Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ca3soc
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] 장진영 -Jang Jin Young ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 01:18:52 | Chỉ xem của tác giả
Chị Jang à  còn 2 ngày nữa là tết rồi .

nhìn chị cười như thế thật thoải mái

Khi nhà đóng cửa em nhớ cái nhà của chị lắm ngồi lục ảnh xem hình , lên mạng sục kiếm hình chị rồi xem những bạn diễn của chị giờ đây thế nào , có khi nhìn họ cuời vuivẻ thì em lại nhớ chị đến mức oán thán sao chị đi nhanh như thế ,nếu chị còn chị sẽ cũng sẽ cười hạnh phúc và vui vẻ như thế ... em thật xấu xa ích kỷ phải ko . .. Em cũng chẳng biết nữa em suy nghĩ rất nhiều về việc phát triển nhà cho chị để trở thành một cái nơi lưu trữ tin tức lớn nhất , tập hợp nhiều thông tin về chị để mỗi lần như thế em lại vào đây đọc để cảm thấy chị như ở đâu đó quanh em ,miệng thì nói chấp nhận sự thật rằng chị ko còn nhưng là e nói dối đấy ngay cả bất chợt thấy hình lễ viếng chị hoặc những hình ảnh dv với áo màu đen em đều sợ hết lướt thật nhanh để ko kích vào hình đó , tay run lên sợ hãi đến độ luống cuống thế nào kích luôn vào hình đó  Thật sự em ko phải là đứa yếu ớt như vậy nhưng em vẫn sợ cái sự thật ... em cũgn đã nghĩ có khi em ko vào nhà chị ko pót bài để chị như ngủ yên ,lặng lẽ ..Thế mà g này nhữg ngày cuối năm em muốn nhìn thấy chị ,muốn nghe giọng chị .Giữa một cuộc sống bề bộn lo toan nhiều thứ ,đối chọi  có, quá nhiều thứ để suy nghĩ  có khi em ko còn là con ngừoi thật thế mà mỗi lần vào nhà chị hay nhà những nguời mà em yêu quý nhìn và xem trò chuyện chia sẻ về tất cả quanh những người  lạ mà quen -những diễn viên mà em yêu thích một cảm giác rất nhẹ nhõm bình yên em là thật với những cảm xúc ấy  g đây .Em sẽ tiếp tục sống và tiếp tục vào nhà cho đến khi em là em
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:11:04 | Chỉ xem của tác giả
Tiếp tục CF của chị hén , nhiều quá hok biết sắp như thế nào nữa năm 2006-2007 chị quảng cáo rất nhiều và tên tuổi của chị đã dc xếp vào một trong số những diễn viên có thu nhập quảng cao cao nhất ở Hq lúc đấy

Video

Cf lotte Castle - đã ký hợp đồng với chị Jang để quảng bá cho hình ảnh những căn hộ cao cấp của tập đoàn mình , với dự án đầu tư xây dựng cao cấp mỗi căn hộ với những phong cách khác nhau lại có những bản Cf khác nhau thành ra CF Lotte castle  có rất nhiều phiên bản .Mình tỉa ở Naver dc 3 phiên bản chính , nhưng nhữg video này chất lượng rất kém hichic cũg chỉ xem dc lòa nhòa , chịu khó vậy kiên sthêm nguồn sau

cr : ca3soc 's photo , these videos 're copied from naver website
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:18:10 | Chỉ xem của tác giả
Cf Lotte Castle

video

cr: ca3soc 's photobuketch, utube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:29:39 | Chỉ xem của tác giả
Lịch Hauzen

Hauzen mượn hình ảnh của chị Jang để xây dựng một slogan :"Nữ thần gió " - trích nguyên nội dung chiến lước đc đề cập ở bài viết trước .

cr :internet

những tháng còn lại m chưa tìm thấy , sẽ uppdate liên tục nhé !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:40:10 | Chỉ xem của tác giả
Cf hauzen các version khác

source : copy from  blog naver . quán gió 's utube
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:47:54 | Chỉ xem của tác giả
Cf huazen

cre :ca3soc' s photo , Quán gió's utube
source : blog naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 22:59:16 | Chỉ xem của tác giả
Cf Huazen  những version khác

source: copy from blog.naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 23:05:06 | Chỉ xem của tác giả
Cf huazen
những phiên bản khác

soucre : blog naver
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 23:18:25 | Chỉ xem của tác giả
Cf nước giải khát -update nay sau

cr: MIN BJ 's utube

video này miình ko kiếm dc nguồn chất lượng mờ quá , suýt tí hok nhận ra dc chị nữa

Bình luận

cám ơn mèo . chúc Mèo năm mới vui vẻ nh  Đăng lúc 31-1-2014 11:00 PM
chúc bạn cá ngủ ngon ! chị Jang có dáng người cao rất đẹp í :))  Đăng lúc 29-1-2014 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 29-1-2014 23:27:34 | Chỉ xem của tác giả
tiếp tục Sk II

video

images

soucre : blog .naver.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao