Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 11-12-2018 20:24:47 | Chỉ xem của tác giả
Oh, mọi người ơi. Là long kiss nhé. Ha ha.

Tim tui đập thình thịch há há.
Chẳng hiểu sao tim của bà mẹ bỉm sữa này lại có thể đập bùm bụp chỉ vì cái nhíu mày lúc hôn của bạn khủng long cơ chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 12-12-2018 07:26:07 | Chỉ xem của tác giả
Vẫn chưa xem tập 6 vietsub mà coi đoạn kiss thì cũng mấy chục lần rồi. Công nhận kiss lâu thiệt, mà sao BK nim ác dữ vậy, sao cứ phải để bạn gác mái trông thấy làm gì, tội bản ghê.

Hôm qua rating phim giảm mạnh hơi buồn vì tui không ngờ nó giảm mạnh vậy. Tuần sau rết giảm thì không ngạc nhiên lắm, vì phim sắp bắt đầu giai đoạn cẩu huyết rồi. Bình thường cũng chẳng quan tâm rating đâu mà sao phim này bị ám ảnh con rết quá trời nè. Tập hôm qua thấy Knet bắt đầu chê kịch bản rồi, kêu tác giả cổ hủ này kia. Còn tui thì tạm thời vẫn thấy ổn.

Mà tui ưng OST của phim quá, nghe nói bài hát cảnh kiss là của Huh Gak. Không biết JTBC có ra hết OST không chứ tui thấy phim có nhiều OST chưa ra lắm ấy. Tui đang thích cái bài tiếng Anh ở tập 1, bài ballad mà 1 bạn nam hát ở tập 5, cảnh O Sol đi thăm mẹ rồi tìm bạn gác mái. Bài kêu của Huh Gak cũng hay nè.

Hôm qua coi đá banh xong hơi buồn vì hòa. Sáng nay ra coi rating càng rầu hơn. Buổi trưa nay phải ráng coi phim để lấy lại tinh thần mới được.

Bình luận

Thấy hình như bảo là chuyển sang xem online nên rate mới thấp vậy á. Giống kiểu Beauty Ínside á, rating thấp nhưng chỉ số truyền thông cao ngất mà. Nhưng mà kệ.  Đăng lúc 13-12-2018 11:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 12-12-2018 09:26:58 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mới đầu em ko thích nam chính lắm nhưng càng xem film càng mê mới ghê. Biểu cảm đa dạng mà cái nào cũng xuất sắc quá trời. Giờ tuần nào cũng mong mỏi tới thứ hai và thứ ba để được xem film. Với em thì film này ổn vì em chẳng cần gì cao siêu. Hơi buồn xíu là rating của film ko cao.

Bình luận

Biểu cảm của mọi diễn viên trong phim đều xuất sắc mà. Đc nam chính nữ chính diễn xuất không phải dạng vừa nên chemistry cứ gọi là bùng cháy  Đăng lúc 13-12-2018 11:38 AM
Phim đài cap nên con rết như vậy là mức ổn cũng không hẳn là thấp lắm đâu  Đăng lúc 12-12-2018 11:01 AM
Công nhận mấy cái biểu cảm của nam chính quá xuất sắc. Nhất là mấy cái cử động lông mày ý. =)))  Đăng lúc 12-12-2018 09:45 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 12-12-2018 09:43:52 | Chỉ xem của tác giả
Cái vid BTS của tuần này vui ghê. Bình thường JTBC ra 2 cái BTS lận, mà tuần này thấy BTS dài hơn bình thường thì không biết thứ 6 có video nào nữa không nhỉ? Chứ tui muốn coi thêm vài cái making film nữa quá.

Không khí quay phim có vẻ vui. Thấy bạn gác mái với bạn 3,5 triệu cứ trêu nhau suốt. Kyun Sang đúng kiểu đàn ông ấm áp, thích kiểu quan tâm của ảnh dành cho Yoo Jung ghê. Kiểu nhẹ nhàng, không quá lố nhưng vẫn đủ làm mấy đứa như tui cảm thấy rung rinh dù chẳng hề có ý định ship siếc gì hết.

Khác biệt chiều cao nhìn thì cưng mà quay phim thì đúng khổ. Lâu lâu nhìn YJ cứ có cảm giác em ấy thấp hơn chiều cao ghi trên profile hay là do mấy anh diễn viên trong phim cao quá nhỉ?

Bình luận

Hai bạn trẻ cứ goi là vui tới bến. Cái phim nó cũng nhộn nên trường quay cũng vui vẻ thoải mái đùa giỡn.  Đăng lúc 13-12-2018 11:29 AM
Mình muốn xem making đoạn "rờ và đòi lột quần" thằng em trai mấy tập trước. Còn making này cứ gọi là siêu ngọt, mềnh thếch mềnh thếch.  Đăng lúc 13-12-2018 11:29 AM
Nam chính cao 1m90 thì phải, thế là quá cao ai diễn chung cũng khổ. Bé nữ chính cũng cao phết nhưng đứng chung với thằng gần 2m thì tụt hạng hơn là đúng rồi :))   Đăng lúc 12-12-2018 10:27 AM
xem marking mà tớ không nhặt được mồm :)) bé Kim hóa ra là nữ phụ của đam mỹ :))  Đăng lúc 12-12-2018 10:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 12-12-2018 10:26:16 | Chỉ xem của tác giả
Phim nay hay và hài nữa. Nam chính không đẹp zai lồng lộn nhưng nhìn duyên và diễn tốt lại hài hước. Nữ chính quá xinh đẹp. Nói chung là thích phim này!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-12-2018 09:43:31 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
@little_cloud Đúng rồi á chị. Em cũng có cảm giác YJ thấp hơn số đo trong profile.

Bình luận

Ừ, từ mấy năm trước profile của em ấy đã ghi cao 1m64 rồi nhưng bây giờ tra Google thì thấy ghi 1m61. Chị thấy Google có vẻ đúng hơn. =)))  Đăng lúc 13-12-2018 12:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 26-12-2018 11:54:23 | Chỉ xem của tác giả
AAA
Các bạn xem tập mới nhất chưa? Anh 3,5 triệu thật ghê gớm
"tôi sẽ làm cô thích tôi" Wow Cố lên tôi ủng hộ hết mình  há há
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 27-12-2018 12:51:59 | Chỉ xem của tác giả
darkbluemoon gửi lúc 26-12-2018 11:54 AM
AAA
Các bạn xem tập mới nhất chưa? Anh 3,5 triệu thật ghê gớm
"tôi sẽ làm ...

Yeah, cảnh đó tạm thời là cảnh tui thích nhất trong mấy tập gần đây. Không ngờ ổng làm vậy luôn á. Tự dưng hai người đang mặt lạnh mày nhẹ với nhau mà ổng làm cho quá hết hồn. Cảnh đó làm tui quắn quéo nhiều hơn cái cảnh sofa.

Tình hình là tui skip tập 9 và chỉ coi tập 10. Tập 9 đang buồn xong tự dưng coi cái preview tập 10 xong không ngủ được luôn. Thế mà cuối cùng tập 10 không có cái nào xảy ra hết trơn. Dù sao thì cũng có nhiều cảnh hài hước + hường phấn của 2 bạn trẻ bù đắp lại.

Phim có khả năng hoãn chiếu 3 tập nên tới 8/1 mới được coi phim. Không biết tuần sau nhà đài có thương tình vẫn cho ra making film vào thứ 4 với thứ 6 như bình thường không. Phim này thấy kiss nhanh mà chính thức yêu nhau thì lâu quá đáng. Tui muốn có cảnh back hug, real kiss của 2 đứa nè. Còn mấy chuyện ngoài lề như đôi bạn thân + em trai nữ chính, 3 bạn trong team dọn dẹp với cả bạn nam phụ nữa. Dạo này thấy họ lên hình ít ghê. Tui vẫn muốn những chuyện này được khai thác sâu hơn.

Chỉ còn 6 tập phim, không biết biên kịch giải quyết mọi chuyện kiểu gì. Còn chưa hẹn hò gì nữa chứ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 29-12-2018 10:36:12 | Chỉ xem của tác giả
Cứ BTS nào ra là em replay không biết bao nhiêu lần. Mê film, mê luôn cả BTS. Trước đó thích mỗi KYJ, coi film cũng vì ẻm mà xem tập 1 dính ngay "bùa" của cả anh Kyun Sang. Mệt mỏi thật sự!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 10-1-2019 02:57:40 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, mừng quá, Sau 2 tuần tạm hoãn (chưa thấy phim nào hoãn lâu đến thế) đã có phim. Coi preview mà quắn quéo...

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách