Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3364|Trả lời: 17
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"Hyde Jekyll, Me" Hyun Bin nghĩ rằng Han Ji Min là nữ diễn viên xinh đẹp nhất

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Nam diễn viên Hyun Bin đã ca ngợi vẻ đẹp của Han Ji Min, anh gọi cô là nữ diễn viên xinh đẹp nhất.

Hai ngôi sao của bộ phim truyền hình mới "Hyde Jekyll, Me" đã có buổi phỏng vấn trên một chương trình tin tức giải trí. Trong chương trình, Hyun Bin đã được hỏi về một vấn đề anh trả lời trong phỏng ván trước đây, rằng "Han Ji Min là người đẹp nhất trong số tất cả các nữ diễn viên." Anh trả lời, "Tôi đã nói điều đó. Nó vẫn là sự thật." Người phỏng vấn hỏi Hyun Bin về diễn viên khác - những diễn viên mà anh đã cùng làm việc với các dự án trước đó, nói rằng :"Có phải là Han Ji Min xinh đẹp hơn Thang Duy, Ha Ji Won và Kim Sun Ah?" Hyun Bin cười khi anh trả lời : "Đây là những câu hỏi  luôn luôn khó trong những chương trình như thế này?"

Hyun Bin trở lại với bộ phim truyền hình mới của SBS "Hyde Jekyll, Me". Về vai diễn của mình, anh chia sẻ: "Tôi đã không chọn vai diễn vì nhân vật  là một người thừa kế tập đoàn. Điều tôi rất quan tâm trong câu chuyện là một người có hai nhân cách và một người phụ nữ yêu hai nhân cách."

Hai diễn viên Hyun Bin và Han Ji Min cũng đóng vai chính trong bộ phim "The Fatal Encounter". Bộ phim có cảnh khoe cơ bắp sau khi chính thức trở lại của Hyun Bin, đã trở thành một chủ đề nóng. Anh nói, "Tôi hỏi nhân viên của "Hyde Jekyll, Me" họ muốn nhân vật có cơ thể như thế nào trong vai diễn này. Họ nói rằng họ không muốn các cơ bắp đã được thể hiện trong 'The Fata Encounterl", vì vậy tôi đã tăng cân."

Source
[email protected]

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 22-1-2015 11:26:03 | Chỉ xem của tác giả
Hợp tác với nhau những hai phim thế này, hai anh chị có duyên quá, thôi thì phim giả tình thật âu cũng là mong ước không chỉ của riêng fan yêu thích anh chị

Riêng mình thấy anh Bin với ss Ji Won trong Secret Garden cũng vô cùng đẹp đôi, anh đến với chị nào mình cũng ủng hộ hết. Mình cũng mong một trong hai chị đến với anh Bin, không vô tay nữ nhân khác rất là tiếc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-1-2015 11:34:20 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là chẳng ai dám nhắc tới "người đó" trước mặt Hyun Bin nữa
Thôi thì chúc bộ phim thành công, hai người cũng rất đẹp đôi.
Thánh Bin khó lấy vợ lắm :3 hình tượng hoàn hảo trong lòng chị em rồi thì chắc phải ngôi sao tầm cỡ thế giới mới xứng được với anh :3

Bình luận

Bản thân mình thì nghĩ hai người đó không đến với nhau đâu, mặc dù hai anh chị ý ăn ý thật. Xem đi xem lại SG mãi không chán  Đăng lúc 22-1-2015 11:39 AM
Ha Ji Won cũng là nữ diễn viên hàng đầu ở Hàn, ss đang thảo luận dự án với Hollywood, quay bộ phim thành công là trở thành ngôi sao tầm cỡ thế giới rồi bạn hén :)   Đăng lúc 22-1-2015 11:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 22-1-2015 11:42:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng công nhận ss Han Ji Min là một trong những nữ diễn viên
Hàn xinh đẹp nhất , và lại còn dễ thương nữa , đã từng đóng chung
với ss không ai mà không khen hết ,cả từ người trẻ đến cả người già ,
thôi thì , đã từng diễn chung với nhau , anh Hyun Bin có thể cố bước
một bước từ đóng chung ,thành bạn bè và thừa dịp thành người yêu ?
có thể không nhỉ ?

Bình luận

chịu câu của bạn hé hé  Đăng lúc 22-1-2015 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 22-1-2015 12:02:06 | Chỉ xem của tác giả
Anh bị sập bẫy nhá
Khen người khác xinh đẹp nhất
Thế mà lại bảo là câu hỏi khó khi mà so sánh với các sis khác
Như zậy là dư thế lào hử

Bình luận

miệng lão Bin ghê thiệt :)))  Đăng lúc 22-1-2015 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 22-1-2015 12:11:37 | Chỉ xem của tác giả
ô tô kê ! sao báo chí cứ lập lại câu hỏi này hoài thế ?

mà hỏi câu đầu thôi anh ấy trả lời rồi còn hỏi chi câu thứ 2 nữa vậy thật là làm khó anh Bin, cũng như làm khó bà Min lùn của tui quá huhu
ai đẹp nhất trong lòng anh ấy tự biết được rồi huhu
ngày trước em vẫn luôn tin tưởng lời khen của anh giành cho chị rồi nên em nghĩ báo chí hỏi trăm lần nữa anh cũng trả lời vậy thôi, bởi thế mấy bác nhà  báo hãy tìm câu hỏi nào mới mẻ hơn chút được không

cảm ơn bạn đăng news !

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 22-1-2015 13:16:35 | Chỉ xem của tác giả
Ông Bin nài có cái miệng dẻo dẽ sợ
Mình hay nói ss Min dễ thương, đáng iu mà bữa nai có giai kiu đẹp nữa kà
Nhìn ss bé nhỏ xinh xinh chỉ muốn ôm ss vào lòng thoai
Thấy mí bạn ở trên nói Hay là cứ bất chấp iu nhau đi keke túm lại mình không ảo tưởng j nhưng trên phim họ thành couple ngọt ngào là được oài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-1-2015 13:34:42 | Chỉ xem của tác giả
Chị Ji Min đúng là đẹp, rất đẹp
Cơ mà sao tự dưng thấy buôn là thế?
Bởi vì Chàng đã quên đi tình yêu xưa cũ của mình rồi chăng?
Chị Kyo nhà mình mới là đệ nhất mỹ nữ!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 22-1-2015 19:13:59 | Chỉ xem của tác giả
Ầy, em nghĩ là ss Han Ji Min đúng là xinh quá trời, nhưng mà no.2 thôi
No.1 phải là ss Song Hye Kyo kìa
Xong phim này mà 2 người tiến tới là mình ủng hộ đó nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-1-2015 19:44:54 | Chỉ xem của tác giả
anh trai khen chị Min hoài nha! ta nói là có khi nào em shipper của em lên cao lắm lắm ko ta!
ship đến khùng điên vì cặp này nữa ko? như cặp anh rể và chị dâu nhỉ!
mà phóng viên chơi khó anh nhà! sao ng ta dám lựa chọn như thế ở 1 chương trình phát sóng công chúng thế đc ạ!
thanks for news! đang chuẩn bị coi anh GĐ ep 1 đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách