Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥HuGe House♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
29901#
Đăng lúc 20-7-2016 16:42:13 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 20-7-2016 11:29 AM
@Bà bà: miệng thì đá Ca, nhưng cái quần thì mãi không chịu đổi. Em không cuồng nhi ...

Là do lười quá nên không thèm động chân động tay đó mà. Quần áo ngàn năm không thay
Tại em còn nhiều phim Ca chưa coi quá nên mới vậy thôi. Chớ bà bà coi hết rồi còn chi nữa đâu. Vậy nên đá rất thoải mái. Chờ cuối năm nếu có phim mới thì lúc đấy hãy nộp đơn xem xét để được vào waiting list nha.
Một điều an ủi lớn là Eddie iu quý hình như không có trong danh sách
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29902#
Đăng lúc 20-7-2016 20:16:33 | Chỉ xem của tác giả
luvta_moon gửi lúc 19-7-2016 05:29 PM
tại bà bà nói nhớ các em nên e nghĩ bà bà đi

ừ thoy đá quách ông đấy đi, chả  ...

Mải mê chinh chiến và iu đương chả biết lang thang đến phương trời nào nữa rồi. Cái phim Hiên Viên đấy, lúc ngóng thì ngóng kinh khủng, lúc làm thì theo sát từng đêm, thế mà lúc xem thì lại toàn cắc bụp, đến giờ hình như cũng vẫn chưa xem hết hoàn chỉnh các tập thì phải. Thế nhưng vẫn còn hay chán. Cái Tiên 5 mới gọi là bom xịt.  May mà kites không làm chứ nếu làm chắc cũng lê lết.  
Đã nói ngược xuôi ngang dọc, bà bà vẫn luôn ở đây chờ các em mà. Đến khi nào cái fr này nó sập thì thôi. Lại nói đến sập, đời online của bà bà đã bao nhiêu lần chứng kiến các site cứ từ gây dựng, phát triển, rồi sụp đổ. Bằng hữu giang hồ tứ phương tụ họp, nhậu nhẹt xôm tụ, rồi tan tác chia ly. Đúng là mười mấy năm bãi bể nương dâu. Rất nhiều người rơi rớt khi tàn cuộc, tụ tập lại hẹn nhau chốn khác đó là face. Nhưng nếu vài năm nữa face mà sập tiếp, lúc đó mới gọi là thôi ta chia tay nhau từ đây, forever…

Bình luận

Bà bà còn show nào hay hay của Trung không bb ơi. W em xem 2 tập rồi đang đợi ra hết chứ nôn nóng quá chờ phát bực luôn :(  Đăng lúc 31-7-2016 12:51 AM
Bà bà ahh em cũng đang xem W. E vừa tìm ra chương trình ai là đại ca thần mai em bắt đầu xem đâyyy đa phần toàn ca sĩ em thích k à :3  Đăng lúc 31-7-2016 12:50 AM
Mới có mấy tập, diễn viên xinh cute, nội dung mấy ep đầu thì cũng khá, chờ chiếu hết rồi xem một thể cũng được.  Đăng lúc 28-7-2016 04:18 PM
ừm, thôi thì tôn trọng chính kiến của Ca. nhưng đi đâu mình cũng là ng VN rồi :) 2 world hay ko? mình cũng đang chán phim, sau with you chẳng biết xem gì.  Đăng lúc 28-7-2016 04:23 AM
^^ mình thì không thất vọng, vì vẫn biết anh này tư tưởng đại Hán, có điều thấy bực mình thôi :P tự nhiên chán chả thiết tha gì phim ảnh nữa. Đang xem 2 world   Đăng lúc 28-7-2016 04:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29903#
Đăng lúc 21-7-2016 00:48:09 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 20-7-2016 08:16 PM
Mải mê chinh chiến và iu đương chả biết lang thang đến phương trời nào nữa rồi. C ...

nhắc đến tiên 5 e cũng muốn xả đây.

cái thể loại phim j mà nhạt nhẽo vô vị đến thế cơ chứ. đúng là tự tay mình tạo ra đế chế tiên hiệp rồi tự tay hủy hoại nó. mà ban đầu ĐN cũng tính 4 suất cho Ca, Hiên, Bông, Thi làm cameo rồi mà họ từ chối. kể ra đc ngắm họ cũng gợi nỗi nhớ phần nào haizzz e thấy ĐN sau phim này dám đến 90% ko làm thêm bộ tiên kiếm nào nữa (còn làm tiên hiệp hay ko thì ko bít) vì đìu quan trọng nhất mấy phần chưa làm 2, 4, 6 đều ko thể làm đc vì mâu thuẫn vs những phần họ đã làm. Và hơn thế nữa, cái tiên 5 fail thảm bại thế còn làm j đc nữa, dv cũ người thì đi, người thì ko muốn đóng tiên hiệp nữa còn gà ms thì quá non, diễn xuất kém ko tạo độ hot đc như năm xưa.

mà bà bà chưa xem hết HVK @_@ chả phải các phim đấy chiếu tứ đời trên tv rồi sao =) e thấy đấy là phim hay nhất và thành công nhất của ĐN cũng như nhà mình ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29904#
Đăng lúc 31-7-2016 15:46:04 | Chỉ xem của tác giả
hnay đám cưới Bông - Như. sau vụ share siếc kia e cũng chán 2 con người này lắm rồi mà vì có lão Hồ nên lại hóng ~~

thoy thì coi như tiếc cho 1 cuộc tình đã qua cơ mà e muốn kể chuyện cưới. Số là sau khi hết 1 lượt các màn rước dâu, đón dâu, thề nguyền, hôn nhau, trao nhẫn thì đến màn tung bông thần thánh. Và lão Hồ cùng Phạm gia là 2 người đầu tiên phi ra PK giành bông =) thế rồi chưa PK xong thì bông đã thuộc về tay e họ cô dâu - phù dâu

nói chung là lão Hồ nhà này giành ko đc Bông người thì phải giành Bông hoa từ tay cô dâu, mà cái số nhọ tn đến bông hoa cũng ko lấy đc vẫn để người khác cướp mất. anh tui đến bao h ms hết kiếp phù rể đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29905#
Đăng lúc 31-7-2016 22:01:39 | Chỉ xem của tác giả
[Hồ Hoắc][Vietsub + Kara] Trò Đùa Tinh Nghịch (惡作劇) - Vương Lam Nhân (王藍茵)

Version Viên Hạo x Bạc Cận Ngôn

31.07.2016 - Ngày Hồ Ca chính thức mất người yêu. Không giành được Bông cả nghĩa đen lẫn nghĩa bóng. Poor you, Hu Ge!!!

À quên, sẵn Bà Bà cho em hỏi phim Đừng Yêu Tôi (别爱我) có chỗ nào sub chưa ạ? Phim siêu cũ luôn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29906#
Đăng lúc 2-8-2016 09:30:00 | Chỉ xem của tác giả
himido gửi lúc 31-7-2016 10:01 PM
[Hồ Hoắc][Vietsub + Kara] Trò Đùa Tinh Nghịch (惡作劇) - Vương Lam Nhân (王藍茵)

Version V ...

Mấy phim siêu cũ thể loại hiện đại như Bồ công anh, Đừng yêu tôi hình như chả ai thèm sub, kiểu nhìn raw cũ cứ nhòe nhoẹt, nhìn đã chán chán không muốn làm rồi ấy , mà Ca hồi đấy mặt còn non choẹt, đi diễn vai kiểu trưởng thành, nhìn nó cứ không hợp thế nào ấy, không có hứng. Nhà mình đến Trát Tây rừng rú còn chịu được, nhưng không chịu làm 2 phim đấy là bít rồi đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29907#
Đăng lúc 2-8-2016 11:42:32 | Chỉ xem của tác giả
Lộng_Nguyệt gửi lúc 2-8-2016 09:30 AM
Mấy phim siêu cũ thể loại hiện đại như Bồ công anh, Đừng yêu tôi hình như chả ai ...

Bồ công anh em không tìm được raw. Còn Đừng yêu tôi treo torrent 3 ngày rồi vẫn 0%. Torrent này mới up hôm 21/7 mà cũng không down được. Thôi từ bỏ ý định luôn. Ko còn gì để làm, phải quay lại sub phỏng vấn sao? Bà bà cho xin cái gì làm đi, ế quá. Fanpage của Ca nó bảo nó nhiều clip mà chả ai làm, em rảnh mà ko có clip để làm. Thảm!

Bình luận

Kêu sub VK k sub đâu  Đăng lúc 2-8-2016 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29908#
Đăng lúc 5-10-2016 01:39:04 | Chỉ xem của tác giả
Vụ KU có ai theo sát không cho e tý về nó với ( E nhìn cái danh sách mà hụt hẫng quá đi huhu
Càng hy vọng nhiều càng thất vọng nhiều
Lão im hơi lặng đâu mất tích đợi mòn mông

Bình luận

Kim Ưng í ạ, mai 19h30 lên rồi :)) Dạo này nhà vắng quá :(  Đăng lúc 15-10-2016 10:25 PM
kU là vụ gí vậy em?  Đăng lúc 8-10-2016 05:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29909#
Đăng lúc 12-10-2016 09:11:13 | Chỉ xem của tác giả
Nhà anh Hồ sao vắng thế ạ?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29910#
Đăng lúc 16-10-2016 21:25:42 | Chỉ xem của tác giả
Giải Thị đế Kim Ưng và giải nhân khi Xem đến đoạn bác Lý Tuyết Kiến thấy lão vẫn may mắn rất nhiều. Hóng phim mới của lão.

Đào tỉ tỉ nhận giải nhân khí... vẫn thấy hơi tiếc

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách