Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: AvriL
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Joo Won) Phỏng vấn Joo Won trên Tạp chí Esquire - Loạt ảnh phiếm họa 2013

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 26-2-2013 22:19:34 | Chỉ xem của tác giả
thiệt ta chả thích bộ ảnh này lắm, nhìn cứ kì kì (
thích bộ ảnh chụp cho Elle cơ XD
còn phong cách ăn mặc của bạn thì cứ áo thun làm tới thôi
nhìn kệ để áo là bít tối giản bình dị cỡ nào rùi =]]]]

độ rày chủ thớt coi bộ quởn quá hen
toàn quất mấy cái phỏng vấn tạp chí dài ngoằng k {:418:}

Bình luận

kiểu này là phiếm họa muh, phong cách + kiểu tóc tai nó...kì là đúng =]]  Đăng lúc 26-2-2013 10:28 PM
Mình cũng thấy giống bạn vậy, nhìn không quen lắm. Nhưng mà vẫn đẹp chai ngời ngời  Đăng lúc 26-2-2013 10:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 26-2-2013 22:20:36 | Chỉ xem của tác giả
Thích đọc mấy bài phỏng vấn của Won thế này, mặc dù nhiều chuyện không mới nhưng vẫn có thể biết thêm vài chuyện nữa về Won.

Cái vụ 1/2 chắc là như hồi win win rồi :))

Cơ mà bộ ảnh này em lại thấy đẹp lạ :)))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 26-2-2013 23:22:30 | Chỉ xem của tác giả
Vậy là đã hiểu {:438:}

Thế tức là hồi Bánh mỳ, tham gia họp báo hay là gặp mặt fan của phim thì những bộ cánh được trưng diện chính là do Won chọn, nó khác hẳn với phong cách về sau này keke. Nói thật là em thích phong cách về sau này hơn. Thời trang quần áo là thế rồi, còn giầy dép với mũ em nghĩ là của anh từ đầu đến đuôi chứ hok dính đến xờ tai lít {:414:} em là em kết mấy cái mũ lắm {:414:}

Bình luận

lúc ấy chưa popular như bây giờ, nhưng Won nói đó thôi, tự tin với quần áo mình chọn ;))  Đăng lúc 26-2-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-2-2013 21:47:23 | Chỉ xem của tác giả
Tự rưng lại thích zai này ghê ghớm cơ, chắc tại xem 7th...Lúc đầu định không coi đâu vì mới xem xong Nice guy chưa có hứng xem phim gì, nhưng vô tình ngồi xem một mạch hết 4 tập, chời ơi phim đâu mà hay kinh khủng vừa hài, vừa hành động lại tình cảm. Sau đó là ngóng phim này luôn. Rồi cũng thật tình cờ là mình mở vài show t hực tế ra coi lại chọn đúng 1n2d, và có mặt bạn trẻ này nữa chứ. Rồi cuối cùng, rút ra quả nhận xét rất chi là không có gì là bạn này rất thông minh. Hết.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách