường khâu TS, bạn chịu khó đợi thêm nha ^^  Đăng lúc 29-8-2012 11:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 3-9-2012 23:29:03 | Chỉ xem của tác giả
194 coming soon
thấy dòng chữ này mà vui quá.
Subteam fighting                      {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách