Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 2690|Trả lời: 2
Thu gọn cột thông tin

[Hướng dẫn] Xem phim đuôi mkv của Kites trên Ipad mà không cần jailbreak

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 30-8-2015 10:03:52 | Xem tất |Chế độ đọc
Ngày trước tớ dùng Ipad mà không biết làm thế nào xem được phim của Kites trên Ipad, tớ đã từng thử qua tất cả những app như VLC, Nplayer, Oplayer, Kplayer vân vân và mây mây mà đều chỉ có hình không có tiếng. Không biết trên Kites đã có topic hỗ trợ chưa nhưng tớ đã từng tìm rất nhiều mà không thấy.   

Cho đến một ngày, tớ biết đến app AVplayerHD, đời tớ đã bước sang 1 trang mới Thôi khỏi dài dòng, tớ muốn chia sẻ với các bạn app xem đc mọi thể loại đuôi này

Trước tiên, có thể nhiều bạn cũng biết, app này không phải là app miễn phí, chúng ta phải bỏ tiền ra mua hoặc jailbreak máy để down được về.
Vì thế, tớ đã dùng HiPStore để down app về trước.
Các bạn có thể search trên google hoặc vào qua link http://beta.hipstore.mobi/ để tải HiPStore
Sau khi tải về, bạn vào Hipstore và search AVplayerHD (giống như search trên Appstore), sau đó download về.

Sau khi tải được app, bạn chỉ việc cắm vào PC, cop phim trên kites vào app (qua Itunes) và xem thôi (cop cũng rất nhanh nhé)

Hy vọng topic giúp ích được cho nhiều bạn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 2-9-2015 17:44:01 | Xem tất
1, Nếu nhà bạn có mạng, mình nghĩ cứ vivo mà tiến
Ngoài ra còn có những page xem online cũng rất ổn như trang "a" hay trang "b", "c"
(không tiện nêu tên, lỡ ...ban thì oan mạng)  

2, Nói về Ipad mình chỉ dùng itools để chép thôi vì dễ hơn rất nhiều so vs itunes
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 14-9-2016 16:25:37 | Xem tất
tưởng gì cái này thì mình biết lâu rồi game
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách