Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-1-2019 14:24:26 | Xem tất
Tớ đi ngất đây. Tại cái bts này này. Hai đứa đáng yêu dã man con ngan luôn. Yêu quá đi mất.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2019 00:21:04 | Xem tất
Hôn nhiệt tình luôn

Nhưng mà, không có ý gì đâu, em nó chắc mệt lắm luôn. Tóe nhìn thôi mà cũng thấy căng hết cả người.

Cái kiss lần tới nên bế em nó lên bệ bếp mà tiến hành

BTS kiểu gì YKS cũng phải đấm lưng bóp vai cho em nó

Bình luận

Đúng rồi, lần sao là phải cho em ấy ngồi ở đâu đó. Cái kiss này nóng quá nóng, không thể nào chịu nổi mà.  Đăng lúc 16-1-2019 01:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-1-2019 21:37:05 Từ di động | Xem tất
Biên kịch thật đúng biết chiều lòng người xem.

Hôm nay thật quá quá quá quá ngọt... làm tớ cảm thấy mình như kẻ biến thái

Nhưng tập sau là ngược rồi Không hiểu sao việc của Oh Dol không được giải quyết nhỉ? Tương lai mù mịt rồi T.T  Lại còn chuyện của mẹ nữa. Mong Sun Kyun thật sự mạnh mẽ, chai mặt như những tập vừa rồi.

Biên kịch à, ngược 2 đứa 2 tập thôi nhé. Để tập cuối happy ending.

Vừa trải qua cuối tuần chán không còn gì để nói vì MOTA. May sao hôm nay được bù đắp. Cảm thấy như được cứu rỗi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2019 11:08:19 | Xem tất
Có vẻ một vài Ifan của Yoojung có vẻ khó ở hay sao ý nhỉ
Kyun Sang có vấn đề gì đâu. Cao lớn, nhẹ nhàng, lịch sự, thân thiện và tất nhiên chẳng có gì là thiếu tôn trọng Yoojung cả.

Thật quá đáng mà. Tội nghiệp thằng bé

Ifan thật sự lắm chuyện. Lên đồng vì mấy cái kiss. Lần này là lần thứ hai tớ thấy rồi đấy. Rõ ràng họ cáu gắt không phải vìlo cho thần tượng mà chỉ lo cho mấy cái ship.

Vô lý lắm luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2019 10:09:34 | Xem tất
darkbluemoon gửi lúc 25-1-2019 11:08 AM
Có vẻ một vài Ifan của Yoojung có vẻ khó ở hay sao ý nhỉ
Kyun Sang có vấn đề  ...

Họ lo cho Bogum đó chế. Lúc trước em ship Boyoo nhiệt tình lắm nha. Giờ thấy Kyun Sang thì em bỏ thuyền luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2019 10:10:30 | Xem tất
Em thấy phim dễ thương quá trời mà sao thread của mình đìu hiu quá! Huhuhuhu. Còn một tập nữa là phim kết thúc rồi. Thứ hai và thứ ba hết dzui rồi!

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách