Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 29-1-2018 16:56:25 | Xem tất
chustimira gửi lúc 26-1-2018 10:48 PM
Viết cho một người bạn và 1 diễn viên mình yêu thích ^^

Thú thật là mình thích phim ...

Chài ơi, Bà lấy đâu tâm trạng để viết cái đống lại láng này vậy Mira? Đọc xúc động đậy ghê gớm á

Nay thấy ảnh Kim Soo Hyun trong bộ đội trên tw, móa đẹp trai ngầu lòi dã man luôn. Cầu mong lúc anh trở lại có kịch bản tốt và con bé được đóng chung, hai anh em làm bộ kinh điển cho tôi nhờ, nghĩ đến đã thấy sung sướng cái thân rồi

Còn về vụ film, không rõ kịch bản ra sao nên chịu ko nói trước được, nhưng riêng vụ nam chính, hồi Moonlight đã làm một bài rồi, sang đây mà viết chắc có mà phải mấy bài. Nam chính bề ngoài nhìn đi nhìn lại thấy cũng được, nhưng mà liếc mắt cái thì giông gì mà giống Nam Joo Hyuk, mà Nam Joo Hyuk sao thì biết rồi đấy, bạn này fan kêu cũng đỡ hơn tý thôi chứ chưa có mềm lắm, chắc biết lúc lên film sẽ ra sao nữa. Mong là chemistry sẽ che mờ tất cả. Giờ chỉ biết ngồi cầu chứ biết làm gì nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2018 20:33:33 | Xem tất
@Yêu Uh thấy giống NJH bữa giờ rùi, đọc news nhìn hình là liên tưởng tới ngay . Mà chờ mấy bạn post mở hàng xong cái page 1 r` sang page 2 m bắt đầu nhiều chiện
Nói chung m ko cần đẹp trai, trông đừng đại trà là được, t thích những bạn có nét riêng nhìn cái nhớ liền cơ, tiếc là bạn nam này ko như mong đợi, cũng chưa xem qua vai nào của bạn luôn.
Thôi, đợi tới phim xem như là khám phá chân trời mới vậy
Ăn thua vẫn là BK, đã có sẵn cái nền rồi, mong là mọi chuyện suôn sẻ
Thêm màn loveline vs SJR nữa, mình nghĩ thế nào cũng thấy nó miễn cưỡng sao sao í   
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2018 20:59:27 | Xem tất
Nghe đâu hôm nay Jung chuẩn bị cho phim, chắc là đọc kịch bản nhỉ? Mình nghĩ phim này nếu kịch bản ổn thì không đến nỗi nào, nhưng cơ bản là bây giờ mình thích Jung đóng phim kiểu deep deep hơn là mấy phim hường phấn nên hồi con bé xem xét, mình cũng mong nó đừng nhận. :

Mình đã đọc qua mấy chương free của webtoon. Thấy fan Jung khen dữ lắm mà bản thân mình thì thấy nó chỉ giống truyện teen bình thường thôi, kiểu như BOF ngày xưa ấy, nên mong kịch bản sẽ thêm nhiều mắm nhiều muối cho cốt truyện khác đi chút xíu. Hoặc biết đâu webtoon mấy chương về sau càng ngày càng hay chứ mình đọc đến chương 50 thì thấy nó vẫn chưa có gì mới mẻ. Nhân vật của Jung cũng vậy. Trong webtoon còn có nhiều cảnh làm mình nhớ tới Moonlight nữa.

Mình cũng lo lắng về chuyện rating, độ phổ biến này kia, nhưng lo nhất vẫn là qua phim này, diễn xuất của Jung có thể tiến thêm một bậc nữa không. Tất nhiên thì phim con bé chọn nên dù thế nào vẫn ủng hộ hết mình. Chỉ là lo thì cứ lo thôi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2018 07:45:33 | Xem tất
Đã có thread phim mới cho em nó rồi. Cũng mấy tháng rồi từ khi có tin em nó nhận được kịch bản phim này cuối cùng đã confirm. Thật lòng mình cũng không mong em nó nhận phim này vì muốn vai diễn đầu tiên của tuổi 20 của em là một vai diễn sâu sắc hơn là hường phấn thế này. Nhưng vì em nó đã nhận rồi nên sẽ tin tưởng vào sự lựa chọn em.
Nam chính thì mình có em phim Người bố xa lạ rồi, đẹp trai dễ thương, nhưng vai diễn đó cũng không có gì đặc sắc nên không thể đánh giá được thực lực diễn xuất như thế nào. Ngoại hình và tuổi tác thế này thì hợp với em Jung rồi.
Chúc cho vai diễn đầu tiên của tuổi 20 của diên viên Kim Yoo Jung sẽ thật thành công.
Hóng quá đi mất

Bình luận

người quen vào nhà chơi thường xuyên nhé :D  Đăng lúc 30-1-2018 10:09 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2018 10:05:18 | Xem tất
leafng gửi lúc 29-1-2018 08:33 PM
@Yêu Uh thấy giống NJH bữa giờ rùi, đọc news nhìn hình là liên tưởng tới ngay . M ...

Thì thế đó Lá ơi, giờ cứ nhắc đến là thấy nó như nhai sạn ý, tất cả mọi thứ nó cứ như mắc mắc ở họng ý, ko được suôn sẻ lắm

Gum mới đầu cũng thế thôi, đẹp hay ko vào film mới biết được, cơ bản là cái diễn xuất ý, lo lắm vì nhìn mặt bạn đơ mà bạn cũng có tý tiếng rồi

SJR thì tôi xem cái WGM tôi thích cực nhưng xong lại còn đóng cái film vs KSE tiếp nên tôi chẳng thích đóng trong film này, rầu đời u ám dễ sợ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 30-1-2018 10:08:37 | Xem tất
Little_cloud gửi lúc 29-1-2018 08:59 PM
Nghe đâu hôm nay Jung chuẩn bị cho phim, chắc là đọc kịch bản nhỉ? Mình nghĩ phim này ...

trời ơi, mình đọc đến tập bốn mấy rồi ngoài 2 3 đoạn buồn cười còn đâu đọc xong chẳng hiểu sao nó hot nữa, ko có cái gì luôn, tình tiết cũng nhạt nhẽo lắm tưởng nó hay ko dứt ra được còn định bỏ tiền mua đọc full mà đằng này free còn chẳng có động lực đọc ý, vừa đọc vừa thấy tiếc cái công next next mỏi cả tay của mình

Độ hot thì ko lo lắm nhưng mà cái rate thì đang lo thật haha, đã đài cap lại còn chiếu muộn thì chỉ có mà ăn cám thôi

Bình luận

=))))) đã đầu tuần lại còn muộn thì xác cmn định đi =))))))))  Đăng lúc 30-1-2018 01:02 PM
Phim của JTBC thường có rat cao vào giờ chiếu thứ 6 - 7, phim mình chiếu thứ 2 - 3 không biết có ma nào xem không. :))))  Đăng lúc 30-1-2018 12:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 10:30:26 | Xem tất
Bị rảnh nên vào nhà spam cho vui
ảm đạm tiêu điều quá

Lịch làm việc của con nhỏ tuần này đây, đã thấy có liên quan đến film rồi, confirm mất tận ba tháng nên ko biết cái vụ chuẩn bị thì cần mấy tháng nữa?

Bình luận

Lịch làm việc của con nhỏ có trên site của sidus á bạn http://www.sidushq.com/ ở trong này mà mình ko mở được, còn ảnh mình lấy trên tw fan post :D  Đăng lúc 28-8-2018 10:57 AM
Bạn ơi lấy lịch làm việc của Jung ở đâu vậy, cho mình xin cách xem với ạ. Cảm ơn bạn.  Đăng lúc 4-7-2018 09:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 10:35:36 | Xem tất
Nghe bảo thanh niên này chuẩn bị tham gia film, chắc là vai bạn cùng công ty, như thường lệ mình search còn ko ra ảnh của bạn này cơ, chọn được tấm này thấy có điểm chung với con nhỏ đó là lùnnnnnnnnnnnnnn

Bình luận

hết chưa nghĩ ra gì khác để nhảm =)))))))  Đăng lúc 31-1-2018 10:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 14:22:34 | Xem tất
Buồn buồn ngồi check rating đài JTBC. Hóa ra JTBC mới cho chiếu phim trở lại vào khung giờ thứ 2 - 3 thôi nhỉ. Thấy phim của Jun Ho 2PM cũng được khen dữ lắm mà rating cứ lẹt đẹt 1- 2% à. Mấy năm trước phim trong giờ này cũng không có rating cao, mà chắc hồi đấy thì là tình hình chung rồi. Chứ đến năm ngoái JTBC mới có mấy phim nổi bật về rating.

Giờ chẳng biết hóng gì. Định đọc full Webtoon luôn mà không có cách nào mua cookie bên Naver được. À mà phim này ngoài Jung với Jae Rim ra thì chắc toàn diễn viên mới nhỉ. Thật quan ngại.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 31-1-2018 14:59:49 | Xem tất
Little_cloud gửi lúc 31-1-2018 02:22 PM
Buồn buồn ngồi check rating đài JTBC. Hóa ra JTBC mới cho chiếu phim trở lại vào khung gi ...

ko có gì thì vào nhà tám nhảm đi
ối zời ơi cái đài JTBC này nó mới được hai bộ nổi là bộ gì bong bong lực sỹ ý với bộ gì của Kim Hee Sun chứ mấy, mà đó là film cuối tuần cô nhá, thứ 6 thứ 7. Đây film thứ 2 thứ 3 có mà ăn cám

Đọc vội tưởng là cô đọc full truyện rồi định hỏi đoạn sau ra sao chứ tôi đọc đến chương bốn mấy vẫn chưa có cái khỉ gì cả, đọc hoa hết cả mắt mà ko thấy gì thu hút hết luôn

Haizzz, không hiểu sao chứ nhìn cái ảnh ngoài page 1 thấy SJR là thấy nó chối chối rồi, cảm giác ko biết làm sao mà nói được, nhưng nếu lý trí suy nghĩ thì tôi thấy SJR sẽ ổn thôi, ông này vui tính dễ thương lắm

Cô đọc cái post phía trên của tôi là biết, tìm ảnh ông mới này còn ko tìm thấy cái nào ra hồn là cô đủ biết mới hay cũ rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách