Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYPNation Team + M-zone] VUA ĐẦU BẾP - Master Chef Korea Celebrity - Ep 8 END c

[Lấy địa chỉ]
331#
Đăng lúc 9-1-2014 18:15:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình là mình đam mê đồ ăn Hàn Quốc lắm í mà thấy có show nấu ăn Hàn Quốc là bay vô coi liền, công nhận đồ ăn Hàn Quốc đa dạng và phong phú ghê, mong có 1 ngày có thể bay sang HQ mà ăn thì quá đã
Công nhận người nổi tiếng cũng giỏi quá đi, nấu ăn đỉnh thì thôi chứ, nhìn cứ tưởng đầu bếp siêu hạng, mà kết nhất là chú được coi là chuyên gia về gà í
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

332#
Đăng lúc 10-1-2014 20:53:04 | Chỉ xem của tác giả
Henry là nghệ sĩ trẻ mà nấu ăn giỏi ghê làm mình bất ngờ thật!
Xem show này thích quá, hy vọng mỗi năm đều có để mình được thưởng thức.
Ơh mà sao Master chief của Hàn Quốc không thấy làm phụ đề hay sao mà tìm hoài không thấy, mình tìm nó vì mình lỡ thích anh giám khảo đệp trai rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

333#
Đăng lúc 11-1-2014 11:56:45 | Chỉ xem của tác giả
tiếc nhất là show show này kết thúc nhanh quá :<
lúc đầu mình tin chắc là Fei sẽ đc giải cơ :v nhưng mà theo dõi tập cuối này mới thấy Son Ho Young xứng đáng
quả nhiên là người có mắt thẩm mĩ tốt! trình bày đẹp mê hồn như ở nhà hàng và ko phủ nhận phong độ qua các tập ngày càng xuất sắc
lúc giám khảo nếm thử xong món ăn của Bong Sun mà mình cứ tưởng bà chị sẽ đc giải cơ :3 thấy khen quá trời
nói chung Top 3 lọt vô đây quá xứng đáng
cảm ơn subteam đã làm việc vất vả cho show này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

334#
Đăng lúc 10-2-2014 12:09:59 | Chỉ xem của tác giả
mình cực thích các show, drama về đồ ăn...
mình hay xem chương trình này vào lúc tối muộn.. cứ như là một cực hình đêm khuya vậy
lúc xem mình cứ đinh ninh Fei sẽ thắng chứ... nhưng mà có vẻ như Ho Young xứng đáng hơn
không biết nhà đài có định làm thêm Master Chef Celebrity phần 2 không nhỉ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

335#
Đăng lúc 27-8-2015 01:00:59 | Chỉ xem của tác giả
Henry dễ thương quá mức đó nha show khá ổn, vì là show cho người nổi tiếng nhưng nhiều bạn đòi hỏi sự căng thẳng thì mình không thích lắm, nói chung mình thấy show vậy là ok lắm rồi, cám ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

336#
Đăng lúc 11-10-2015 12:14:14 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
hihi , mình mới coi của mĩ thôi hà , thấy ở đây bên hàn làm mà người nổi tiếng chắc vui hơn !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách