Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: M-Zone
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2015] Abnormal Summit - Hội nghị lạ đời E09 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 11-9-2015 09:20:56 | Xem tất
ủng hộ nhiệt tình các subtem làm show này luôn
thích xem show này lắm mà chả có mấy nhà làm, nếu các bạn mà quyết định làm thì nhất định sẽ đu theo ủng hộ
hóng từng tập 1 luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2015 19:10:01 | Xem tất
yokio90 gửi lúc 27-8-2015 05:42 PM
ui mình ủng hộ cả 2 tay 2 chân kites làm vietsub show này luôn .
mình cũng đang theo dõi ...

Bạn ơi, bạn xem vietsub ở đâu đến tập 13 rùi cho mình xin link với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2015 20:22:48 | Xem tất
Oa oa oa, ủng hộ subteam làm show này một trăm phần trăm luôn. Mấy lão ấy siêu hài hước . Chưa kể bạn ngồi xem chương trình mà có cảm giác như được đi vòng quanh thế giới ấy . Trên mạng cũng có nhóm dịch nhưng mà chậm quá, xem engsub thì với cái trình còi của mình không hiểu hết được cái hay của nó T_T .
Em là em ngồi lót dép hóng các bác.
Bên lề, mình thích bạn Zhang Yuan (Hình như dịch ra là Trương Nguyên, chả biết đúng không, mặc dù ổng nhiều khi bị chủ nghĩa dân tộc quá đáng , và bạn Daniel người Đức nữa (bạn này mấy tập sau mới tham gia cơ) .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-9-2015 11:21:05 | Xem tất
nhatlinh1311 gửi lúc 14-9-2015 07:10 PM
Bạn ơi, bạn xem vietsub ở đâu đến tập 13 rùi cho mình xin link với

bạn vào fb này nhà https://www.facebook.com/owosub01?ref=ts&fref=ts , muốn tìm link down các tập thì vào phần album nhé, bạn ý làm đến tập 16 rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 17-9-2015 19:10:12 | Xem tất
cuối cùng kites yêu quý cũng làm sub show này, yêu lắm luôn show này coi nhiều khi chã hiểu mấy ổng đang nói cái gì luôn cơ mà cười rớt hàm cơ mà ủng hộ kites làm show này hai tay hai chân
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-9-2015 21:29:53 | Xem tất
bao ngày mong chờ ST của nhà ta cũng đã làm sub ^^
giờ lại vô đây hóng dần đều rồi, như bạn ở trên nói chúng mình coi cũng đã đc 13  14 ep rồi thì mong ST làm xong bổ sung cho mọi người, có đc ko ạ???
với cả vì sự thay đổi thành viên nên phần thông tin ở trên ST có thể ghi lại cho mọi ng` biết thành viên từ đầu đến giờ được không ạ, thành viên nào đi, từ ep bao nhiêu cho mọi người biết.. vì em thích em Daniel Snoeks xăm tay chân mặt nhìu lắm nên muốn bạn ấy đc ghi tên lên đây ạ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-9-2015 22:48:58 | Xem tất
ô mai gót
không ngờ kites nhà mình làm show này mừng rớt nước mắt
trước giờ toàn phải coi engsub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 23-9-2015 10:31:08 | Xem tất
Lót dép hóng subteam làm show này, mấy bố này ngồi nói chuyện không thôi cũng thấy buồn cười rồi, ủng hộ team làm sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-10-2015 16:34:30 | Xem tất
show này hay mà ko thấy có page nào làm sub , nay thấy kites làm mừng quá , lót dép hóng thôi nào
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 08:16:40 | Xem tất
Cổ vũ ST ra sub Hội nghị lạ đời dù gì chương trình cũng sang mùa 2 rồi, và xem thì nội dung rất hay. Ngay cả mẹ mình xem mà còn thích, dù có là phụ đề >.< hóng chờ sub của ST.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách