Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5153|Trả lời: 65
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2018] Clean With Passion for Now 일단 뜨겁게 청소하라: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 26-1-2018 12:04:43 | Xem tất |Chế độ đọc
Tên phim gốc: 일단 뜨겁게 청소하라
Tên tiếng Anh: Clean With Passion for Now
Thể loại: tình cảm, hài
Thời lượng: chưa rõ
Khởi chiếu: 11/2018
Lịch chiếu: Thứ Hai - Ba hàng tuần
Đạo diễn: Noh Jong Chan
Biên kịch: Han Hee Jung
Kênh chiếu: jTBC
Diễn viên: Kim Yoo Jung, Yoon Kyun Sang, Song Jae Rim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 12:59:54 | Xem tất
Kim Yoo Jung xác nhận vai nữ chính trong drama chuyển thể từ webtoon

Nữ diễn viên Kim Yoo Jung xác nhận đóng vai chính trong bộ phim truyền hình sắp tới của đài JTBC "Clean With Passion For Now".

"Clean With Passion For Now" dựa trên webtoon nổi tiếng cùng tên, kể câu chuyện về chàng trai mang tên Jang Sun Kyul, một người vừa giàu có lại đẹp trai nhưng mắc chứng kiêu căng nặng và dị ứng với việc dọn dẹp. Bản thân anh cũng đang sở hữu một công ty về dọn dẹp. Sau đó Jang Sun Kyul đã gặp cô gái bừa bộn và không coi trọng ngoại hình tên Gil Oh Sol, cả hai đã yêu nhau và thay đổi hoàn toàn thế giới của người kia.

Kim Yoo Jung sẽ vào vai Gil Oh Sol, một cô nàng 4D không thích dọn dẹp, ở bẩn và ''ăn như hạm''. Gil Oh Sol đã làm tất cả các loại công việc bán thời gian để sống qua ngày, cuộc sống khắc nghiệt khiến cô không còn thời gian chăm chút cho bản thân mình.

"Clean With Passion For Now" đánh dấu sự trở lại của Kim Yoo Jung sau hai năm kể từ drama ăn khách ''Mây Họa Ánh Trăng'', đây cũng là vai diễn đầu tiên của Kim Yoo Jung khi cô nàng chính thức bước qua tuổi 18 vào tháng 9 năm ngoái.

Chia sẻ về lý do chọn vai diễn này, Kim Joo Jung nói: "Em đã bị cuốn vào bộ phim ngay khi em đọc kịch bản bởi vì chủ đề của nó rất độc đáo. Em muốn miêu tả tinh thần lạc quan và yêu đời của Oh Sol, cùng không khí tươi vui cho bộ phim này".

Nữ diễn viên chia sẻ: "Thông qua vai diễn, em muốn chữa lành vết thương cho những người đang cảm thấy yếu đuối và mệt mỏi, sẽ khiến trái tim của họ trở nên vui vẻ và tươi sáng trở lại. Em sẽ chuẩn bị kỹ lưỡng, vì vậy hãy trông chờ bộ phim nhé".

Cre: soompi _ anh2xigon dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 13:00:53 | Xem tất
Đã tìm thấy oan gia của Kim Yoo Jung trong drama mới

Nam diễn viên Ahn Hyo Seop chính thức xác nhận sánh đôi cùng nữ thần xinh đẹp Kim Yoo Jung trong drama mới của đài JTBC "Clean With Passion for Now".

Dựa trên một webtoon nổi tiếng, "Clean With Passion for Now" kể về hai con người có tính cách hoàn toàn trái ngược nhau - một anh chàng Jang Sun Kyul sạch sẽ quá mức và Gil Oh Sol - một cô nàng vô tư và bê bối. Cả hai nhanh chóng rơi vào lưới tình và thay đổi hoàn toàn thói quen của đối phương.

Một nguồn tin từ nhà sản xuất phim cho biết: "Chúng tôi đã chọn Ahn Hyo Seop vào vai Sun Kyul sau vài buổi họp. Cậu ấy phải đối mặt với sự cạnh tranh khốc liệt tại buổi thử vai và là một tân binh nổi bật. Cậu ấy am hiểu nhân vật cũng như sự xuất hiện của cậu ấy giống như bước ra đời thực vậy".

Là một gương mặt mới, nam diễn viên Ahn Hyo Seop đang dần xây dựng sự nghiệp diễn xuất của mình trong vài năm gần đây, và mới đây nhất là vai chính trong "Father Is Strange" của đài KBS.

"Clean With Passion for Now" sẽ được phát sóng vào tháng 4 sau "Waikiki" kết thúc.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 13:01:41 | Xem tất
hn Hyo Seop hãy cẩn thận, Song Jae Rim cũng yêu Kim Yoo Jung đấy!

Nam diễn viên Song Jae Rim xác nhận tham gia vào dàn cast nổi tiếng trong phim "Clean With Passion For Now" của JTBC, tạo nên mối tình tay ba giữa Kim Yoo Jung và Ahn Hyo Seop.

Nam diễn viên Song Jae Rim xác nhận tham gia vào dàn cast nổi tiếng trong phim "Clean With Passion For Now" của JTBC, tạo nên mối tình tay ba giữa Kim Yoo Jung và Ahn Hyo Seop.

Dựa trên webtoon phổ biến Hàn Quốc, "Clean With Passion For Now" là câu chuyện giữa một cô nàng bê bối Gil Oh Sol (Kim Yoo Jung), người luôn phải đối đầu với anh chàng ưa sạch sẽ Jang Sun Kyul (Ahn Hyo Seop) đồng thời cũng là ông chủ của một công ty dọn dẹp nổi tiếng.

Song Jae Rim sẽ đảm nhận vai diễn của nhân vật mới không xuất hiện trong trong webtoon, do chính biên kịch thêm vào để tạo nên sự mới mẻ.  Anh vào vai Mr. Choi, một người đàn ông kỳ lạ sống ở căn gác mái nhà Oh Sol, tên thật và công việc của anh ấy luôn là một bí ẩn. Là một người phóng khoáng, Mr Choi được biết đến với vẻ ngoài điển trai sẽ tạo nên mối tình tay ba đầy căng thẳng giữa Gil Oh Sol và Jang Sun Kyul.

Nam diễn viên cũng chia sẻ sự hào hứng của mình khi xác nhận tham gia bộ phim, anh cho biết: "Thông qua tính cách của nhân vật Mr Choi, tôi muốn đem đến cho khán giả những câu chuyện gần gũi và chia sẻ thông điệp sống tốt đẹp. Tôi nghĩ rằng truyền thông chính nó là một cách chữa lành bệnh cho những người hay lo lắng. Cảm ơn các bạn đã quan tâm đến "Clean With Passion For Now". Hãy chờ đợi nhé".

Nhóm sản xuất của "Clean With Passion For Now" tiết lộ: "Công chúng rất quan tâm đến các vai diễn vì bộ phim được chuyển thể từ webtoon nổi tiếng. Sự ăn ý giữa Kim Yoo Jung, Ahn Hyo Seop và nhân vật mới Song Jae Rim sẽ cho khán giả thấy những khía cạnh khác biệt so với webtoon. Hãy chờ đợi sự hợp tác của ba diễn viên nhé".

"Clean With Passion For Now" sẽ phát sóng tập đầu tiên vào tháng 4 sau khi "Waikiki" kết thúc.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 13:04:17 | Xem tất
Sau bao ngày mòn mỏi cuối cùng em nó đã comeback cho các chị có chỗ đi về rồi
lại bắt đầu những ngày hóng, những ngày đếm, thật hồi hộp mong chờ

@chustimira bà vào mở hàng thớt lấy may cái kìa
@leafng Lá nhanh vào còn chỗ page 1 Lá ơi
@Blue^_^Moon hiện hồn đi người ơi
@baozhen2607 @nguyenkimquyen Trân Quyên có vào nhà chơi hem nè
Chờ mong những gương mặt thân quen xuất hiện

Bình luận

hồn ơi bay về đây =)))))))))))  Đăng lúc 4-2-2018 10:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 20:35:29 | Xem tất
Đã có thread cho phim mới của bé Jung rồi nè.

Đang định nói vài mấy cái lo lắng của mình về bộ phim này, nhưng nghĩ lại thấy đây cái cmt đầu tiên thì phải nói mấy điều tích cực xíu.

Nói chung tạm thời thì mình khá ưng dàn cast, Jung thì khỏi phải bàn rồi, con bé như nhân vật trong truyện tranh bước ra vậy. Nam chính đẹp trai, ngoại hình siêu ổn, diễn xuất thì chưa biết thế nào nhưng nếu phải trải qua vòng tuyển chọn thì mình nghĩ cũng không đến nỗi. Thấy bạn này cũng có vẻ hợp vai CEO lắm luôn. Hoặc do mình mê trai đẹp nên chưa gì đã thấy ưng.

Song Jae Rim thì mình không hiểu tại sao anh ấy lại nhận vai nam thứ, trong khi anh cũng có phim đóng chính rồi. Hay nhân vật này có gì ấn tượng chăng? Nếu là vai không có trong webtoon thì hy vọng phim sẽ có nhiều thay đổi so với bản gốc.

Tháng 4 phim mới chiếu nên giờ hóng buổi đọc kịch bản phim của mấy bạn trẻ cái đã. Chưa gì đã muốn coi chemistry của tụi nhỏ rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 22:02:12 | Xem tất
Trang hoàng chút chút cái mặt tiền cho xôm tụ nhà cửa

Bình luận

Lá đã xuất hiện :D hết film kia cái là lặn mất tăm luôn nhỉ :)))) Blu hôm trước thấy ngoi lên giờ lại lặn rồi :D  Đăng lúc 29-1-2018 04:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-1-2018 22:48:41 | Xem tất
Viết cho một người bạn và 1 diễn viên mình yêu thích ^^

Thú thật là mình thích phim cổ trang hơn nhưng những bộ phim hiện đại có nội dung đặc sắc thì cũng có những điểm hấp dẫn, tuy nhiên mình khá là khó tính khi chọn phim để xem, nói đúng hơn là chọn phim để theo từ ngay những ngày đầu, dù là bộ phim đó có diễn viên mình yêu thích hay không cũng vậy (Già rồi tinh thần đu cây, đu dây, đu cáp thấp lắm )

Từ khi Yoo Jung có tin xem xét đóng nữ chính của bộ phim này, thì xung quanh mình đã có một người là "fan phong trào" của em ý cứ mong em quay lại đóng phim dù kịch bản như thế nào cũng được , ngày lại ngày chờ tin em confirm để được gặp lại em trên màn ảnh nhưng còn mình thì nói thật là đến tận bây giờ mình vẫn chưa thấy kịch bản phim này có bất cứ điểm nào cuốn hút mình cả (nội dung mô típ quen thuộc, hài khá "phổ thông" ...) nên thực sự mà nói là mình không muốn em nhận bộ phim này đâu, hơn nữa nó còn là một bộ phim của đài cáp thì có rất nhiều điều cần phải lo nghĩ, đặc biệt là rating, một trong những yếu tố ảnh hưởng đến tâm trạng diễn viên chính, bên cạnh đó là đài này sẽ không có trao giải cuối năm nữa. Mìnhvẫn mong một trong những mốc quan trọng của em được thấy em trực tiếp lên bục nhận giải thưởng giành cho nữ diễn viên xuất sắc (điều mà tuổi 19 của em đã lỡ mất), không phải quá câu nệ chuyện giải thưởng mà là một điều hối tiếc trong lòng mình thôi, dù sao đây cũng là một bộ phim đầu tiên ở tuổi 20 của em, một mốc rất đặc biệt mà.

Nhưng rồi em đã confirm, uh thì thôi em thấy kịch bản đặc biệt nên em chọn (vì em là ngươi đọc kịch bản mà còn chúng ta chỉ nghe kể qua nội dung webtoon rồi đoán mò thôi nên em biết rõ hơn chúng ta, may be ^^), mình cũng lại tò mò xem ai là người đóng cùng em, mình mong em được đóng với những người thực lực ngang hoặc cao hơn em thế nên khi bạn nam chính xác nhận là Ahn Hyo Seop mình khá thất vọng, cậu ấy có ngoại hình và tuổi đời hợp với vai nhưng kinh nghiệm diễn xuất của cậu ấy khá là ít ỏi, nhưng đâu ai nói trước được điều gì, biết đâu Ahn Hyo Seop sẽ diễn tốt vai nam chính kiểu này thì sao nào.

Song Jae Rim là cái tên khiến mình bất ngờ nhất trong dàn diễn viên, ban đầu ai cũng nghĩ cậu ấy sẽ đóng vai nam chính nữa kìa, và nếu thế thì sẽ là một chuyện tình chú cháu luôn rồi, không phải mình có thành kiến với Song Jae Rim, mình biết cậu ấy có khả năng diễn xuất tốt, nhưng mình không muốn cậu ấy đóng nam chính là vì họ có cách biệt tuổi tác quá lớn, vai diễn trong truyện không tới mức đó, nhưng cũng may vai của Song Jae Rim là một vai thêm vào kịch bản phim, và đọc giới thiệu sơ lược thì đó là một vai khá hợp với cậu ấy đấy.

Cứ như vậy đi, mỗi nhân vật đều là một bí ẩn không thể nói chắc chắn được điều gì, chỉ đành chờ đến lúc xem phim mới biết được Yoo Jung có chọn đúng kịch bản hay không thôi. Chỉ còn biết chúc em thành công với vai diễn đầu tiên của tuổi 20 này, một vai diễn có tới 70% giống em rồi! Các bạn hãy “Dọn dẹp thôi nào”, thu dọn ổ cứng để chuẩn bị lưu phim mới! ^^ Clean With Passion For Now fighting!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-1-2018 11:21:01 | Xem tất
Từ ngày có tin đồn bé cưng nhận vai diễn này mình có cảm giác bé cưng sẽ nhận, nhưng chắc cũng hơn 1 tháng sau (không bik chính xác không )thì bé mới chính thức confirm vai diễn. Tuy rất mừng vì cuối cùng mình cũng có thể thấy lại bé cưng trở lại màn ảnh sau gần 2 năm mất tích dù vẫn xuất hiện trên IG hằng ngày. Vai diễn của tuổi 20. Mình còn nhớ có đọc bài phỏng vấn của em là khi em nhận kịch bản mà đọc 1 lần liên tục cảm thấy có hứng thú thì e sẽ chọn kịch bản đó. Hy vọng kịch bản này sẽ thú vị và chúc bé cưng thành công với vai diễn trưởng thành đầu tiên
Nhưng ngoài ra m cũng có 1 chút lo lắng khi nhân vậy nam chính, mình cũng không biết cậu ấy là ai, mà còn lại là diễn viên mới nữa nhưng cũng hy vọng sẽ phối hợp vs e để tạo  ra 1 bộ phim vui vẻ, tươi mới giống như tuổi 20 của e
Hihi, cái quan trọng là có thể gặp lại người quen ở đây và lại được 8 nữa kể từ bộ phim Moonlight kết thúc đã không còn lượn lờ ở đây thường xuyên
Hóng phim thui nào chị em ơi !!!

Bình luận

:xxx 3 tháng đó Trân, ko hiểu sao mà xem xét lâu thế :))))))))  Đăng lúc 29-1-2018 04:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-1-2018 16:40:03 | Xem tất
Little_cloud gửi lúc 26-1-2018 08:35 PM
Đã có thread cho phim mới của bé Jung rồi nè.

Đang định nói vài mấy cái lo lắng củ ...

Cảm ơn comt của bạn. Nói chung là nói về cái film này mình cũng cứ thấy lấn cấn kiểu gì ấy, nhưng con bé nó đã chọn rồi thì vẫn cứ phải đâm đầu vào thôi, nhục lắm

Còn về vụ SJR, nhiều người cũng nói SJR đóng nam chính rồi giờ ko hiểu sao lại nhận nam hai, vấn đề là đóng nam chính xong cũng đâu có hot bật lên hẳn được đâu, nếu gặp kịch bản tốt thì nam hai cũng vẫn phải nhận bình thường thôi à. Đên Lee Dong Wook cũng còn đóng nam hai kia kìa, so đi so lại (film này vs film đó, vị trí của LDW so vs vị trí của SJR) cũng như nhau cả thôi à
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách