Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: bankTDT
Thu gọn cột thông tin

[HR garden] ღ╬♥ Thôn dân mới đăng ký hộ khẩu nhé ღ╬♥

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 3-9-2015 11:49:45 | Xem tất
Nhân vật tỷ năm không thấy xuất hiện một lần cũng xin phép mặt dày vào đăng ký hộ khẩu cái ạ
Thời buổi kinh tế khó khăn, cứ phải có cái hộ khẩu, có đất, có nhà mới mong sống yên vui được

Nick tại kites: thoathan (cái này bị thừa nà, tên ở ngay bên trái rồi mà)
Tên thường gọi: Thoa
Ngày tháng năm sinh: 02/01/1990
Giới thiệu về bản thân: không có gì đặc biệt ngoài "xinh xắn, trong sáng, thật thà, thánh thiện"
Lý do yêu quý Tiểu Wa: no reason

Xin thưa ngắn gọn như thế thôi ạ.
Sợ mọi người sau khi hiểu em lại bỏ Wa theo em thì ngại chết
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 13:26:17 | Xem tất
Mon men chạy vô đăng ký hộ khẩu^^
Nick tại kites: Dandelion~
Tên thường gọi: Đan
Ngày tháng năm sinh: 1981
Giới thiệu về bản thân: Người bình thường^^
Lý do yêu quý Tiểu Wa: Bị HDT hớp hồn từ cái nhìn đầu tiên, ko biết tại sao, ko phải bị sét đánh mà là nhìn có cảm tình ngay từ lần đầu gặp gỡ, rất ấn tượng, rồi từ HDT mới lần mò tìm hiểu về anh, từ đó từng ngày từng ngày tình cảm vs Tiểu Wa ngày càng sâu đậm...
Rất vui vì được làm một thôn dân nơi đây~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 15:18:45 | Xem tất
Maikhanh2013 gửi lúc 3-9-2015 08:33 AM
Chào cả nhà. Cả ngày hôm qua đi chơi, ko kịp đăng ký, hôm nay cho chốt ở page 2 này  ...

xin chào cả nhà!
Nick tại kites:duonghuongvan
Tên thường gọi:Mẹ Tom(Tom là tên của con trai mình,hihi)
Ngày tháng năm sinh:20/2/1984()Giới Thiệu về bản thân:mình sống ở sài gòn,mình k có gì đặc biệt,tiếng trung cũng mù tịt.rất vui được làm quen cùng các chị em trong team TDT này ạ!
Lý do yêu anh:mình biết anh cũng được vài năm trước rồi nhưng có lẽ sau BNTĐ là mình chính thức thành fan cuồng của anh,hehee...!

Bình luận

#Maikhanh2013, duonghuongvan 2 chị chính em đó ạ :)))))))))))))))))  Đăng lúc 7-9-2015 01:22 PM
@Sunflower: hem biết nữa em. chị và @van thì đúng là vậy. hihi... Chưa nhận ra em.  Đăng lúc 7-9-2015 08:07 AM
ss ơi chị em mình có phải cùng một nhà không vợi ạ :)))))))))))))  Đăng lúc 5-9-2015 09:31 PM
Nàng giỏi quá, chưa gì đã biết mặc áo rồi, ta mãi ko mặc đc, phải nhờ ng mặc hộ đấy.  Đăng lúc 4-9-2015 02:18 PM
ss ơi, ss edit lại thành bài gthiệu giúp e nhé, k thì bị mod del tốn mất 1 xèng đấy ạ, nhiều xèng thì mới mua quần đẹp mặc đc  Đăng lúc 3-9-2015 10:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 16:32:51 | Xem tất
Xin phép được mon men cắm đất xây nhà trong khu biệt thự
Nick tại kites: mimoza       
Tên thường gọi: ss mimoza (mn hay gọi thế vì cũng thuộc top "lão" trong thôn )
Giới thiệu về bản thân: một "người bình thường" cung Nhân Mã đang bị một người "không bình thường" cũng thuộc cung này hấp dẫn

Lý do yêu quý Tiểu Wa: Uhm, đã yêu thì hơi khó giải thích lý do nhưng mà đơn giản nhất thì có lẽ vì đó là anh. Cơ mà lúc đầu thấy anh cũng bình thường như bao nghệ sỹ khác, thực sự k thấy có gì đặc biệt hay nổi trội để để lại ấn tượng gì đó trong lòng mình. Nhưng rồi sau đó càng xem càng hút, chuyển từ hơi thích sang thích và dần dần yêu lúc nào chẳng hay. Giờ thì khi yêu "củ ấu cũng tròn", yêu tất tật những gì thuộc về anh bao gồm cả tính tốt lẫn tính xấu. Vì yêu Wa nên mình có sở thích xem "lẩu thập cẩm" mọi thứ về Anh, từ phim, nhạc, show, events...từ hồi anh còn chập chững vào nghề cho đến giờ, xem mê mệt mà k hề thấy chán, càng xem càng khám phá được rất nhiều về con người quá ư là tình cảm và dễ thương này. Mong học được nhiều hơn ở Anh những gì mà mình còn thiếu sót. Rất vui được làm quen với tất cả các chị/bạn/em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2015 22:34:00 | Xem tất
Ahhhhhhhhh cấp sổ đỏ ah ~.~ E vốn là tàu ngầm siêu hạng nay cũng bon chen vô xin 1 suất

Nick Diều: tanya.ngo56
Tên thường gọi: Tanya, Ta
Ngày sinh: 05/06/1990 (Song Tử vs Nhân Mã có duyên nợ lắm đó ~.~ )
Giới thiệu bản thân: E dễ thương dễ nuôi như avatar ý
Lý do cắm dùi ở đây: vì yêu chỉ là yêu thôi

Bình luận

*Bắt tay ss* *ôm ôm*  Đăng lúc 5-9-2015 12:44 AM
á e cùng cung với ss á. ss cũng song tử lun nà.. *bắt tay bắt tay*  Đăng lúc 4-9-2015 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2015 16:41:07 | Xem tất
Nick tại kites: goimaytrongao
Tên thường gọi: Mây
Sinh ngày: 11/11/1986
Mù tịt về diễn đàn nhưng vì Tiểu Wa nên lặn lội vào đây, ít ngoi lên nhưng chăm đọc để nghe mọi người nói về anh là thấy vui rồi. Đặc điểm là thích những người có nụ cười đẹp, khiêm tốn, lịch sự, khôn khéo, tế nhị.
Lý do yêu anh là vì ở anh có đầy đủ những yếu tố trên (thậm chí là thừa hơn nhiều), hie hie.
Lựa chọn theo anh lâu dài.
Không thích ship anh với ai. Anh chọn ai cũng sẽ ủng hộ và mong anh được hạnh phúc thực sự.
Không muốn khen anh trẻ vì sợ đó sẽ là áp lực cho anh. Anh cứ việc thuận theo tự nhiên thôi, anh không còn trẻ thì em vẫn yêu như bình thường ^^

Bình luận

Các bạn lưu ý không chat với nhau ở đây, mình qua bên chat garden nha. thread này chỉ dành để đăng ký thôi. Lu.  Đăng lúc 5-9-2015 08:53 AM
Chị lập tài khoản đấy chỉ để...add những ai liên quan đến anh thôi, để nghe mọi người nói về anh í =))  Đăng lúc 5-9-2015 08:23 AM
hie hie, đúng là nick face của chị cũng tên như thế này nhưng mà chị ko biết ai trong list friend của chị đâu =))  Đăng lúc 5-9-2015 08:22 AM
ui mà chị ơi, em mới phát hiện, nick fb của chị cũng là goimaytrongao đúng không? em với chị có kb rồi đó ^_^  Đăng lúc 4-9-2015 08:50 PM
Lý tưởng của em cũng giống như chị ^_^ lựa chọn lâu dài, không ship anh với ai, anh chọn ai cũng sẽ ủng hộ ,mong anh hạnh phúc với người mà anh yêu  Đăng lúc 4-9-2015 08:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2015 20:48:57 | Xem tất
Chèn ơi hổm rày quên mò ra xem mấy cái box, giờ mới thấy cần đăng kí hộ khẩu a~~~
Em vốn là dân tàu ngầm lâu năm, nhưng lâu lâu cũng có ngoi lên góp mặt cho gọi là ủng hộ mọi người
Cũng may là trang này mới trang 3, thôi em tranh thủ xí một lô đất, thời buổi bi giờ mà hông có nhà ở thì sẽ gây khó khăn cho việc bám càng lấy bé 4 tuổi rưỡi hjhj
Nick tại kites: hoahuongduong94
Tên thường gọi: có quá nhiều biệt danh, nhưng trong này thì vì ít ngoi nên mọi người chưa đặt cho cái biệt danh nào cả ^_^ mọi người thích gọi em là gì cũng được, đặt cho cái biệt danh càng hay haha
Ngày sinh: 22/1/1994
Giới thiệu về bản thân: Một Bảo Bình có đôi khi quái gở nhưng rất thích làm quen và làm bạn với những người cùng yêu Tiểu Wa
Lý do yêu quý Tiểu Wa: nói dài dòng không bằng nói ngắn gọn ^_^ bị anh đốn ngã sau khi xem phim anh đóng, chính xác là vì anh diễn xuất quá hay, quá đạt cộng thêm vẻ đẹp trai nam thần mà ba Chung mẹ Chung sinh ra đã sẵn có . Sau này khi tìm hiểu kĩ thêm về anh lại cảm thấy quý mến anh nhiều hơn, tính cách, con người, tấm lòng nhân ái, lương thiện và cả nụ cười tỏa nắng của anh đã chinh phục hoàn toàn trái tim em
Đối với em, tình cảm dành cho anh là một loại tình cảm đặc biệt còn hơn cả tình yêu ^_^
Chỉ mong anh mau mau kết hôn, sinh con và sống thật hạnh phúc là em rất mãn nguyện rồi

image gratuite à télécharger
WALLACE CHUNG_1130vv

Bình luận

hjhj vâng ạ, nguồn ảnh là của 1 fanpage anh, người des có ghi ký hiệu lên rồi ạ  Đăng lúc 4-9-2015 09:43 PM
Em có cái ảnh hay và đẹp quá, ss xin về với nhé.  Đăng lúc 4-9-2015 09:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 07:19:23 | Xem tất
Em chạy vô xin hộ khẩu để làm ăn chính đáng ạ.

Nick kites: Này không phải nick me )
Tên thường gọi: Cứ gọi theo nick đi, còn ai biết gọi là gì thì gọi ạ.
Ngày sinh: 11/08/91 (Sư Tử và Nhân Mã là cặp đôi trời định ý :"> :"> )
Giới thiệu bản thân: Đã tàu ngầm mà còn là tàu mượn nữa :v
Lý do thả neo: Một phút sa cơ, thế là lọt hố

Bình luận

=)))))))))))))))  Đăng lúc 6-9-2015 09:45 AM
@Sheepy016 Vậy theo tính chất bắc cầu thì hai ta cũng là trời định mà, quyết chiến làm cái gì :)))  Đăng lúc 6-9-2015 08:42 AM
Bạch Dương vs Nhân mã cũng trời định nè ss :)) hẹn nhau ra gốc dừa quyết chiến đi ạ :))))))))))  Đăng lúc 6-9-2015 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2015 23:14:43 | Xem tất
hí hí ăn bám học đòi xin một chân

Nick tại Kites: bong199x
Tên thường gọi: Bông, Béo, Bông Béo
Ngày tháng năm sinh: 4/2/1997
Giới thiệu về bản thân: không có gì đặc biệt nữ vẫn đang Fa thích ăn ngủ, chơi thích ngắm trai đẹp rảnh rỗi thì mơ mộng bình thường thì thực tế
Lí do yêu Tiểu Wa: nhiều quá không biết nhưng có thể tóm tắt nhưng có thể nói theo kiểu nếu thêan có sét đánh thật thì với tiểu Wa chính là nhìn phát đã thích
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2015 01:56:06 | Xem tất
Nick kites: Chung_Bell_1907
Tên thường gọi: Bell
Ngày Tháng Năm Sinh: 19/7/1998
Giới thiệu về bản thân: cũng ko có gì đặc biệt nhưng được cái "con ngoan trò giỏi, bé ngoan nhất nhà, hotgirl của xóm", há há! Thích ăn, ăn và ăn, rất dễ ăn, có thể lấy thức ăn ra dụ rồi đem Bell đi bán là một chuyện rất dễ dàng; thích ngủ; thích coi fim tình cảm lãng mạn nhưng dạo này phim nào có Chung ca thì xem phim nào ko có anh í thì  bị Bell cho ra rìa; thích đọc truyện khoa học viễn tưởng, cũng thử làm quen với ngôn tình nhưng đọc 3 cuốn mà Chung ca đóng chuyển thể và 3 cuốn khác; thích lên mạng lướt web những gì liên quan đến Chung ca, từ lâu Bell lên mạng chỉ có 2 nhiệm vụ: 1 vì học tập và 2 là vì Chung ca, ngày nào dù có bận đến đâu cũng phải lên mạng nghía Chung ca một cái, một ngày ko gặp ngày mai ko ăn sáng nổi, hic hic! Có tính cách đa chiều, tính cách thay đổi theo thời tiết và ngoại cảnh nhưng chủ yếu là 2 phái: khi thì hiền hơn cô tiên còn khi thì dữ hơn bà chằn lửa; là người rất dễ kết bạn, chỉ cần nói dăm 3 câu sẽ thành bạn ngay, mà khi đã là bạn thì Bell bám mãi ko rời cho đến khi người đó đá đi n lần mới chịu đi. Là mẫu con gái "đảm việc nước, giỏi việc nhà", có tinh thần, suy nghĩ và cách hành động hơi khác những bạn cùng lứa 1 tí, thích những gì những bạn cùng lứa thường ko thích và ghét những gì những bạn cùng lứa thường thích, có kiểu suy nghĩ và cách lập luận già trước tuổi nên khi nói chuyện với Bell chỉ cần là người từ 2t đến 80 tuổi (hoặc hơn nữa) , Bell đều có thể tiếp chuyện rất sôi nổi; thích nói nhiều và khi nổi hứng nói nhiều kinh khủng nhưng khi ko mún nói có ép cũng ko nói chữ nào, hì hì! Mẫu người đánh giá con trai theo 3 tiêu chí:
1/Nhan sắc chỉ cần good looking là chuẩn rầu, ko ưu tiên quá cái đẹp
2/Tính cách tốt (thật sự rất rất tốt như Chung ca)
3/Có thực lực (tài năng rất quan trọng nha, ko có tài sau này cưới Bell về lấy gì nuôi Bell đây, Bell ăn nhiều lắm á)
***Lý do yêu Chung Ca: Bây h mà viết thì cũng phải mười mấy trang bao gồm cảm nhận và thuyết minh đủ kiểu nên ko thể nói nhiều được! Chỉ có thể tóm gọn thế này:
-Em biết Wa đơn giản vì Wa chính là Wa, tình yêu vững bền thiên trường địa cửu, mãi mãi ko xa rời, mặc kệ là giữa chúng ta có quá nhiều khoảng cách nhưng Wa mãi mãi nằm trong một ngăn tim của em, bởi vì tim có nhiều ngăn và nhiều khoang cho nên dù có thế nào Wa cũng sẽ ở trong tim em.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách