Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 31-1-2018 15:49:41 | Xem tất
YeuBacMou gửi lúc 31-1-2018 02:59 PM
ko có gì thì vào nhà tám nhảm đi
ối zời ơi cái đài JTBC này nó mới đượ ...

Phim hot thì JTBC cho chiếu vào cuối tuần hết, như phim của Son Ye Jin ấy. Phim chiếu trước phim mình có vẻ cũng không được quan tâm. Nhìn dàn cast của phim đó tui không biết ai cả.

Webtoon ngoài vụ nữ chính hình như không ngửi được gì ra thì hiện giờ tui chưa thấy có gì mới mẻ. Thực ra muốn mua full truyện chỉ để xem mấy đoạn kiss đằng sau thôi.

Bình thường cũng hóng dàn cast còn lại lắm. Mà nhìn tình hình bây giờ thì chắc mấy bạn còn lại chắc cũng là tân binh. Không dám hy vọng là sẽ có bạn nào mà mình đã có thiện cảm sẵn tham gia đóng phim này.

À tui thấy cô hỏi quần của bạn nào đó trong thread kia. Cảnh ấy của phim cuộc đời thẩm phán, tập cuối thì phải. Cũng có một thời gian tui quắn quéo vì phim đấy. 

Bình luận

chưa có cái méo thông tin gì ngoài ba đứa diễn viên mà cũng tám được 3 page rồi, thần thánh vỡn =))))))  Đăng lúc 31-1-2018 04:25 PM
tôi từ hồi moonlight đến giờ chưa xem đc bộ nào cả, toàn xem xong bỏ dở giữa chừng :)))  Đăng lúc 31-1-2018 04:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 16:23:31 | Xem tất
Little_cloud gửi lúc 31-1-2018 03:49 PM
Phim hot thì JTBC cho chiếu vào cuối tuần hết, như phim của Son Ye Jin ấy. Phim chiếu tr ...

ủa cô lượn cũng dữ ha, thấy cả cái comt đó luôn
để tôi đi xem haha

Ừm đúng rồi, film hot mới chiếu cuối tuần, film mình bị hủi đó, mịa

thì cô tưởng tôi next sái cả tay bốn mấy chương truyện để làm gì, lòi cả mắt mà đến đấy tôi còn ko phân biệt được nam chính là ai vì chẳng có cái tình tiết méo gì ra hồn cả

Sao mà mấy cái ảnh bìa của bọn nó đẹp vs quắn quéo thế chứ, tôi đang hóng cái poster lắm, làm một trong những cái ảnh bìa kia là ngon rồi

À vụ dàn cast, móa Park Ji Bin đi bộ đội về rồi, đang rảnh lắm mà ko hiểu sao ko cast chứ. Tôi thích cu đó lắm, thân vs Jung nữa, đóng cùng thì tốt, hức.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 16:43:11 | Xem tất
Sidus mới up ảnh của con nhỏ
nữ chính của chúng ta chị em rửa mắt chút

Bình luận

:x iu tóa =))))))))  Đăng lúc 4-2-2018 10:43 AM
Ảnh Yoo Jung của Sidus lúc nào cũng xinh lung linh  Đăng lúc 1-2-2018 04:32 AM
Ảnh dưới trông cute quá cơ. =)))  Đăng lúc 31-1-2018 06:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 16:53:50 | Xem tất
YeuBacMou gửi lúc 31-1-2018 04:23 PM
ủa cô lượn cũng dữ ha, thấy cả cái comt đó luôn
để tôi đi xem haha

Tui cũng thích Park Ji Bin lắm, mà chắc tại thằng bé lùn quá không hợp với vai CEO, Yeo Jin Goo cũng vậy. Có hẳn một list diễn viên muốn Jung được đóng cùng, mà xong rồi lại chẳng trúng ai. 

Chẳng biết sao webtoon được khen dữ thế. Có mấy bạn fan Jung bình thường cũng kỹ tính chọn phim mà đến phim này thấy ai cũng ủng hộ cả. Tui thích con bé không đóng phim này mà nhận vai phim ma bên HBO ấy. Thế mà giờ thì ngược lại. 

Bình luận

ủa mà sao cô ko khen cái ảnh tôi ms post đẹp :)))))))  Đăng lúc 31-1-2018 05:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 17:08:10 | Xem tất
Little_cloud gửi lúc 31-1-2018 04:53 PM
Tui cũng thích Park Ji Bin lắm, mà chắc tại thằng bé lùn quá không hợp với vai CEO, Y ...

thì tôi có bảo là nam chính đâu, PJB đóng vai phụ cũng đc, miễn là có đóng, tôi thích haha

Jin Goo thì để dành đóng cổ trang rồi, hai đứa đó phải làm một bộ cổ trang thật hoành tráng mới được

Còn cái list thì tôi có một list dài lắm, con bé còn nhỏ, cứ từ từ rồi cũng đóng vs hết thôi mà khổ cái bên hàn thường chỉ đóng có một lần rồi thôi nên nó đóng vs nhau xong rồi lại ngồi tiếc, biết đến khi nào mới lại có cơ hội đóng với nhau, nên giờ chưa đóng có cái hy vọng chờ đợi cũng vui haha

Cái bộ HBO ấy vẫn có thể nhận được mà, không rõ như nào nhưng chưa reject thì vẫn còn hy vọng cô ạ, tôi cũng muốn con nhỏ nhận bộ đó nữa. Hôm trước có nói chuyện vs bà admin bên kia, bà bảo vẫn nhận tốt vì bộ đó ngắn, có một hai tập thôi. Mà con nhỏ mới nhận bộ này, mong là trong hợp đồng có gài vụ HBO này vào rồi, vì film vẫn chưa quay và cũng chưa có tin con bé reject gì cả, nên mình cứ ôm mộng đi, biết đâu đấy chứ film của HBO là một cơ hội lớn, mong là kịch bản sẽ tốt và con bé sẽ ko bỏ qua

Bình luận

Cứ hóng Jin Goo mãi mà chẳng thấy 2 đứa nó có dự án nào chung cả. Hy vọng Jung sẽ nhận thêm bộ HBO hoặc đóng thêm movie nào nữa cũng được. =))))  Đăng lúc 31-1-2018 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 20:38:25 | Xem tất
2 nường này 888 khí thế zữ
Mình ít coi jbtc, m xem tvn, ocn rồi mới tới jbtc, chưa có phim nào làm mình ấn tượng với cái đài này. Có phim gì của Park Bo Young thì phải nhưng mình biết là qua news chứ cũng ko có coi
Nhìn mọi ng nói về nội dung webtoon, thêm cả cái giờ chiếu thì chả có gì hy vọng sẽ đột phá hay rating ngất ngưởng
Nhưng thôi kệ em nó đã chọn rồi thì xem thôi chứ sao h`
Cuộc sống đâu lường trước điều gì...Như Moonlight, ta còn nhớ ban đầu chỉ mong rết nó đc 8% là mừng húm rầu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2018 04:29:31 | Xem tất
Phim chưa có tin tức gì mới nên chẳng có gì để nói. Phim này có diễn viên nào kì cựu đóng không nhỉ, thấy toàn mấy đứa trẻ thôi chưa thấy người già nào cả.

Mà không biết em nó nhận phim xong có suy nghĩ lo lắng gì không mà mấy bà chị già của nó thì lo đủ thứ trên đời rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-2-2018 16:28:39 | Xem tất
hihi mình lại cứ thích Kim Yoo Jung đóng cặp với Park Bo Gum thôi này
cặp này quá dê thương mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2018 10:11:49 | Xem tất
Có một đống tin mới rồi, film cũng bắt đầu quay rồi mà gần tết bận bù đầu vs ko có tâm trạng ko update được gì cả. Mọi người đi lượn nhìn thấy gì thì update giúp Yêu với nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-2-2018 10:45:47 | Xem tất
Có vài cái tin mới về phim nhà mình nè:

Bạn Lee Do Hyun xác nhận đóng vai em trai của Yoo Jung và Kwak Si Yang xác nhận đóng vai tiền bối mà Yoo Jung từng thích, nhưng chắc Si Yang chỉ đóng cameo thôi.

Tự dưng thấy có một chút lạc quan. Bởi nhân vật em trai hình như không có trên webtoon, còn nhân vật tiền bối mình nhớ không lầm thì có vai trò quan trọng trong webtoon nhưng trên phim không xuất hiện nhiều. Trong webtoon, hình như em gái của giám đốc aka bạn của Gil Oh Sol cũng thích nhân vật này thì phải. Có vẻ phim sẽ thay đổi nhiều so với truyện, như vậy thì tốt hơn rồi. Bởi dù sao mình không thích cốt truyện của webtoon lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách