Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2013] The Firstborn 맏이: Yoon Jung Hee, Jae Hee

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 8-10-2013 09:25:38 | Xem tất
Có ss Hee là phải xem. Mê mẩn ss từ hồi Thiên Đường Tình Yêu và với Ha Dan Ah trong Vinh Quang Gia Tộc thì chính thức xác định ss là Nữ hoàng trong lòng mình. Yêu lắm vẻ đẹp dịu dàng nhưng luôn cao nhã và thanh tao của ss mỗi khi xuất hiện. Dáng ss cao nên lại càng hợp với những chiếc áo khoác dài tôn lẻ vẻ sang trọng ngời ngời. Phim nào có ss đóng cũng đều là phim đạt tỉ lệ người xem rất hấp dẫn.

Nhất định hóng từng tập của phim để xem. ss Hee không đóng đại trà, nhưng nhận kịch bản nào là kịch bản phim đó phải hay và rất cuốn hút. ss như một bảo chứng cho phim dù chưa chính thức lên sóng.

Iu Yoon Jung Hee của lòng mình.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 09:40:35 | Xem tất
Thích vẻ dịu dàng hiền hậu của ss Hee lắm ấy,mình đang theo dõi phim "Người đàn bà hạnh phúc" ss đóng trên VTV2 11h trưa nè
Ngày xưa,lần đầu tiên biết đến ss là hồi phim "Thiên đường tình yêu",thấy ss rất là hợp với những kiểu vai bà nội trợ hoặc cô gái chưa lập gđ nhưng hoàn cảnh éo le buồn thảm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 10:20:28 | Xem tất
Theo khảo sát AGB Nielsen The Firstborn đang đứng đầu rating của hệ thống truyền hình cáp:

Ep.7: 3.040 %
Ep.8: 3.3 %

Source: The Firstborn.sompi

Bình luận

cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 9-10-2013 11:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-10-2013 14:50:03 | Xem tất
Phim này ko phải chiếu đài lớn của HQ nên có vẻ ko nổi lắm nhỉ. Nhưng mà mình đọc nội dung có vẻ rất hay. Ôi, bên HQ chiếu đến tận tập 8 cơ à =.= Hiu hiu hiu, hóng dễ sợ á Mình ấn tượng bé chị cả (vì đóng vai người sói bên Good Doctor) nên ko biết qua phim này đóng hẳn vai chính mấy tập đầu ko biết em í có thể đảm đương được ko
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 9-10-2013 22:52:06 | Xem tất
Mới đầu nhìn poster với tên fim ấn tượng quá, bay vô liền
Không ngờ là có ss Jung Hee, ss ít đóng phim nhưng mà phim nào cũng hay mà dài nữa
Nội dung cũng hay nữa
Đặt gạch hóng, nhất định phải xem phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2013 17:01:43 | Xem tất
Choáng với độ dài của phim ~ k biết có theo nổi k
Coi trailer thấy phim có vẻ ý nghĩa lắm
Có cả bé trong Good Doctor
Ủng hộ phim ~ Đặt gạch chờ ngày có phim {:287:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-10-2013 19:17:07 | Xem tất
Nhìn poster phim trông rất tình cảm và thiêng liêng
Đề tài gia đình chắc sẽ rất tình cảm
Ủng hộ subteam làm sub phim này.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-10-2013 07:29:40 | Xem tất
Trong khi chờ phim Chị Cả, mời mọi người vào xem "Người phụ nữ hạnh phúc" đang phát trên VTV2 lúc 11h00 nhé. Mình tìm tất cả nhưng ko có tập 1- 4. Phim rất hay, trong phim này Yoon Jung Hee với hình ảnh khác hẳn, cô nàng đoạt giải nữ diễn viên xuất sắc năm 2007 .

http://xemphimfullhd.com/xem-phi ... uc-2013/527071.html
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 11:00:55 | Xem tất
Cảnh quay The Firstborn tập 11, các diễn viên lớn đã xuất hiện. Yoon Jung Hee xinh đẹp dịu dàng vào vai Chị cả:

Source:Tieba.baidu/YunJungHee

Bình luận

ss hee nhìn xinh quá  Đăng lúc 12-10-2013 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 12-10-2013 22:11:53 | Xem tất
Nhìn hấp dẫn quá đi thôi. Mình rất thích mấy bộ phim về đề tài gia đình như thế này {:445:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách