Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2015] Abnormal Summit - Hội nghị lạ đời E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 9-11-2015 19:37:04 | Xem tất
Trời ơi đang điên người tìm vietsub hoặc engsub show này luôn!!!

Show này quá xúc xắc mà :3

Ủng hộ nhiệt liệt ST nhà mình làm, yêu quá

Mong ngóng từng ngày
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2015 23:59:19 | Xem tất
Trời ơi, có nhóm sub show này rồi~~~~~~~~~ yêu mấy bạn lắm lắm luôn. Mình ghiền show này lắm luôn mà toàn phải coi engsub ;_____; cực thích mấy anh nước ngoài trong show này luôn, còn có cả Where is my friend's home nữa~~~~

ỦNG HỘ CÁC BẠN HẾT MÌNH LUÔN!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2015 09:00:17 | Xem tất
Sao nhóm k sub từ ep 27 (season năm 2015 theo wiki https://en.wikipedia.org/wiki/Non-Summit#2015)?
Vì từ ep 1 => ep 18 hiện nay đã có owo fansub họ làm rồi mà.
Giờ làm lại thì bị trùng nhau mất

Bình luận

mình cũng nghĩ giống bạn ý, giá kể team mình làm những ep chưa có sub trc thì có phải tốt ko  Đăng lúc 18-11-2015 04:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-11-2015 11:53:44 | Xem tất
Rốt cuộc cũng đã đợi được ngày coi subteam làm sub em nó rồi, nhìn thấy chữ ep 1 completed mà mừng ơi là mừng luôn ni ^^. Thanks subteam nhiều vì đã bắt tay làm show này nhé, mình thật sự rất thích show này lắm luôn ý. Thôi down xem thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-11-2015 09:58:34 | Xem tất
bữa trước nghe tên show này rồi mà hôm nay mò vào kiêm RM lại ra
hihi
thích mê nhưng chờ down xong RM xem em Sơn đã ạ lá la
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-12-2015 09:02:00 | Xem tất
oimeoi sáng ra nhìn thấy E6 completed thật k dám tin vào mắt ý có 1 sự phấn khik k hề nhẹ các thím ạ, tung 1 phát 5 ep liền thế này thì ng nông dân sống sao cái này hẳn là quà giáng sinh đi <3 đáng éo quá nhèo subteam ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 1-1-2016 19:36:44 | Xem tất
Comt phát ủng hộ cho lên nào
Phải công nhận là dạo này mấy show của các đài cáp hay mà chất lượng dã man ý.
Xem show này từ lâu lắm rồi nhưng vẫn phải vào comt ủng hộ
Thích nhất cái phần Cuộc chiến văn hóa toàn cầu, cãi nhau loạn lên rồi tranh giành về cho nước mình, cười đau cả ruột
Xem show này k chỉ để giải trí mà còn hiểu thêm rất nhiều văn hóa các nước và biết ối thứ hay ho nữa chứ :3
Thích quá nhiều, Robin đẹp zai này, Albelto đáng yêu chuyên bán xe và cưa gái nè, Daniel Đức điềm tĩnh dễ gần, Sam nhắng xịt, Zhang Yuan chuyên bị đá đểu, Tyler giáo sư cái j cũng biết... Mấy ep đầu còn có cả James Hooper siêu đẹp zai siêu giỏi mà nói cũng hay nữa, thế mà k ở lại vs chtr lâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-1-2016 13:18:24 | Xem tất
thích cái show này cực kỳ, họ thảo luận về những vấn đề rất bình thường nhưng trên quan niệm của cá nhân xuất phát từ những nền văn hóa khác nhau.

chủ đề về sống thử là 1 trong những chủ đề mình tâm đắc nhất, với những nước có tư tưởng thoáng và những nước đang còn tư tưởng bảo thủ. Thỉnh thoảng có những lần tranh cãi kịch liệt thì cũng là bình thường, nhưng đó là điều dễ hiểu vì 11 con người từ 11 quốc gia nhưng ai cũng mang trong mình lòng tự hào dân tộc cả.

nói túm lại là thích, nhất là 2 bạn này

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-1-2016 23:27:04 | Xem tất
Ủng hộ subteam lắm luôn! Show này cùng với Where is my friend's home rất thú vị, học hỏi được bao nhiêu điều, dàn cast thì đáng yêu hết sảy. Chỉ tội được sub có đến ep 30 mùa 2014, trong đó nhiều tập được trans từ engsub không được chi tiết, thậm chí sai nội dung. Kites mà sub show này thì bá cháy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-3-2016 21:01:22 | Xem tất
lâu lâu các subteam lại up 1,2 tập như vậy là vui
chỉ cần các bạn đừng drop là mừng lắm rồi, nếu các bạn sub thêm cả show WIMFH nữa thì tuyệt luôn
thích cả 2 show này mà chả có mấy chỗ dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách