Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 (Format The Little Legend) Ep 7 SD + HD Completed (Vietsub by 6MenST) | Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House bài post #49

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-1-2014 21:42:45 | Chỉ xem của tác giả
Thật sự khi xem xong tập đầu tiên, trong người nhiều cung bậc cảm xúc lắm ~~
Hài hước vì các lão bên nhau, dù có nói chuyện không đâu ra đâu vẫn cảm thấy độ tưng tửng của 5 lão hâm
Xúc động bởi việc làm của những người phụ nữ nhỏ bé, cam đảm để vượt qua nhiều khó khăn, có thể làm điều mình muốn mà không hề hối tiếc ~~~
Lúc nghe tin SB sẽ ngừng lại, cảm giác nối tiếc vì cái chính là không được thấy các lão mỗi tuần nữa nhưng giờ khi xem những tập này, nối tiếc nhiều hơn bởi không còn được biết những con người thầm lặng với những bài học cuộc sống nhẹ nhàng nhưng hết sức có ý nghĩa :'( ~~~
Hi vọng những tập còn lại theo concept này cũng sẽ tuyệt vời như thế này và hơn thế này ~~~ Xem chương trình giải trí mà thấy ấm áp quá
Cảm ơn st thêm lần nữa nha!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 6-1-2014 00:50:58 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 1 đoạn đầu buồn cười với Ric ca trẻ con
Chọn đúng cái tw của fan có nhắc đến Moon Jung Hyuk như là 1 little legend trong lòng bạn ý
Xong còn tự kéo mấy dòng tw lên xong ngồi chờ phản ứng stupid của MinWoo rồi cười kiểu rất hả dạ "tớ biết thế nào cậu ấy cũng phản ứng như vậy mà"
Lúc Sung vướng cái dây ngửa ra đằng sau cũng là chú ý cười to nhất, rồi thì thông đồng bày trò trêu Sung cũng là chú đầu têu, để cuối cùng bị trả thù

Đến đoạn sau nhìn mấy em chó bị thương, run bần bật vì sợ người với nghe hoàn cảnh của các em bị ngược đãi với bỏ rơi mà thương chảy cả nước mắt, nhất là em Ari chỉ nghe lời một người duy nhất với mấy em vì nhìn bạn mình bị con người giết mà đâm ra cảnh giác và sợ con người ấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-1-2014 16:34:51 | Chỉ xem của tác giả
hú hú bây giờ mới để ý ) sướng quá đi mất nhìn thấy chương trình được sub như nhìn thấy vàng
xem mấy tập của mấy season chả phân biệt được đâu là season 1 đầu là season 2 cơ mà chả biết cứ thấy các chú là lòng vui sướng rồi, cảm ơn subteam nhiều thật là nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-1-2014 19:48:13 | Chỉ xem của tác giả
ủa cho mình hỏi format the little legend là sao nhỉ
mình thấy cũng shinhwa broadcast season 2 ở topic khác mà làm đến ep 6 rồi, cái này cũng shinhwa broadcast luôn
2 cái này song song với nhau hả?

Bình luận

đúng rồi bạn ^^ cái format kia là quay trước, format này là mới quay hôm 3/11 đến giờ  Đăng lúc 9-1-2014 03:54 PM
cho mình hỏi về thời gian chính xác là shinhwa quay cái này trước hay cái bên kia trước vậy bạn, hình như là quay cái này sau đúng không?  Đăng lúc 9-1-2014 02:10 PM
thread SB kia là của format Homemade taste, 2 format này sẽ đc ST làm song song với nhau nhé bạn ^^  Đăng lúc 9-1-2014 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-1-2014 21:29:47 | Chỉ xem của tác giả
ôi subteam nhà mình nhanh thật, mới đây mà đã làm sub của season 2 òi !! yêu subteam quá đi mất
sau 5 tháng thì mấy chú đã trở lại và lợi hại hơn xưa
mình thích format của season này hơn, thật và cho thấy được những cái mà ít khi thấy ở chương trình thực tế ... nói sao ta nói chung là thích và thấy ý nghĩa .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-1-2014 16:07:15 | Chỉ xem của tác giả
ủa cái này với season 2 đã làm được 6 tập khác nhau hả
mấy chú cứ chơi ú tim hoài, gián đoạn mấy hồi mệt tim quá
dù sao thì vẫn luôn ủng hộ các chú

Bình luận

thread SB đang làm đến ep 6 kia là của format Homemade taste, 2 format này sẽ đc ST làm song song với nhau nhé bạn ^^  Đăng lúc 9-1-2014 10:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-1-2014 17:20:06 | Chỉ xem của tác giả
hic, lần đầu tiên coi SB mà khóc như này.
ss 1 cũng khóc, cơ mà khóc vì cười quá nhiều! :'(
ss này đúng kiểu khóc luôn í..
con chó của Jinnie với Ari của Eric í. đúng tội luôn!
mình thấy format này rất hợp với Shinhwa luôn í, lớn rồi, ko thể lúc nào cũng nhí nhố, cần có những phút ý nghĩa như này, lúc nào cần đùa thì đùa, cần nghiêm túc thì nghiêm túc

xen lẫn với những giọt nước mắt là những tràng cười ko ngớt về couple của HyeSung
người thì yếu đuối mà lựa đúng con chó giang hồ luôn! cơ mà mắt con chó đẹp! :3

tiếc là SB bị dừng lại rồi, thương Shinhwa, thương Andy quá! :
mong là 1 ngày nào đó sẽ thấy đc cả 6 mảnh Shinhwa cùng tung tăng trên Shinhwa Broadcast như thuở nào!

cám ơn subteam nhiều thiệt nhiều vì đã sub show này!!
hóng chờ những sản phẩm tiếp theo của subteam!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 7-1-2014 19:44:14 | Chỉ xem của tác giả
Hóng cái box này của Kites từ lâu xong quên luôn
Giờ vào ngó thì đã có tận 2 ep.
Ko biết format của cái  season 2 này nó như nào.
Nhưng của các chú già thì vẫn hóng hớt như thường.
Hi vọng thấy được 1 mặt khác (khác với kiểu nhí nhố đáng yêu) như là lạnh lùng, chín chắn hơn.
ko biết MinWoo đại ka như nào.
Ko biết Zomdy như nào. Down ngay và luôn để xem các chú già ^^
<3 Subteam nhiều nhiều ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 8-1-2014 00:52:14 | Chỉ xem của tác giả
Cảm động rớt nước mắt luôn. Mấy hôm nay đang càu nhàu không biết bao h mới được xem tiếp SB thì bỗng nhiên thấy 1 phát 2 tập liền.
Đúng là trời thương người hiền, nhầm cái này phải nói lại là đúng là subteam thương anh em. hi hi
Lại được cười rụng rốn với mấy bác già rồi. Thanks for all
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 8-1-2014 10:06:46 | Chỉ xem của tác giả
Tối qua down về xong xem ep 1. mặc dù buồn ngủ rũ rượi nhưng vẫn cố để xem xong ep 1 vì nó hayv à cảm động qá.
Nhìn mấy em cún đáng yêu ghê,
Chú Ric bị em cún Ari bỏ bùa rồi. Hi vọng e ý sẽ thương chú Ric và đến chơi với chú ý.
Chú zomdy nhìn chăm chỉ hết sẩy. làm việc quần quật mà ko kêu ca phàn nàn gì
Chú MinWoo cũng nuôi cún mà vẫn bị dị ứng nhỉ ???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách