Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kdrama
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2013] The Firstborn 맏이: Yoon Jung Hee, Jae Hee

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 26-11-2013 21:42:40 | Chỉ xem của tác giả
Đặt gạch hóng phim này...Thích Yoon Jung Hee quá trời luôn nè.
Mong phim công chiếu thành công ^^~ Sẽ có mình ủng hộ

Bình luận

Kite ko có làm bạn ơi, đặt gạch làm gì, đem gạch đặt cho fim khác đi bạn ơi, kite làm mọi người thất vọng quá  Đăng lúc 1-12-2013 12:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 4-1-2014 00:55:46 | Chỉ xem của tác giả
Lâu quá ko vào đây, bạn mộ ơi, chắc bạn ko còn ở đây nữa rồi, mình ko biết nói cùng ai

Mình đang xem nè, thấy mới up tới ep 28 thôi, trong fim này ss mình đẹp ghê, người gì mà vừa đẹp vừa giỏi nữa vậy mà mẹ của Sun Teak lại ko thích nàng làm dâu, lại thích Ji Suk hơn vì cô ấy giàu hơn, với lại Young Sun làm việc quá trời mà các em của cơ ấy chỉ được có Young Suk thôi, hai người kia thì thôi rồi,  người thì lúc nào cũnh ganh tỵ với chị của mình, người thì ko lo học ham đàn ca múa hát, đã vậy còn rinh con vợ về cũbg y chang, cũng chẳng có giúp được gì cho Young Sun, thiệt là khi coi fim mình mong hai người đó xéo đi cho rãnh, và đừng làm fiền Young Sun nữa

Phim dự định là 50 tập và đã đi hết phân nữa rồi mà biên kịch cho Sun Teak lấy Ji Suk vậy chắc cũng chẳng còn trông mong gì Young Sun với Sun Teak nữa, với lại mình thấy tuy còn có tình cảm với Young Sun đó chắc Sun Taek sẽ quên thôi dành tình cảm cho vợ mình chứ, ko biết sao luôn, mà cái cô Ji Suk thiệt là ích kỷ, đã cướp được Sun Teak của Young Sun rồi vậy mà khi thấy anh trai mình yêu Young Sun thì lại ko muốn, mình thấy cô này cũng là ganh tỵ với Young Sun hay sao ấy, mong là cuối cùng Young Sun gặp được người đàn ông tốt

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 5-1-2014 16:41:01 | Chỉ xem của tác giả
phim này có oppa Jae Hee nè,
mình theo dõi phim của oppa từ lúc cô nàng bướng bỉnh đến May Queen rồi Tình sử Jang Ok Jung
giờ oppa trở lại với phim này. lót dép hóng phim này nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 6-1-2014 11:37:46 | Chỉ xem của tác giả
ko có làm sub đâu, bạn đi vào trang engsub mà coi, fim đang chiếu đến ep 34 rồi, Young Sun đã gặp, và tìm lại được đứa em trai út Young Jae của Young Sun rồi, coi mà thấy hai chị em tội nghiệp quá trời, thấy thương lắm, tội nghiệp Young Sun vô cùng, mình nghĩ chắc cũng ko có cơ hội nào cho Young Sun-Sun Teak nữa đâu, bây giờ chỉ mong Young Sun tìm được người đàn ông tốt hơn mấy người kia, coi mà thấy tức hai vợ chồng Young Doo lắm, chẳng làm được gì, tối ngày ăn ko ngồi rồi, bỏ con khóc um sùm,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 9-1-2014 12:24:43 | Chỉ xem của tác giả
yoon jung hee kìa, lâu lắm mới thấy chị đóng phim từ hồi vinh quang gia tộc đến giờ chưa được xem phim nào chị đóng. mà chị này toàn đóng mấy phim dài tập có đề tài gia đình nhỉ, sơ đồ nhân vật phim này rắc rối quá mà về cơ bản thì tớ đọc xong vẫn chưa hoàn toàn nắm được nội dung phim không sao quyết định đặt gạch hóng phim này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 11-1-2014 12:31:18 | Chỉ xem của tác giả
phim cũng ko có gì là ko nắm bắt được cũng đơn giản lắm, nhà 5 chị em, còn có thêm bà dì, bà dì sau này lấy ông chồng nhà giàu, sinh ra một thằng con trai, còn ông ấy có hai đứa, một trai một gái con bà vợ trước chết, cạnh nhà 5 chị em có hai vợ chồng có hai đứa con, thằng anh thương người chị có 4 đứa em, nhỏ em thương thằng con của bà dì, ông nhà giàu có hai đứa con kia thì thằng anh thương cô chị có 4 em, nhỏ em thì thương người thương cô chị có 4 em kia, vậy đó, câu chuyện xung quanh cái làng nghèo, còn cô chị thì đang làm giám đốc xây nhà, có ông chú làm chung kêu bằng chú, rất thân thương, fim xem rất là hay

fim đang chiếu đến tập 35 rồi, nghe nói ông bố chồng nằm mộng thấy mình có cháu bồng thì nghĩ chắc vợ chồng Sun Teak và Ji Suk chắc sắp có em bé, nhưng nghe mấy bạn kia bàn là chắc của Sun Geun vì hôm kia thấy Sun Geun và Bong gì quên rồi nè, ngủ với nhau và thấy mấy hôm sau thì Sun Geun có cảm giác mệt mỏi, còn Ji Suk cũng có cảm giác mệt mỏi, hey ko biết ai sẽ có mang đây, theo mình thấy thì chắc Sun Teak và Young Sun kos có cửa về bên nhau rồi

và theo diễn tiến thì hình như Young Sun chưa biết rằng Lee Sang Nam hại chết cha của mình, vẫn đi xây nhà bình thường, và lo cho mấy đứa em, và Young Sun đã gặp lại đứa em út Young Jae của mình rồi, cảm động hết sức, hai chị em cuối cùng cũng đoàn tụ

coi fim bực nhất là ba người Young Ran, Young Du, và con vợ nó, bực gì đâu, Young Ran thì ko nói, dù sao cô ấy cũng có đi làm, tuy hay ganh tỵ với chị mình vì In Ho thích chị mình nhưng còn Im Jae, vợ Young Doo thấy chẳng làm gì, chỉ sinh được đứa con thôi, lười biếng, ham ăn, hay sinh sự, tối ngày lo chơi, ko lo chăm con để nó khóc um luôn, Young Sun đi làm đã cực khổ về còn giặt tả cho con của nó, bực mình, còn thằng Young Doo thấy vợ vậy còn bênh ko biết gì

với lại mấy bạn có mong Kites làm sub thì cũng đừng mong nữa Kites ko có làm đâu, mơ đi cũng ko làm đâu, Kites bận lắm, lo làm nhiều fim lắm, với làm nhiều chuyện ruồi bu lắm nên ko có làm đâu

Bình luận

ok, thank bạn, mình kiếm được torrent, nhưng những tập đầu seed rất thất thường, 2 ngày mình mới down xong 1 tập, hic! Thôi cố gắng đợi vậy!  Đăng lúc 13-3-2014 06:37 PM
mình có raw riết gì đâu, toàn search google đó, mà hình như mấy tập cũ giờ khó kiếm lắm  Đăng lúc 13-3-2014 12:28 PM
Mình định bắt đầu xem phim này nhưng bản raw hình như ko còn người seed nữa, bạn có link bản raw thì share mình nhé, mình cảm ơn!  Đăng lúc 13-3-2014 02:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 10-3-2014 01:08:18 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích Y.Hee trong "Vinh quang gia tộc". Thich J.Hee trong "1 Mẹ 3 bố".
Mình luôn ủng hộ thể loại phim gia đình, nhưng phim này J.Hee trong trẻ hơn Y.Hee nhiều trông không xứng lắm.
Không biết nhà mình có làm sub bộ này không đây vì phim dài thật đó tới 50 tập!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 4-9-2014 23:48:07 | Chỉ xem của tác giả
Mong chơ phim ..Lâu rồi mới có bộ phim dài tập về tình cảm gia đình
Mong các nhân vật không phải chịu quá nhiều bất hạnh
Số tập tương đối dài nhưng mong phim sẽ thật hay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 2-9-2015 19:09:14 | Chỉ xem của tác giả
Cho tớ hỏi link xem phim ở đâu vậy?
Tìm mãi mà chẳng thấy.
Thấy đang chiếu trên kênh vtv3 buổi chiều mà tập 8 rồi.

Bình luận

coi engsub ở trang nào vậy mọi người chiều nay mình tình cờ xem tập 11 trên vtv3 mà thấy phim hay quá nên mới lên đây tìm. thấy mấy trang phim của vn toàn cập nhật t...   Đăng lúc 5-9-2015 08:03 PM
Mình cũng tìm không thấy link phim trên Kitesvn, hình như dự án sub phim này ko thành rồi! xem có mấy tập mà cảm động quá!  Đăng lúc 4-9-2015 10:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 6-9-2015 09:55:40 | Chỉ xem của tác giả
ngocloidh191992 gửi lúc 2-9-2015 07:09 PM
Cho tớ hỏi link xem phim ở đâu vậy?
Tìm mãi mà chẳng thấy.
Thấy đang chiếu trên kên ...

hình như ở kites ko có bạn ạ. Tớ cũng tìm suốt mà chả có. Ở youtube có engsub thì phải bạn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách