Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-2-2018 20:19:26 | Xem tất
Những hình ảnh ngày đọc kịch bản

Bình luận

ố ồ, lá là :)))))))))))  Đăng lúc 12-2-2018 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-6-2018 13:28:51 | Xem tất
Cũng gần 4 tháng kể từ ngày phim ngừng quay nhỉ. Giờ còn chưa biết bạn nam chính sẽ là ai. Mới đầu còn thấy nghi ngờ khả năng của bạn Ahn Hyo Seop mà giờ khi bạn ấy rút, lại chẳng thấy ai hợp vai hơn bạn ấy. Nghe nói Yoon Kyun Sang đang xem xét. Mình thì cực thích YKS nhưng nghĩ kiểu gì cũng không hề thấy ảnh hợp vai này.

Tự dưng thấy phim trưởng thành đầu tiên của bé Jung lắm chông gai ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2018 10:25:04 | Xem tất
Lâu không vào Kites nên đăng hình lên mãi không được. Định đăng mấy cái ảnh still cuts của bé Jung và anh Sang mà.

Hơn 1 tháng nữa sẽ được coi phim rồi. Tự dưng thấy hóng hớt phim dễ sợ. Dù trước đó thấy anh Sang không hợp lắm nhưng nhìn bữa trước anh đi trao giải với Jung với mấy cái ảnh still cuts thì thấy cũng không đến nỗi nào.

Hy vọng phim sẽ thành công!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-11-2018 05:11:52 | Xem tất
Mình xem teaser thấy YKS nên mò vào nhà hóng hớt tý mà thấy bạn nam chính là “Chan” , cứ ngỡ nhầm page. Hoá ra phim tạm dừng và thay nam chính.

Thấy mọi người bàn tán nội dung webtoon mà bùn thế. Webtoon không có gì đặc sắc , hay điểm nhấn gì sao?

Không sao, chắc kịch bản sẽ được nhào nặn tốt thôi. Phim chỉ cần hài hước nhẹ nhàng, đơn giản , dễ thương ( đúng kiểu mình thích ) là được òi .

Lần đầu tiên xem phim của bạn Kim . Lần đầu tiên bạn YKS có bạn gái .Chúc cho phim thành công ngoài mong đợi.

P.S. Một bạn to như kingkong, một bạn bé xíu xiu . Ôm ,ôm, ôm tớ cần những cái ôm. Mùa đông năm nay dự là sẽ ấm áp đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-11-2018 19:38:57 | Xem tất
Sắp chiếu phim rồi . Mình tìm mấy teaser up lên cho vui cửa vui nhà nào.Full

Tổng hợp các teaser

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 19-11-2018 10:11:39 | Xem tất
Chắc phim bị gián đoạn hơi bị lâu nên mấy chị em đi ở ẩn hết rồi. Hôm nay đã có preview của tập 1, tạo hình của các nhân vật khá ổn, nhất là bé Yoo Jung. Mấy cảnh ẻm mặc đồ công sở đẹp thật đấy.

Mới đầu mình cứ nghĩ sẽ không có loveline giữa Yoo Jung và Jae Rim nhưng sau khi xem sơ đồ mối quan hệ giữa các nhân vật và preview tập 1 thì dường như chắc chắn phim sẽ có tình tay 3 ở đây rồi. Ừm, mình không thích mấy chuyện tay 3 lắm.

Mình không lo lắm về khoảng cách tuổi tác, dù cái này thấy mọi người bàn luận khá nhiều ở Hàn và quốc tế. Mình tin Yoo Jung và Kyun Sang sẽ làm tốt vai trò của mình và chemistry của họ sẽ vô cùng đỉnh. Mình chỉ lo lắng về phần nội dung. Vốn dĩ webtoon đã chẳng có gì mới lạ rồi nên cứ lấn cấn vụ kịch bản mãi.

À phim này có chú Kim Won Hee đóng nữa. Mình thích chú này lắm nè. Đóng phim nào phim ấy cũng ổn hết trơn. ))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-11-2018 00:51:54 Từ di động | Xem tất
Mới xem raw 2 tập đầu. Phim hay hơn mình nghĩ. Cứ nghĩ phim hài từ đầu chí cuối nhưng không ngờ có những khoảng lặng làm cay mũi.

Phim khởi động với rating tập 1 là 4,1% . Con số khá lạc quan.

Phim còn có điểm cộng ( với mình) nhân vật nam chính có trái tim rất ấm áp chứ không thuộc dạng lập dị gàn dở

Không biết Kites có sub bộ này không nhỉ? Nếu không mình lại phải xem engsub rồi mới lội vietsub

Kites ơi, admin ới, pleaseeeee.

Bình luận

tớ thấy cũng cao hơn so với phim trước đó mà.. lạc quan nào,con rết còn lên nữa :)  Đăng lúc 30-11-2018 10:57 AM
... xấu tính rồi quá lạnh lùng như một số bạn nam chính nhà giàu khác. Dù sao thì vẫn đang rầu vụ rating nên vô đây tám nhảm. =((((((  Đăng lúc 28-11-2018 01:45 PM
4.1% là rating theo TNMS, theo rating của AGB thì phim chỉ có 3.2 và 3.3% thôi. Có 1 chút buồn nhẹ. =(((( Mình cũng thích tính cách của bạn nam chính, kiểu nice nice chứ không...   Đăng lúc 28-11-2018 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2018 13:24:51 Từ di động | Xem tất
Các chị em ơi, em đã coi hai tập đầu của film và thấy đúng là hay hơn em tưởng. Film có những lúc vui nhưng cũng có những lúc khiến người xem phải thổn thức. Em cũng ko ngờ Yoo Jung và Khtn Sang lại hợp rơ nhau đến vậy. Ủng hộ nhiệt tình luôn nà!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2018 20:58:29 | Xem tất
Xem phim cười banh cả ruột.
Công nhận là diễn xuất của KYJ quá đỉnh, từng cử chỉ một đều cuốn hút cả.
Nam chính thì có ... hơi béo, mặt nung núc thịt trong khi nam thứ thì hơi bị gầy. 2 người này share nhau ít mỡ thì vừa đẹp á.
Nhưng mà kịch bản có vẻ ổn nhưng chưa biết thế nào.
Mình thích YKS từ hồi xem Ngày 3 bữa. Bạn này ngoài đời siêu đáng yêu luôn á.
Về diễn xuất thì mình thấy dàn cast ổn cả, nữ chính (khỏi bàn) - nữ thứ (siêu đáng yêu), nam chính và nam thứ diễn xuất đã được công nhận. Tóm lại chỉ là vấn đề kịch bản thôi - hy vọng ko bị đầu voi đuôi chuột.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-11-2018 21:00:03 | Xem tất
darkbluemoon gửi lúc 28-11-2018 12:51 AM
Mới xem raw 2 tập đầu. Phim hay hơn mình nghĩ. Cứ nghĩ phim hài từ đầu chí cuối nhưn ...

con rate đó ở đài này là cao rồi mà. Thấp thế mà cũng đứng thứ 2 so với các đài khác kìa.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách