Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: PRTeam
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[★HPBD 4th KITES] Cùng gửi lời chúc mừng sinh nhật đến Kites.vn nhé ^^~

[Lấy địa chỉ]
101#
Đăng lúc 1-9-2015 20:22:19 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Thế mà cũng đã 4 năm rồi cơ đấy, với những người xem như mình thì thời gian vùn vụt trôi đi nhưng với những bạn ngày đêm xây dựng forum, làm sub, dịch, edit... chắc là một chặng đường dài thật dài với đầy niềm vui và nước mắt!!!
Chúc mừng sinh nhật Kites!! Cảm ơn vì những gì các bạn đã mang đến cho chúng mình, những fan hâm mộ và người mê phim..
Chúc Kites 1 tuổi mới thành công hơn hơn hơn hơn!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

102#
Đăng lúc 1-9-2015 20:23:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng Kites tròn 4 tuổi. 4 năm qua Kites đã được chắp cánh bay cao bay xa bởi những nhiệt huyết và đam mê của tất cả thành viên. Chúc Kites sẽ tiếp tục bay cao bay xa hơn nữa để mang lại những thước phim chất lượng về hình ảnh và âm thanh cũng như phụ đề.
Yêu Kites nhiều.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

103#
Đăng lúc 1-9-2015 20:28:37 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Mới đó mà Kites đã tròn 4 tuổi, mình đã gắn bó với Kites cũng hơn quá bán số tuổi. Cảm ơn các bạn đã tạo ra một diễn đàn phim ảnh lành mạnh. Chúc các bạn mãi duy trì được lòng nhiệt tình đối với phim ảnh và tiếp tục sẻ chia những bản dịch chất lượng.
Happy birthday.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

104#
Đăng lúc 1-9-2015 20:30:51 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sinh nhật kites <3
Chúc kites ngày càng phát triển và vững mạnh hơn nữa
Mong rằng là kites sẽ mãi mãi phát triển 10 hay 20 năm nữa vì đối với mình kites là nơi giải trí cũng như là chỗ down phim duy nhất mình biết luôn á Kites Hwaiting
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

105#
Đăng lúc 1-9-2015 20:32:02 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc Kites sinh nhật lần thứ 4 thật hoành tráng vui vẻ!
Nhanh thật, mới đó đã 4 năm rồi.
cảm ơn các bạn subteam rất nhiều, 4 năm qua cuộc sống của mình trở nên phong phú và tươi vui hơn rất nhiều từ những bộ phim được Kites vietsub.
Mong Kites ngày càng phát triển, ko chỉ làm sub những bộ phim hot và mới, mà nếu có thể hãy làm lại những bộ cũ nữa nhé, hihi. Năm qua có City hall và On Air đc sub lại với bản HD, ko biết là mình đã hạnh phúc thế nào đâu, vui lắm ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

106#
Đăng lúc 1-9-2015 20:39:29 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Cảm ơn Kites vì đã cho ra đời các sản phẩm chất lượng
Nhân dịp Kites thêm tuổi mới, chúc các staff luôn làm việc chăm chỉ để cho mem những sp chất lượng như vậy
Chúc gd Kites luôn phát triển và tiếp tục gắn bó với mem lâu dài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

107#
Đăng lúc 1-9-2015 20:39:43 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sinh nhật Kites.
Chúc tất cả Staff khỏe mạnh và vui vẻ.
Mong Kites ngày càng lớn mạnh.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

108#
Đăng lúc 1-9-2015 20:43:09 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sinh nhật Kites . Chúc kites nhà mình ngày càng đông thành viên , bớt các thành phần spam gây rối
Chúc các bạn trong subteam luôn dồi dào sức khỏe (để còn tặng tụi tớ nhiều phim hay ).
Chúc cho bản thân (1 thành viên của kites :3) tăng sức gió ầm ầm , để còn mặc được cái quần , tham gia từ những ngày đầu , nhưng do quá lười nên chuổng cời đã mấy mùa lá rụng rồi

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé  Đăng lúc 2-9-2015 09:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

109#
Đăng lúc 1-9-2015 20:55:27 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

-Mừng sinh nhật KITES tuổi mới làm ăn phát đạt hơn...máu lửa hơn...nhiệt tình hơn nữa nhé

-Phí gió ít ít thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

110#
Đăng lúc 1-9-2015 21:02:32 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời thưởng +4

Chúc mừng sinh nhật Kites
Chúc cả nhà ngày càng phát triển, đông thành viên và ngày càng có nhiều dự án, game, truyện, radio chất lượng.
Từ ngày biết đến phố diều là em toàn tải phim về trữ không đấy
Giờ ổ cứng cũng sắp full rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách