Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2220|Trả lời: 5
Thu gọn cột thông tin

[jTBC 2013] My Neighbor's Wife 네 이웃의 아내: Jung Jun Ho, Yeon Jung Ah

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 18-9-2013 14:00:22 | Xem tất |Chế độ đọc
정준호-염정아, JTBC '네 이웃의 아내'로 안방극장 복귀
Jung Jun Ho- Yeom Jung Ah comeback với drama  "My Neighbor's Wife"

Hình ảnh từ buổi tập kịch bản

Một cảnh trong phim, Yeom Jung Ah biểu diễn bài hát "Miss Korea" của ca sĩ Lee Hyo Ri

"My Neighbor's Wife" kể câu chuyện về sự thay đổi của cuộc sống trước và sau khi kết hôn, khi tất cả ưu điểm biến thành khuyết điểm. Phim lên sóng đài cáp jTBC vào ngày 14.10, sau drama "Her Legend"

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-10-2013 22:03:43 | Xem tất

nhá hàng trước, phim này cũng hài lắm mà

Bình luận

hix... mình không biết làm sao để type trong phần Đánh giá hix...  Đăng lúc 15-10-2013 03:41 PM
ủng hộ phim  Đăng lúc 15-10-2013 03:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Pasta + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 15-10-2013 15:36:14 | Xem tất
Uiiiii phim mới ra lò hả ta ơi... Đề tài có vẻ mới nhỉ? Vợ hàng xóm? Đúng vậy, hôn nhân trước và sau nó khác nhiều lắm, hi vọng bộ phim nói lên đúng thực trạng của cuộc sống thực hiện nay... Chưa có nhiều thông tin nói rõ về bộ phim nên mình cũng chưa mường tượng ra nó mún nói lên điều gì cả. Hóng củng với các bạn thôi, mình biết mổi Jung Ah, còn nam diễn viên mình chưa ấn tượng lắm! Khi nào thì phim bắt đầu chiếu vậy bạn nhỉ?
Cảm ơn subteam nhiều nha!

Bình luận

nếu bạn đã xem IHYV, tên sát nhân trg IHYV đóng vai nam phụ trong The last scandal rất tình cảm, mình mê anh ấy từ fim đó.  Đăng lúc 22-10-2013 06:23 PM
ồ, vậy để mình kím phim đó xem ngay. Cám ơn pạn hehehe...  Đăng lúc 22-10-2013 06:08 PM
bạn xem The last scandal of ss Choi jin Sil va anh Jung, đổ ngay với 2 anh nam chính phụ phim đó, ss Choi miễn bàn, fim hài ơi là hài  Đăng lúc 19-10-2013 09:45 PM
Cảm ơn bạn đã ủng hộ phim nhé ^^  Đăng lúc 15-10-2013 04:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 16-10-2013 03:01:56 | Xem tất
Trong 4 diễn viên trong hình thì chị diễn viên chính nhất Yeon Jung Ah lại để lại ít ấn tượng nhất với mình, mặc dù chị ấy cũng đóng vai chính trong khá nhiều phim.
Hy vọng phim này sẽ có nhiều đột phá, khác biệt và hấp dẫn hơn.
jTBC có vẻ "chuyên trị" phim tình cảm giữa các cặp đôi đã lập gia đình nhỉ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 10-1-2014 19:10:32 | Xem tất
Nội dung gì mà lạ vậy hả
Dù sao phim cũng hay mà chưa coi lần nào
để down về xem thế nào nhỉ
tks bạn trns tin nhiều nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 11-1-2014 19:52:37 | Xem tất

Bộ phim kể về hai cặp vợ chồng sống cùng một khu chung cư nhưng ở tầng khác nhau.

Min Sang Sik (Jung Joon Ho) là trưởng phòng trong một công ty lớn. Anh đã kết hôn, nhưng lại bị Chae Song Ha (Yeon Jung Ah) ở tầng dưới cùng khu chung cư cuốn hút mình. Chae Song Ha là đội trưởng đội ngũ nhân viên tiếp thị của một công ty quảng cáo. Cô là một người cầu toàn, luôn muốn mọi thứ hoàn hảo trong gia đình cũng như công việc. Mặc dù chồng cô là bác sĩ, nhưng cuộc sống của cô không được lấp đầy bởi niềm vui...

Source: soompi
V-trans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách