Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2013] The Firstborn 맏이: Yoon Jung Hee, Jae Hee

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-10-2015 07:08:20 | Xem tất
đang theo dõi phim này nè, xem mà ức chế cái anh ST quá thể, anh ấy yêu mà chả quyết đoán gì cả, đã đưa ra lựa chọn rồi thì thôi đi chứ, làm như anh vừa khổ vợ vừa khổ YS, khiến cả 3 người cùng buồn chứ dc gì đâu. Chỉ hi vọng kết phim YS được đền đáp xứng đáng, còn về phía JS mình thực chỉ hy vọng cô ấy đi tù thôi, không mong cô ấy chết đi đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-10-2015 12:34:16 | Xem tất
thanhthaopl gửi lúc 18-10-2015 09:13 PM
Mình vẫn thấy buồn cho YS, ST lấy vợ rồi nên mặc dù vẫn còn yêu nhưng tình cảm vớ ...

sao mình lại có suy nghĩ hoàn toàn khác với bạn.
Nếu mình gặp 1 người đàn ông giống được như ST thì mình rất vui và hạnh phúc .
Theo mình thì ST đối với YS là tình đầu sâu nặng( có thể nói a ấy chỉ iu mỗi YS)
Còn với JS là trách nhiệm bạn ạ.
Theo mình thấy thì Biên kịch đã cố tình đưa ra nội dung như vậy xuyên suốt phim rồi
Với cả mình thích Jae Hee dễ sợ anh ấy đóng phim này hay tuyệt ấy bạn ạ.
Ánh mắt a ấy nhìn YS thôi là đã làm trái tim mình tan nát rồi.
ÔI, xem phim này mình khóc quá trời luôn.
Nhưng mình chẳng thể gét ST được.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2015 17:50:37 | Xem tất
Xem xong phim này trên VTV3 rồi. Trời ơi, hàng lít nước mắt của tôi. Mà phim hay, và ý nghĩa quá!! Mọi người đều có thể tìm đc chính mình trong ít nhất 1 nhân vật của phim. Và Biên kịch quả là 1 người đầy kinh nghiệm sống. Nhgx bài học Biên kịch gửi gắm, nhgx triết lý mà Biên kịch để nhân vật nói lên, chắc chắn phải trải qua nhiều chuyện lắm, thì mới nói lên đc.

P/s: tớ biết team cũng bận, muh sao hok thấy động tĩnh gì từ sub team vậy Tớ đợi, để down về máy, lưu trữ nghìn năm sau còn xem lại đc.

Bình luận

k sub nữa mà bạn. tớ cũng muốn lưu về máy nghìn năm coi lại mà hem có. ám ảnh phim này ghê luôn á  Đăng lúc 31-10-2015 08:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách