Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: minzthu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[J-Zone & Kisumai VN][TBS 2012] Beginners! - Fujigaya Taisuke, Kitayama Hiromitsu, Gouriki Ayame [Vietsub Ep 4-10 END HD Version]

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 11-8-2012 15:19:33 | Chỉ xem của tác giả
cái này giống Police.Academy quá!
Thể loại này hay đây!(nhưng sao 2 nam mà có 1 nữ vậy)
Iu subteam nhiều!{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 11-8-2012 19:54:00 | Chỉ xem của tác giả
film này nhìn poster có vẻ hay. Diễn viên nhìn cũng đẹp zai nữa :">
Đặt gạch hóng ạ :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 11-8-2012 23:27:14 | Chỉ xem của tác giả
cô giáo trợ giảng làm mình sốc quá hic...
cứ tưởng cô hiền dịu ai dè ~.~
còn thầy chủ nhiệm tưởng thầy khó nhưng mà lại dễ chịu thế
Momoe dễ thương ghê
còn Teppie sao mà lôi thôi thế không biết
nhưng mà lần này đóng vai chính cũng rất đáng yêu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 12-8-2012 00:34:12 | Chỉ xem của tác giả
ayakagreenie gửi lúc 10-8-2012 01:56
phim này toàn diễn viên lạ với mình thôi, có lẽ do mấy em này là dàn dv thế hệ mới  ...

hehe mình coi lại thấy toàn điễn viên quen không à 2 nhân kisumai rành mặt nhé,bạn nữ ác ác trong asuko cũng hơi ác 1 chút trong IS,Taisetsu na Koto wa Subete Kimi ga Oshiete Kureta đây là lần đầu mình xem bạn nè diễn vai tốt đó, tiếp đó bạn kỹ nữ trong Jin,mika của sky of love khá xinh, rùi bạn nữ trong mộng của wataru trong tumbling,cô sếp hồi trẻ của Strawberry Night,tiếp đó là anh chàng cao cao to to thì là đàn em ở công ty chú marumo và bạn học của daichi trong đầu gấu và mắt cận trông bạn nè quen lắm,còn bạn béo béo đóng mop girl nè,còn cái bạn bé bé xí xí hồi coi Q10 thì nhớ mặt lun, xong xem RnM của yamachan có tapi nữa đó nhận ra lun chính là bạn rắn vô hình đó, duy chỉ có mỗi anh chàng bạn của tapi trong phim neeus nhớ không nhầm thì là con trai ông hiệu trưởng trong H2 thì phải,
P/S ai tốt bụng up link mediaifire với

Bình luận

mình chả soi kĩ lắm đâu, chỉ là nhìn mặt 3 dv chính, bạn chủ topic post ở đầu trang thôi, diễn viên mới mà mình nói là dv chính đó, nếu so sánh với Toda Erika or YamaPi   Đăng lúc 12-8-2012 07:31 PM
uh đóng là Mika đó trong Koizora(sky of love) thấy bạn nè xinh nhất trong số 3 bạn nữ  Đăng lúc 12-8-2012 01:32 PM
trong 3 bạn nữ có bạn tóc dài, lạnh lùng hình như đóng Koizora  Đăng lúc 12-8-2012 09:18 AM
ừ! giống mình, mình cũng thấy film này toàn dv quen mặt ko à  Đăng lúc 12-8-2012 09:16 AM
chậc, bạn coi nhìu phim ghê hen ^^  Đăng lúc 12-8-2012 01:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 12-8-2012 11:19:45 | Chỉ xem của tác giả
Phim mới ra tập 1 mà war ầm ầm rồi.
Các bạn bớt nóng... cùng là fan phim Nhật vs nhau thui mà có gì đâu muk` chấp nhất. Fan fim NB quay tới quay lui chỉ có vài người thui, cùng đoàn kết với nhau đi chứ.
Mình là mình đợi hết sub thì mới xem, chứ cảm giác chờ đợi dễ bị stress lém. :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 12-8-2012 19:27:35 | Chỉ xem của tác giả
ayakagreenie gửi lúc 10-8-2012 01:56
phim này toàn diễn viên lạ với mình thôi, có lẽ do mấy em này là dàn dv thế hệ mới  ...

Mình thấy bạn này chả nói gì sai cả, như mình là 1 fan của fim HQ và TQ, ít coi phim Nhật Bản lắm nhưng thấy poster bắt mắt nên coi thử và ấn tượng đầu tiên đập vào mắt 1 người xem không hế biết gì là gương mặt diễn viên (có phải diễn viên họ yêu thích ko, diễn viên có ngoại hình bắt mắt hay không) sau đó người ta mới coi nội dung trừ phi là những tác phẩm quá kinh điển. Giờ diễn viên ca sĩ nước nào chả lo trau chuốt hình ảnh, gương mặt, hình thức, quần áo của người ta chứ nên bạn ấy khen diễn viên đẹp xinh cũng bình thường thôi mà, có phải chê hay phê bình diễn viên này kia đâu nhỉ? Mà bạn này cũng có nói là đọc nội dung thấy hay nên mới ủng hộ phim đấy chứ có phải chỉ chú trọng ngoại hình hay diễn viên mới / cũ gì đâu. Các bạn nên welcome người khác đến và giới thiệu về thần tượng của các bạn chứ, càng nhiều người biết đến thần tượng của các bạn thì càng tốt chứ sao. Đúng không nè, mình cũng ko muốn gây war gì đâu, chỉ là chia sẻ vậy thôi. Chúc phim được nhiều người quan tâm và càng yêu mến diễn viên trong phim nhé

Bình luận

cám ơn bạn đã quan tâm, nhớ xem phim và ủng hộ dùm nhà mình nhé , chúc bạn có một buổi tối vui vẻ ^o^  Đăng lúc 12-8-2012 08:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 12-8-2012 20:56:07 | Chỉ xem của tác giả
phim này toàn diễn viên lạ với mình thôi, có lẽ do mấy em này là dàn dv thế hệ mới của NB cũng nên!
Phim này đọc nội dung có vẻ hay phết, cùng ủng hộ subteam thôi. Nói chung phim này chắc chắn là phim trai xinh gái đẹp, nội dung hay ho rồi :) chắc chắn có tí xíu tình cảm ở đây (nói dựa trên kinh nghiệm lâu năm coi phim NB của mình thôi)
Cảm giác có nét gì đó giống Dragon Zakura nhỉ?! Thể nào cũng có những chi tiết gây cười cho mà xem

PS: câu nói được mổ xẻ nhiều nhất trong topic này tới nay, nhận được nhiều quotation nhất :))
Mình chỉ muốn nói với các bạn này, đây là topic thảo luận PHIM chứ không phải nơi chúng ta gây lộn, soi mói lẫn nhau, thậm chí TỪNG CHỮ một. Thay vì cãi nhau và gây lộn với mình, sao các bạn không nói gì tới nội dung phim, về diễn viên mà các bạn khen. Sao các bạn không ủng hộ subteam, ủng hộ mọi người cùng coi phim.
Các bạn làm vậy chỉ khiến người khác nghĩ các bạn rất nhỏ nhen, không muốn chia sẻ với ai. Người gây war đầu tiên ở đây không phải là mình, mình chỉ là 1 người comment vì thấy bộ phim này hay, và muốn ủng hộ subteam ra phim.

Các bạn ah, coi phim cũng cần có văn hóa. Mọi việc nên dừng ở đây thôi!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-8-2012 22:07:19 | Chỉ xem của tác giả
đổi chủ đề thôi, post vài hình hot trong ep2 nào (bảo là hot thôi chứ cái body của anh xấu quá Taipi à =]]]]]]]]]]] )

2 bạn trẻ này thật là đẹp đôi à XD thích lắm cơ :X

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 12-8-2012 23:14:31 | Chỉ xem của tác giả
ss Beat ơi post hình ep 4 lên mơi hàng đi hé hé =]]

thiêt tình em thấy body Taipi đâu đến nỗi ^^

Bình luận

quảng cáo từng ep một em :)) body của Taipi nhìn thẳng thì đẹp, quay nghiêng là lòi khuyết điểm quá trời lun :))  Đăng lúc 12-8-2012 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 13-8-2012 11:39:30 | Chỉ xem của tác giả
ayakagreenie gửi lúc 12-8-2012 20:56

Cám ơn bạn đã quan tâm và ủng hộ cho phim của nhà mình.
Mình nghĩ rằng có thể trong ngôn từ cm qua lại có chút hiểu lầm và mỗi người xem phim với một cảm nhận khác nhau, nên cũng ko thể nói ai đúng ai sai hay ai gây war, ai ko.
Chúng ta xem phim để cảm nhận về kịch bản về cách diển xuất và dĩ nhiên xem phim phải nhìn diễn viên, nhưng với 9 người 10 ý, ko ai giống ai hết thì việc bình luận qua lại cũng dễ gây hiểu lầm.
Hi vọng chúng ta sẽ ko hiểu lầm cm của nhau nữa, cùng xem phim với chính cảm nhận của bản thân.
Nhà mình rất hoan nghênh và đón chào tất cả các bạn đến ủng hộ phim Beginners!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách