Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ღ♥Nh0kBj♥ღ
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Huyền Huyễn] Tam Sinh Tam Thế Thập Lý Đào Hoa | Đường Thất Công Tử (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
151#
Đăng lúc 26-12-2013 22:32:11 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong Thập Lý Đào Hoa thật là hay quá đi...Mình thiệt là ngưỡng mộ chị Bạch Thiển mà...
Tích cách của chị xem ra rất là vui tính nhỉ, lại còn suy nghĩ thẳng thắn, có nhiều lúc lại ngây thơ nữa chứ...
Và cũng ôi yêu anh Dạ Hoa quá điAnh yêu, chờ đợi, và hi sinh cho Thiển nhi của anh biết bao nhiêu..
Ngày nay muốn tìm một người chấp nhận, toàn tâm toàn ý yêu thương một người như anh Dạ Hoa có đốt đuốc đi tìm cũng không thấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

152#
Đăng lúc 4-1-2014 20:12:31 | Chỉ xem của tác giả
truyện này mình đọc đã lâu rồi nhưng trong tất cả những truyện ngôn tình mình đọc nếu xếp hạng thì sẽ xếp truyện này lên đầu tiên. ôi tình yêu cảu thái tử Dạ Hoa giành cho Tố nhi của anh ấy. vì tình yêu của mình, vì bảo vệ người mình yêu mà anh ấy không cần vị trí thái tử thậm chí không cần làm tiên nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

153#
Đăng lúc 6-1-2014 21:12:13 | Chỉ xem của tác giả
Một Hoa Tư Dẫn đến một Tam Sinh Tam Thế ~~
Một trong những bộ huyền huyễn mà mình kết nhất ... Ban đầu cứ tưởng ngược nữ chính, sau mới hiểu ngược nam chính thê thảm ...
Đến cuối cùng ai đúng ai sai vẫn không rõ, chỉ là dây dưa cho đến tận thiên thu ...
Đọc những truyện của Đường Thất Công Tử không ngược cũng chẳng sủng ... nó cứ dây dưa nợ nần lẫn nhau
Một bộ truyện đáng để đọc và ngẫm nghĩ ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

154#
Đăng lúc 17-3-2014 01:04:23 | Chỉ xem của tác giả
Mới đọc phần đầu thì không ngờ là truyện viết hài đến vậy. Lúc Bạch Thiển dạy dỗ Thiếu Tân, rồi gặp Cục bột . Truyện viết vừa hài, vừa cảm động.

Các bạn mua truyện sẽ có thêm một ngoại truyện và một đoạn phỏng vấn của Thất Thất với Tiểu Dạ và Tiểu Bạch đó

Đọc ngoại truyện về Bạch Chân chết cười
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

155#
Đăng lúc 13-4-2014 08:54:01 | Chỉ xem của tác giả
truyện của Đường Thất Công Tử thì truyện nào cũng hay cả, cùng với lối văn hay và miêu tả sâu vào nội tâm nhân vật làm cho người đọc từng bước đi theo dấu chân của tác giả trong câu truyện. Tác phẩm rất hay và lôi cuốn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

156#
Đăng lúc 17-4-2014 23:49:37 | Chỉ xem của tác giả
thích chị Bảy từ tác phẩm này, cuốn huyền huyễn thứ 2 đọc sau ngàn năm chờ đợi của DLVT, kết luôn chị Bảy, 2 tuần lê lếch moi móc để đọc tất cả sách của 7 haiz mỗi lần đọc là cảm xúc lại đan xen, vừa cười 5p trước 5p sau đã khóc đến hết nước mắt, rồi sau vài dòng lại cười như một con điên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

157#
Đăng lúc 8-1-2015 10:51:46 | Chỉ xem của tác giả
Mình giới thiệu cho 1 người bạn đọc truyện này của Đường Thất công tử, bạn ấy rất ấn tượng với nhân vật Mặc Uyên nên muốn tìm 1 truyện về nhân vật này để đọc. Thế nhưng bạn lại không biết vì chỉ thấy có mỗi truyện này và truyện nói về Phượng Cửu trong Kites thôi. Có bạn nào biết thì giới thiệu cho mình với, nếu không thì truyện nào của cùng tác giả này hoặc truyện thuộc thể loại này nhưng của tác giả khác cũng ok. Thanks các bạn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

158#
Đăng lúc 1-5-2016 21:28:57 | Chỉ xem của tác giả
nghe bảo năm nay có 2 bản phim truyền hình và điện ảnh dựng từ tacsphaamr này, hóng bản của Lưu Diệc Phi- Dương Dương
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách