Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2014] Lửa Yêu Còn Cháy? /Can We Love - Eugene, Uhm Tae Woong, Kim Yoo Mi, Choi Jung Yoon, Kim Sung Soo... E09-10 completed

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 7-8-2014 20:30:57 | Xem tất

Đây là một bộ phim tình cảm gia đình, thích hợp với người lớn tuổi hơn, chắc các bạn trẻ không thích lắm  .
Tình yêu của tuổi trẻ cuồng nhiệt, trong sáng và mang một chút vụng về bồng bột.
Tình yêu của tuổi trung niên thận trọng hơn, sâu sắc hơn và cũng đau đớn hơn.
Như mọi người thường nói gừng càng già càng cay. Tình yêu cũng vậy, tuổi đời chồng chất thì tình yêu càng nồng nàn sâu thấm hơn.
Phim hứa hẹn sẽ nhiều nước mắt.
Cám ơn Sub nhiều lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 26-8-2014 07:09:06 | Xem tất
Mình thấy phim này cũng hấp dẫn và lôi cuốn khán giả lắm.
Mình thích cặp đôi Eugene, Uhm Tae Woong. Cốt truyện cũng hay và hợp với thực tế.
Tài tử gạo cội. Mình xin cám ơn sub team đã cho xem phim hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 03:54:17 | Xem tất
wow, wow
Đợt trước mình nghe quảng cáo phim này rầm rộ và hay, lại có anh Kim Woo Bin nữa nên làm mình càng hóng phim này. Phần 1 rất hay rồi, chắc phần hai là sự trả thù đây.
Rất mong subteam cho ra phim này sớm.
Mà sao chủ thớt hok có giới thiệu sơ sơ phim và nhân vật gì hết dzị, ủng hộ subteam.
Cảm ơn subteam nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 28-9-2014 21:52:50 Từ di động | Xem tất
Phim tình cảm về gia đình, những tình tiết về gia đình, mỗi người một cuộc sống riêng. Ai cũng găp khó khăn trong cuộc sống, xong cũng gặp may mắn. Cám ơn subteam

Bình luận

phim này drop rồi phải k ta. Không thấy ra tập mới nữa  Đăng lúc 11-10-2014 07:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-11-2014 10:39:16 | Xem tất
Mình rất thích bộ phim này, chờ mãi không thấy các bạn làm sub nốt cho bộ phim. Mình rất hy vọng các bạn sẽ thu xếp thời gian để hoàn thành bộ phim này, dù sao thi cũng được 1/2 chặng đường rồi. Cố lên nhé, mình sẽ luôn ủng hộ và cổ vũ cho các bạn, chúc mọi người luôn hạnh phúc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-12-2014 00:00:16 | Xem tất
phim này nghe có vẻ hấp dãn đây :3 ko kiểu thần tượng rồi sướt mướt như phim tuổi teen. Thấy nội dung có vẻ có chiều sâu (chắc hết tuổi rồi nên guu film cũng thay đổi theo)
Thích chị Eugene dã man con ngan luôn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-1-2015 23:12:24 | Xem tất
phim xem cũng lạ, thik cái anh cũng đóng " càng ngắm càng yêu" đang chờ đón các tập, tks đội sup nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-1-2015 17:07:09 | Xem tất
ủng hộ 1 cái, toẹt vời ông mặt giời
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-1-2015 22:52:28 | Xem tất
phim này được nè thích đó thích đó nhóm dịch tiếp tục phát huy nha, ủng hộ ủng hộ (y)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2015 12:29:52 | Xem tất

VTV2 đang chiếu phim nầy đó
hóng mãi ko thấy nhà mình làm sub tiếp
đang tiếc hùi hụi

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách