Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 2952|Trả lời: 8
Thu gọn cột thông tin

(IRIS 2) B2ST sẽ thể hiện nhạc phim IRIS 2

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 21-2-2013 15:46:13 | Xem tất |Chế độ đọc
Nhằm thể hiện sự ủng hộ cho người bạn nhóm trưởng, Yoon Du Jun, các thành viên của nhóm nhạc B2ST sẽ cùng góp giọng thể hiện một bài hát trong phim IRIS2.

credit: MyloveKBS

Sẽ được tiết lộ qua tập 4 IRIS2, bài hát do nhóm B2ST thể hiện có tựa đề “Black Paradise” và đây là bài hát thứ ba trong album nhạc phim IRIS2, sau ‘Do You Not Know’ của Davichi và ‘How Is It’ của Noel.

Một nhân viên đoàn làm phim IRIS 2 cho hay, “khán giả sẽ được thưởng thức giọng ca của những ca sĩ tài năng. Bài hát mới của nhóm B2ST sẽ đem đến một luồng không khí mới, càng làm tăng thêm nhịp độ dồn dập của bộ phim”

Yong Jun Hyung, một thành viên của B2ST đã tiết lộ về bài hát, một vài ngày trước khi có tin chính thức. Ngày 21/2, cậu đã đăng trên twitter của mình rằng, “Bài hát mà tôi nói sẽ để các bạn nghe sẽ được phát hành sớm thôi. Các bạn B2UTY của tôi, bài hát tôi sáng tác sẽ có mặt trong phim IRIS đấy - thật là một niềm vinh dự lớn!”

Cậu còn bật mí về một chút về lời bài hát Black Paradise “Mặc dù thế giới này thật khó khăn, nhưng nhờ có em, anh vẫn có thể đứng vững cho tới phút giây cuối cùng”

Black Paradise sẽ được tiết lộ qua tập 4 IRIS2, phát sóng lúc 10 giờ tối KST ngày 21/2.

nguồn: enewsworld
Dịch bởi [email protected]

p/s: bonus thêm tấm ảnh Yong Jun Hyung (có lẽ đang cầm trên tay lời bài hát Black Paradise)

credit: @_yongism @Joker891219
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 16:53:40 | Xem tất
ui trời, 비스트대박!!!!!
ko bít có dành được sofa đầu năm của máy zai ko đây, hihi
hóng irish mặc dù bị winter vượt qua,ㅋㅋㅋ

Bình luận

^^  Đăng lúc 21-2-2013 05:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 17:21:54 | Xem tất
B2ST hát thì ok rồi
Mong chờ quá...Tên bài hát cũng đủ khiến mình điêu đứng rồi
mà hình như bài hát này dành cho tâm trạng của YG nhỉ, vậy quá khứ của YG cũng tùm lum rồi
Hóng phim quá...IRIS 2 Hwaiting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 17:59:17 | Xem tất
Yong à Yong à :x :x dạo này bận rộn quá thể
chắc là một bài ballad rồi
Beast hát ballad rất truyền cảm
mặc dù chưa coi phim nhưng chắc chắn sẽ nghe bài này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 20:18:22 | Xem tất
:)) ôi dồi.. mợ Bò(xứng đáng gọi bằng mợ)... cái cuần của mợ thật là hoa lá cành quá đê....
biết ngay bố đô đi đánh đấm phim ảnh cũng tạo thêm công ăn việc làm cho lũ con ở nhà mà:))
b2uty chúng con cảm ơn bố ah.. lại đc nghe giọng mí giai ... chưa chi đã cảm động rớt nc mắt.. chấm ..chấm:"*
Bò hâm lại đc dịp múa bút trổ tài.. dạo này cháu nó lên tay nghề ghê lắm.. có ẻm rồi phải làm việc chăm chỉ mà kiếm xèng nha bò... cũng phải giữ lại mấy bài cò bỏ vô album của beast nữa.. đừng đem cho linh tinh nha... chém tiền bản quyền cao vào keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 21-2-2013 22:15:03 | Xem tất
đề nghị các zai MBLAQ cũng làm 1 bài đê =))))))
ep 5 Hyukie xuất hiện rồi, vui vui =))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 09:03:44 | Xem tất
Best hát ballad thì còn gì bằng nữa chứ. Nhưng lúc đầu mình nghĩ k phải là Ballad đâu vì đã có 2 Ost là Ballad rồi à

Dù sao cũng hóng bản full đầy đủ, nghe nói hôm qua đã phát trong tập 4 mà chưa được nghe hí hí

Tập 5 bạn Joon ngơ xuất hiện, hy vọng MBLAQ cũng làm 1 bài nhóe hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 11:08:30 | Xem tất
phải công nhận là iris tập hợp sao hát ost khủng quá
tiếp tục là bản ballad nữa, ủng hộ b2st
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 22-2-2013 11:20:12 | Xem tất
chưa xem film này đâu, chờ hết bộ xem lun cho đỡ bấn, cơ mà vẫn làm SR trong động {:425:}
mong cái tật "xơi nguyên bộ" cụa mềnh mau mau chấm dứt- độ này đang lười quá {:447:}
ủng hộ ku Xe-đạp nè {:443:}
tks cu đã dịch news nha 5tinggggggggggggg {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách