Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYJ CONCERT IN VIETNAM] THÔNG TIN SỰ KIỆN

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 24-7-2014 02:34:07 | Chỉ xem của tác giả
JYJ ah~~~~

Chờ ngày này lâu lắm rồi, hồi Asian Dream cup chỉ mới được nhìn Chun trong gang tất vì ra sân bay đón còn 2 lão kia chỉ đứng trên khán đài nhìn từ xa thôi. Mong ngóng giá vè từng ngày... Mong sao đủ tiền mua vé VIP
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-7-2014 11:21:37 | Chỉ xem của tác giả
Giá vé đã được tung ra. Fan gơn đang cực kỳ rồi bời vì ko biết nên mua hàng nào. Có ai giống mình ko

Mua chỗ giá vé thấp thì lại thấy tiếc, khéo cả đời chỉ có 1 lần cc này thui, đã mất công vào tận SG xem chả nhẽ chỉ mua vé rẻ nhưng mua vé VIP thì lại xót tiền vì đã mất khoản vé máy bay từ Hà Nội vào rồi. Mình mà giàu đã ko cần phải suy nghĩ đau đầu thế này ràu. Tiền ơi tiền ở đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 24-7-2014 20:55:06 | Chỉ xem của tác giả
cho mình hỏi muốn mua vé concert nhưng mua offline thì đến địa điểm nào mua vậy mọi người? thấy trang http://ticketbox.vn/event/jyj2014-8784 có bán nhưng mình không biết có đáng tin không?
mình không rành lắm vì mình chỉ hỏi giùm 1 người nước ngoài làm chung thôi. bạn ấy muốn đi xem nhưng mới qua nên không biết. mong mọi người chỉ giúp mình

Bình luận

trang đó đáng tin mà bạn. mình cũng đã mua vé trên đó rồi^^  Đăng lúc 29-7-2014 01:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 26-7-2014 14:48:56 | Chỉ xem của tác giả
Hay quá không biết giá rổ thế nào nhỉ để còn biết mà chuẩn bị
Chắc bữa này nhịn ăn nhịn uống để gom lúa đi xem thôi.
Hóng hóng và hóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 26-7-2014 16:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Đang hóng cái giá vé VIP chứ thiệt tình không muốn phải lội sang khu khác đâu...

Lần này qua VN không biết thế nào chứ 3 anh sắp nhập ngũ, về cũng 30t cả. Không đi lần này khéo mãi mãi không thấy đc 3 anh trên đỉnh vinh quang nữa.

Quyết tâm phải đi!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 26-7-2014 19:51:11 | Chỉ xem của tác giả
vé vip có giá rồi, nhưng nhìn sơ đồ chỗ ngồi vẫn thấy kiểu gì ý thấy nó không chia khu rõ ràng gì cả, như đợt fanmeet hay đợt Homin về , vé chia khu d1,d2... rõ ràng, mà thấy sơ đồ concert có mỗi khu A, D, R với vip kiểu mình muốn mua vé khu R để ở tầng 1 cạnh khu vip nhưng lại bị vứt lên tầng 2 thì lsao ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-7-2014 13:43:30 | Chỉ xem của tác giả
đang hóng đây mà đi ko đc vì bạn phải học đánh phải ở nhà thui huhuhuhu .

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-7-2014 17:21:05 | Chỉ xem của tác giả
giá vé thế này không khả thi lắm
lại còn ở HN (
chỉ biết ngồi nhà đặt gạch hóng thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 28-7-2014 15:12:49 | Chỉ xem của tác giả
welcome to Việt Nam... yêu quá là yêu... support luôn luôn quá men quá quyến rũ yêu yêu yêumua vé sao vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 28-7-2014 18:42:38 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi ba bạn nhìn khác quá đi mất >.< Chững chạc mà quyến rũ hẳn.
các a toàn vào HCM hết thế nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách