Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Keo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[JTBC 2013] ShinHwa Broadcast Season 2 (Format The Little Legend) Ep 7 SD + HD Completed (Vietsub by 6MenST) | Tuyển nhân lực subteam cho nhà Shinhwa Kites House bài post #49

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 1-1-2014 19:45:29 | Chỉ xem của tác giả
món quà đầu năm nè! từ sáng giờ cứ ra vô web xem có gì mới không. ai dè giờ thấy rồi!
tuyệt thật! sub team quá đỉnh luôn.
ST cố lên!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 1-1-2014 19:49:06 | Chỉ xem của tác giả
Leo vào nhà, tình hình là vẫn còn sống sót
Dang tay ôm cả nhà, thế là hội fan gơ đã mất teo ngày đầu năm mới dành cho các trai rồi, thôi thì cũng xem như quà Tết cho mình
Tối nay hi vọng ngủ được giấc ngon lành
Xong hết cái tuần này bạn trẻ đã có thể yên tâm cho bản thân được thoải mái ngủ lười rồi. Giờ mới lết đi coi đây

Bình luận

*ôm cả nhà* Hôm nay nhận đc đống postcard hình mí chú nên đã phấn chấn hơn bao giờ hết :3  Đăng lúc 2-1-2014 05:01 PM
Ôm ôm cô M :*  Đăng lúc 2-1-2014 03:13 PM
chiến sĩ thứ 2 bước ra từ chiến trường :)) còn 1 chiến sĩ nữa chắc chiến đấu nốt đêm nay :v mai có hàng phục vụ bà con ròi  Đăng lúc 1-1-2014 09:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 2-1-2014 02:28:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
xem bản raw  thì ngồi cười sặc sụa, bgiờ xem vietsub thì nước mắt chảy dài, nhìn mấy e cún thấy thương ghê lun. tội ghê. Việt Nam mình cũng có cái  thú ăn thịt chó mấy e cún bên mình chắc còn tội hơn.  T .T truyền hình VN cũng có một show thế này thì tốt quá. Vừa tuyên truyền bảo vệ động vật vừa tôn vịnh những tấm lòng vàng.
Shinhwa broadcast format lần này ý nghĩa thật đó.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 2-1-2014 17:30:29 | Chỉ xem của tác giả
yeah!!! cám ơn ST, hum nay mình mới biết ST tung hàng! hóa ra là quà mừng năm mới ạ
vui quá, đợt xem raw ss2 này hóng chỗ nào làm sub dã man lun! k ngờ ST đã làm rùi!
ss2 này mà có cả 6 anh thì vui biết mấy! cơ mà mấy lão vẫn nhí nhố vs hài lắm í!
thương mấy chú chó bị bỏ rơi mà thương cả các anh luôn, dọn dẹp chuồng chó rùi tắm cho bọn nó trùi ui thấy khổ cực dã man lun! bù lại là những tấm lòng tốt bụng và những câu chuyện cảm động ha!
Nhất là anh Sung, người thì đã gầy đét rùi vậy mà chọn 1 em chó rõ bự, rùi cứ vật lộn lên xuống vs em í mãi thui! k bít là người dắt chó hay chó dắt người nữa!
2 ep 1 lúc luôn! quá daebak! Cám ơn ST lần nữa!
buồn vì cái ss2 này cũng sớm kết thúc mất rùi! Mong mọi việc sẽ thật suôn sẻ và may mắn với 6 anh trong năm mới! Shinhwa fighting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-1-2014 21:10:13 | Chỉ xem của tác giả
we live for this loveeeeeeeeeeee 1 lần 2 ep vừa có tình iu cún con lại có cả 6 chú già ...xem raw chưa hiểu j mà đã đau ruột h mý bạn làm sub còn j bằng haha
format mới vừa vui lại vừa ý nghĩa và nhất là lại đc soi momnet của các coupo nhà ta ...tiếc là Woodong thiếu mất nên thành ra CEO coupo lên dĩa bỏ sung cô đơn .
ep này có câu chuyện của sumi và ari~ dù trình độ tiếng hàn còn hạn chế nhưng mình cũng khóc theo chú baby bird ( tăng 2 khi nghe em ý died nữa haizz) ta là ta hận nhửng ai hành hạ cún
thankz subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-1-2014 21:14:31 | Chỉ xem của tác giả
a, cảm ơn subteam của kite nhìu nhìu nhìu lắm, một món quà đầu năm mới quá ý nghĩa với các shinchang chúng tôi.
Phải nói là mừng rỡ dữ lắm khi thấy được link thông báo mà fanpage của shinhwa chia sẻ shinhwa kite làm vietsub xong 2 tập của season 2
Cảm ơn các bạn rất nhiều, các bạn cố lên nhé để ra thêm những ep sau.
Năm mới vui vẻ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 2-1-2014 21:24:02 | Chỉ xem của tác giả
hehe rất thích coi shinbang. bữa h kiếm sub season 2 mà k có
thanks subteam nhiều nhé. mong các bạn theo hết show này
hehe quyết tâm chờ HD xem mơi đã mắt hehehehehehehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 2-1-2014 22:28:44 | Chỉ xem của tác giả
aaaa cảm ơn subteam em chờ bao nhiêu lâu xem ep 2 ý ~
quyết tâm chờ HD để down HD mới soi được mặt các chú hí hí
subteam tuyệt vời...luôn ủng hộ subteam ^^ fighting <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 2-1-2014 22:49:18 | Chỉ xem của tác giả
cả ngày hôm qua lẫn sáng nay vô thăm nhà quài luôn và sub team iu dấu đã ra lò ep 2 hehe hóng cái tập 2 cái fashion show cún của mấy chú...chú Woo sao mà cưng quá đi à chú cứ zậy quài sao mà em mê trai trẻ khác được đây haha...nói chứ k bao giờ em bỏ chú đâu cưng qá chời luôn hehe...thks subteam nhiều lắm nha...gửi nghìn nụ hun dành cho subteam ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 3-1-2014 12:53:36 | Chỉ xem của tác giả
kekeke vậy là đã có season mới...yêu cả nhà quá, mn đã vất vả để cho ra lò sản phẩm mới... quà đầu năm thật tuyệt vời.
@frei: vk ơi, cuối cùng cũng dc thấy sản phẩm đầu tay của vk... vk cùng subteam và mn đã vất vả rồi ah
yêu mn cực kì nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách