Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4458|Trả lời: 83
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Joyeux Noël et Bonne Année 2016] Lettre au Père Noël ~ Patrick Bruel ~ | Thư gửi Ông già Noel

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Lettre au Père Noël - Thư gửi Ông già Noel ~ Patrick Bruel

Một năm qua đi với bao biến động, một mùa giáng sinh nữa lại về, thay mặt F-zone chúc các bạn một năm mới tốt lành và những ước mơ sẽ thành sự thật và một tương lai không xa

Translator: mamie_94
Timer: Avril
Typesetter: leciel89
Encoder: -=Bily=-

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
srivasta + 5 Ủng hộ 1 cái!
ngoisaogiaybn + 5 Giáng sinh vui vẻ :xxx
sarahlee_95 + 5 Merry Christmas! ^^
phuongha109 + 5 Merry Christmas and Happy New Year :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-12-2015 00:53:24 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

zê! zê! mình lần đầu được đăng bài đầu tiên! sướng rơn người! các ad nhớ để bài của mình trên đầu nhé! hehe...
Video hay đó! giáng sinh đến, chúc cả nhà sức khỏe tha hồ bay cao nhé! diều cứ bay và ta cứ lên thoai!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-12-2015 00:58:35 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Joyeux Noel"F-zone gửi nhạc đúng vào dịp Noel-*ngày mai được nghỉ Ở nhà nghe nhạc đêm giáng sinh rất tuyện vời nhưng mùa này bên pháp đang lạnh--mình cũng chúc Mod-mọi người được an lành vui vẻ hạnh phúc trong đêm Noel ấm áp bên GD-{-nhớn rồi thì cũng khg mong ông già Noel-!!!-Merci Beaucoup Mod et Bonne Fếtes-A Tout****

Bình luận

Patrick BrueL"haha khỏi bàn tại lúc Comemt quên mất-::::;;;  Đăng lúc 24-12-2015 01:21 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 24-12-2015 01:07:11 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

hí hí hôm nay là no en roài. ngồi một mình nghe đủ các bài hát giáng sinh thấy thật là phiêu )) Mấy hôm nay trời lại nóng lên làm no en năm nay chả giống mọi năm nữa (em bị tự kỉ thông cảm) Nói chung là đang đêm thấy Fzone giới thiệu bài này nhảy vào nghe luôn. Lời thì ý nghĩa cơ mà giai điệu chả có tí giáng sinh =)nói chung là thank subteam vì vid chất lượng. Chúc fzone giáng sinh vui vẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 24-12-2015 01:25:45 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Khuya rùi mò vào kites thì thấy chủ thớt mời ^^
Nghe bài này chưa gì đã thấy không khí giáng sinh rồi. Bình thường mấy bài giáng sinh thường kiểu sôi động vui vẻ mà riêng bài này giai điệu lại lạ ghê cơ, đặc biệt ghê
Hôm nay là giáng sinh rồi, đúng lúc trời lại ấm lên, thích ghê í Chúc F-zone cũng như toàn thể mọi người một mùa Giáng sinh vui vẻ nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 24-12-2015 01:39:53 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Hôm nay là giáng sinh rồi, chưa gì đã nhận được món quà giáng sinh sớm từ F-zone thế này
Nghe nhạc giáng sinh cái có không khí giáng sinh hẳn
Chúc F-zone cùng các mem kites giáng sinh vui vẻ nhaa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 24-12-2015 01:42:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Tưởng mình đã cú đêm lắm rồi, hóa ra trong này cũng lắm đồng minh thế.
Đêm này là giáng sinh rùi, chúc các bạn, các anh các chị các em...1 mùa giáng sinh vui vẻ, hạnh phúc
Cám ơn ad vì vid nha, thank subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 24-12-2015 02:37:47 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Không ngủ được, Giáng sinh rồi. Chúc mọi người một Giáng sinh an lành và ấm áp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 24-12-2015 02:57:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +10

Môt đêm không ngủ tình cờ vào nghe bài hát này có nhiều câu hát khiến mắt mình bỏng rát "chúng ta đã trưởng thành và che chở nhau ra sao".Cảm ơn vì bài hát và chúc mọi người  một giáng sinh an lành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 24-12-2015 03:30:53 | Chỉ xem của tác giả
lần trước xem phim Krampus nên khi nhìn thấy tựa đề tự dưng muốn ngồi viết thư gửi ông già Noel, muốn viết vài ước muốn và thầm cầu mong nó trở thành hiện thực
chúc mừng giáng sinh. Chúc mọi người một giáng sinh an lành
cảm ơn subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách