Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 6999|Trả lời: 33
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JYJ CONCERT IN VIETNAM] THÔNG TIN SỰ KIỆN

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Bạn mong chờ gì nhất trong tháng 8 này?

Sắp tới đây…

Sự trở lại của một huyền thoại…

Sứ mệnh của họ…

… là tạo nên sự khác biệt…

Hãy bùng nổ cùng với sự trở lại của những ông vua làng nhạc pop châu Á.

Cháy hết mình trong một mùa hè rực lửa tại Sài Gòn để chào đón tour concert hoành tráng ngoài sức tưởng tượng.

Hãy cùng chúng tôi tận hưởng những khoảnh khắc tuyệt vời nhất cùng với JYJ.

Concert: JYJ – The Return of The King
Thời gian: 30 – 08 -2014
Địa điểm: SVĐ Quân khu 7, TP. HCM

Kites hân hạnh cập nhật toàn bộ tin tức, hình ảnh về sự kiện này tới cộng đồng Fans JYJ

Trang web chính thức:
http://tovfamily.com/
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2014 14:19:59 | Chỉ xem của tác giả
[EVENT] CÙNG CHÀO ĐÓN JYJ ĐẾN VIỆT NAM!

[EVENT 3 - CHO TẬP THỂ]
Cuộc thi Video Clip chào mừng JYJ tới Việt Nam

✿Nội dung: Người dự thi tạo video clip dự thi và gửi về cho BTC. BTC sẽ cho bình chọn Like để chọn ra 10 video clip được like nhiều nhất để trao giải thưởng.
- Chủ đề: Tự do (thể hiện tình cảm, thông điệp của nhóm với JYJ, chúc mừng JYJ comeback, chào mừng JYJ đến Việt Nam…)
- Yêu cầu: Video clip có chất lượng tốt, hình ảnh và âm thanh rõ ràng, có thể sử dụng các hiệu ứng, kỹ xảo về hình ảnh, âm thanh. Độ dài: Tối đa 3 phút.

✿Thể lệ:
1. Người chơi tạo video clip đúng yêu cầu
2. Gửi video clip về cho BTC qua địa chỉ email: [email protected] kèm thông tin (Tên nhóm; Tên video (nếu có); Họ tên, SĐT, địa chỉ của người đại diện)
Tiêu đề mail ghi rõ: [Event 3] Video clip dự thi
3. Kêu gọi bạn bè like video của mình tại album video dự thi sau khi BTC đăng tải

✿Giải thưởng: Công bố khi bắt đầu bình chọn

✿Thời gian:
- Thời gian nhận video clip: Từ 12.07~ 20.07
- Thời gian bình chọn: Từ 21.07~ 27.07

Kites và Vivo sẽ đồng hành cùng sự kiện này. Thể lệ sẽ được cập nhật phù hợp với tất cả các nhóm dự thi ^^~ Các bạn hãy chuẩn bị gửi bài tham dự thật sớm nhé

Bình luận

bình chọn làm thế nào vậy ạ. em mới vào nên chưa rõ lắm :)  Đăng lúc 21-7-2014 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2014 14:20:21 | Chỉ xem của tác giả
Ticket Layout

Coming soon
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
 Tác giả| Đăng lúc 17-7-2014 14:20:26 | Chỉ xem của tác giả
[THÔNG BÁO] NHẬN SUPPORT TỪ FAN CHO JYJ CONCERT

Các bạn thân mến!

Thời gian vừa qua BTC đã nhận được rất nhiều đề xuất từ Fan muốn hỗ trợ cho concert cũng như các hoạt động bên lề concert. Để đáp lại sự quan tâm & ủng hộ của các bạn, BTC quyết định cử ra một bộ phận riêng, chuyên nhận, quản lý & sắp xếp các hoạt động Support từ Fan. Nhà tài trợ truyền thông của chương trình – VIVO sẽ đứng ra đảm nhận dự án này.

Theo đó, từ hôm nay, 18/7/2014, tất cả những Fansite/Fandom/Fan muốn có hoạt động support cho BTC trong những hoạt động xung quanh concert, xin vui lòng gửi đề xuất về địa chỉ: [email protected] .
Trong email ghi rõ:
1. Thông tin về Nhóm/Người đại diện
2. Chi tiết những hoạt động/chương trình muốn support

BTC mong rằng đây sẽ là cơ hội tốt để gắn kết BTC & Fan cũng như là cơ hội tốt để Fan thể hiện tình cảm của mình với JYJ.
Thân ái,
BTC

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 19-7-2014 22:42:51 | Chỉ xem của tác giả
ad ơi, cho mình hỏi, thời gian nhận clip là hết ngày 20/7 hay 21/7 vậy? Mình xem thông tin trên Facebook Choioi thì thấy ghi là ngày 21/7, sao ở đây lại để 20?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 20-7-2014 19:50:41 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn ấy càng già càng mặn mà quyến rũ, mình muốn đi, mình cũng muốn đi, nhưng mà ko nghỉ làm được, đau đớn quá
Đành ở nhà hóng youtube fancam các kiểu vậy huhuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-7-2014 23:13:17 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi ba bạn nhìn khác quá đi mất >.< Chững chạc mà quyến rũ hẳn.
Muốn đi, thèm đi mà không đi được. Không bay vèo được vào trong đó mà coi trực tiếp được. Ở nhà lượn ra lượn vào kites mà hóng tin tức ảnh ọt cho đỡ sầu vậy :<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-7-2014 23:59:29 | Chỉ xem của tác giả
Mấy giai nhà mình càng già càng quyến rũ

Mình cũng muốn đi cơ mà đúng ngày mình đi học

Đành ở nhà ngồi hóng thôi

p/s:Chúc mấy anh sẽ thành công hơn nữa với tour diễn và album mới ,em đang chờ đợi từng ngày ,sớm ra album nha nha nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 21-7-2014 00:16:13 | Chỉ xem của tác giả
Ngồi đợi thông báo giá vé mà nóng hết cả ruột gan... Kiểu thế nào cũng phải đi coi cho đc... cơ hội hiếm có khó tìm... mà sau này k biết phải đợi thêm bao lâu... đợi nhiêu đây đã qá đủ rùi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách