Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 926|Trả lời: 3
Thu gọn cột thông tin

[Movie] "Intimate Strangers" trở thành bộ phim hài duy nhất của Hàn Quốc vượt qua mức 4 triệu khán giả trong năm 2018.

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 20-11-2018 15:03:49 | Xem tất |Chế độ đọc

Chưa đầy 3 tuần sau khi phát hành, "Intimate Strangers" đã trở thành bộ phim hài Hàn Quốc duy nhất trong năm 2018 vượt qua cột mốc 4 triệu khán giả.
Vào ngày 17/11, tức là 18 ngày sau khi chính thức ra rạp vào ngày 31/10 "Intimate Strangers" đã chính thức bán được hơn 4 triệu vé, và nhờ những nhận xét tích cực của khán giả nên mặc dù phải cạnh tranh gay gắt với các bộ phim đến từ Hollywood như "Fantastic Beasts: The Crimes of Grindelwald" và "Bohemian Rhapsody" hiện tại bộ phim vẫn duy trì được sức hút của mình tại các rạp chiếu.
Sau khi phá các kỷ lục về thành tích đạt cột mốc 1 triệu và 3 triệu khán giả nhanh nhất đối với phim hài Hàn Quốc trong năm 2018 thì giờ đây "Intimate Strangers" đã trở thành phim hài Hàn Quốc duy nhất trong năm 2018 vượt mức 4 triệu khán giả.
Để chúc mừng thành tích đạt được dàn diễn viên đã chụp những bức hình kỷ niêm với "cameo" của bộ phim là những chú mèo Hello Kitty.

Source: Soompi
Vtrans: [email protected]
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 20-11-2018 16:38:29 | Xem tất
Hình như chưa chiếu ờ Việt Nam.
Mong phim này, có vẻ vui.
Thanks for trans!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-12-2018 09:37:10 | Xem tất
Khen quá, chờ có phim sub thì mình coi. Cảm ơn bạn đưa tin. Cứ hài là vui rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 18-1-2019 15:18:34 | Xem tất
Phim này nó hay bà con ạ, mình mới xem ở BHD xong, xem hài hài lại xen những bài học về cách đối xử với gia đình, bạn bè xung quanh.
Mà tóm lại là smartphone giờ chính là yếu điểm của mình vì nó biết quá nhiều thông tin.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách