Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: leeteuk.chip
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] Yoo Jae Suk - National Châu Chấu - Running Game - ĐÓN XEM LỄ TRAO GIẢI Ở

[Lấy địa chỉ]
2031#
Đăng lúc 30-8-2015 03:15:30 | Chỉ xem của tác giả
Issac gửi lúc 25-8-2015 11:26 PM
Mấy hôm nay bận ngoài FP nên ko vào nhà chơi,nhớ chú quá chú ơi...Nhìn hình ở sân  ...

hôm nay ss xem lại nguyên tập 442 tử tế với sub, tự nhiên thấy xúc động gì đâu ấy, hơn hẳn lúc stream lag tưng bừng tuần trước

bài của chú ss thấy hay mà, nhưng bài đó đúng là hợp với xem biểu diễn hơn nghe audio không, trên sân khấu tập trung vào phần nhảy thấy sôi động hơn hẳn

nhìn chung lần này ss thấy khó nói bài nào hơn bài nào

ss cũng nghĩ quan trọng nhất là quá trình xuyên suốt để cuối cùng đem đến thành quả được công chúng đón nhận thôi

-

nửa muốn chú với ss Na cùng xuất hiện trên chương trình giải trí, nửa lại nghĩ không biết có nên không

mà nếu là IC thì chắc không sao đâu nhỉ

Bình luận

http://forum.kites.vn/thread/game-show-soi-dong-cung-trai-bong-tron-458335-1-1.html nếu có thời gian mời bạn tham gia game của ao cá đồng diều nhé ^^ chúc bạn cuối tuần vui vẻ   Đăng lúc 30-8-2015 09:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2032#
Đăng lúc 30-8-2015 12:08:27 | Chỉ xem của tác giả
Chuyện là em xem ep đại nhạc hội năm nay , em có một thắc mắc thôi :3 là live hết sao ạ ? Vì lúc Zion T hát có khúc ảnh rời mic mà tiếng vẫn cứ hát đều đều ấy cả lúc ông Ha lên hát bài "A story of a little Kid" nữa không biết mọi người sao chừ em thì như có cái gì tuột cảm xúc ấy , vì thật sữ đối vs em dù hay hay ko hay thì live nó rất quan trọng , chứng tỏ sự tôn trọng của mình vs khán giả. Em biết là cũng có thể do lần này quá lớn , có thể là sợ gây ra sai sót nhưng...

Bình luận

Đúng rồi em,nếu hát nhép chắc knet nó ném đá mấy chú hổm giờ rồi!  Đăng lúc 6-9-2015 06:45 PM
oh , ra là thế . Em cảm ơn chị nhá ^^  Đăng lúc 2-9-2015 12:22 PM
Chứ nhép hoàn toàn bọn netizen chắc không để yên cho đâu :))  Đăng lúc 30-8-2015 04:23 PM
Chị nghĩ hát đè lên trên bản thu có sẵn đó em, hát thì vẫn ra tiếng chứ không tắt mic hoàn toàn, cái này thấy cũng phổ biến mấy perf bên Hàn mà.  Đăng lúc 30-8-2015 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2033#
Đăng lúc 30-8-2015 16:17:20 | Chỉ xem của tác giả
Hi cả nhà,

Lâu lâu em come back để topic chú khỏi trôi vào quên lãng, với lại chẳng hiểu sao em thích vào đây nói chuyện hơn là trên page. Mà cũng phải nói thêm từ ngày ss Issac làm admin trang Tôi yêu IC em thấy page rộn ràng và nhiều người biết đến hẳn, đây cũng coi là dấu hiệu đáng mừng hen, càng nhiều người biết đến các chú thì càng cảm thấy vui, công sức làm sub thấy các bạn hào hứng mong chờ mình cũng thấy hạnh phúc hơn, công việc của em bận quá chứ không em cũng muốn nhận một chân translate rồi.

Từ ngày team mình làm sub em bỏ hẳn coi trên kshow luôn dù nhiều khi thấy trên đó có sớm hơn tí tẹo hehe. Mà có điều này em thấy nha, các ad trên page hiền dễ sợ, nói chuyện cũng nhã nhặn, ss Issac thì khỏi nói rồi, một điều em ơi hai điều em hỡi, gặp em mấy cái comment đòi sub hay hỏi trống không là em bơ luôn rồi hehe.

Em vừa coi tập liveshow đại nhạc hội xong, quá chừng là phấn khích nên mới ngứa ngáy tay chân viết liền cho nhà mình, không tí nữa lười là khỏi viết hehe. Kể ra em theo dõi đầy đủ được 3 đại nhạc hội thôi, nhưng mà hầu như bài nào trong festival em cũng thích hết, kể cả những bài khó nuốt như của chú Jun Ha với MC Mong hay bài của Dony với chú Jae Hyung, thật sự thấy bài nào cũng hay.

Đợt này cũng vậy, em coi hết bài này qua bài khác lại thấy nó hay hơn, cứ thế cứ thế nên chả sắp xếp được cái nào hay nhất cái nào hay nhì. Nhưng mà có bài của chú Jun Ha á, tự dưng kết thúc xong phần phỏng vấn riêng 2 người em lại thấy cảm động quá trời, nghẹn ngào mà muốn khóc luôn, vì em phục chú Jun Ha nhà mình quá, chắc là nỗ lực luyện tập dữ lắm mới được vậy nè, từ rap tới popping rồi dance, quá xuất sắc. Hi vọng các chú lúc nào cũng đầy nhiệt huyết thử thách cống hiến hết mình như vậy.

Rồi kết thúc cái Music festival, giờ em chỉ mong chờ cái project Giao thức ăn, không biết có cái chương trình hài nào mà làm người khác khóc nhiều như IC không nữa, em khóc chắc muốn lụt cty ( len lén coi trong lúc làm việc vì không chờ nổi haha ). Một lần nữa lại phải khen ngợi chú Jun Ha, nghe lời câu dẫn trên page của ss Issac đã tò mò kinh hồn rồi, muốn hỏi chú ý làm gì mà được dân Hàn khen ngợi vậy nhưng may kiềm lòng được, thật sự không ngoài mong đợi, chú ý quá tuyệt luôn, thật sự rất có tâm với chương trình và tốt bụng nữa.

Lại quá trình mong ngóng tuần sau có sub ep mới, niềm vui mỗi cuối tuần của em, cám ơn đội ngũ subteam nhiều thiệt nhiều luôn, hy vọng page mình lớn mạnh, đội ngũ subteam mạnh, mấy chú cũng khoẻ mạnh, để có IC coi dài dài yayyyyy .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2034#
Đăng lúc 6-9-2015 18:27:23 | Chỉ xem của tác giả
heoism gửi lúc 30-8-2015 04:17 PM
Hi cả nhà,

Lâu lâu em come back để topic chú khỏi trôi vào quên lãng, với lại chẳng  ...

Trời ơi ss thấy ss thât là củ chuối,vì hôm thứ 2 ss đã viết bài rep cho em rồi nhưng khi gửi mạng có vấn đề hay sao đó,nên ko có lên web được,còn ss thì cứ ung dung tự tại tưởng đã xong.Nay vào nhà tính post bài khác thì nhìn lên lại ko thấy bài của mình đâu

Đại Nhạc Hội năm nay phải nói là thành công ngoài sức tưởng tượng,cho tới thời điểm này,đã nửa tháng trôi qua mà các bài hát vẫn còn trong TOP 10,đặc biệt là bài LEON của chú Myung Soo với IU phá hàng loạt kỉ lục trong năm nay. Sis chỉ hơi buồn 1 tẹo là bài của chú JS lại ko có thứ hạng cao như ss dự đoán,so với I'm So Sexy,ss thích 1 bài hát xúc động như "As I Say" hơn.Nhưng bài I'm So Sexy mang đi biểu diễn ở Đại Nhạc Hội sẽ thích hợp hơn. Nói chung là nhìn thấy mấy chú cố gắng rất nhiều,dù kết quả ko tốt thì mình cũng thấy vui rồi,nói chi kết quả quá tốt như vầy

Vừa coi Đại Nhạc Hội xong,tâm trạng còn đang lâng lâng phấn khích thì IC ra mắt cái "Giao thức ăn",mới hôm trước coi cười bao nhiêu thì giờ khóc bấy nhiêu..Cho dù mình ko phải người Hàn,nhưng cái ý nghĩa nhân văn sâu sắc của series này vẫn làm mình thấy cảm động và cái nỗi buồn đó ko cách gì tả được. Ko biết em thấy sao chứ bản thân ss rất đồng cảm với họ,vì nói đâu xa,chính ss đang 1 thân 1 mình sống ở đất SG này..Mẹ với em thì qua Mĩ,còn ba ss ở Đồng Nai,có nhiều khi cuối tuần chạy về thăm ba,chưa kịp cất cái nón bảo hiểm đã ngửi thấy mùi gà nướng với xôi rồi. Có những món ăn sẽ mãi đọng lại trong tâm trí của mình dù nó rất bình thường, đôi khi chạy ngoài đường mà thấy hàng gà nướng,ss lại nhớ ba ss nhiều hơn.

Tập 443 mới coi đây cũng xúc động ko kém,tội nghiệp cho chị Seon Young,tại sao ngày xưa người ta lại trọng nam khinh nữ tới vậy nhỉ? Con mình đẻ ra dù là gái hay trai cũng là máu mủ ruột thịt,tại sao con trai là con còn con gái thì ko phải con? Chị ấy đâu được quyền chọn cha mẹ,càng không có quyền chọn giới tính cho mình,sinh ra để rồi bị bỏ rơi,cũng hên là gia đình bố mẹ nuôi rất thương chị ấy,nhưng đâu phải đứa con nuôi nào cũng được may mắn như thế. Coi thì thấy xúc động,nhưng mà trong lòng vẫn thấy có 1 cái gì đó tức tối cho số phận của họ,cái đoạn chiếu mấy anh chị bị cha mẹ bỏ rơi,giờ muốn tìm lại người thân á,ss thấy tội nghiệp họ ghê.

Cả tháng nay chắc chú cũng khóc rất nhiều rồi,làm cái nhiệm vụ của mình cũng khóc,đi cùng với Ha qua Nhật khóc nhiều hơn. Cái đoạn này thực sự khiến con người ta đau lòng mà! Ăn cơm trên xe mà nước mắt của chú cứ chảy không ngừng!! Đừng buồn chú ơi,những gì có thể thì chú đều đã làm hết rồi,mỗi người sinh ra đều có 1 số phận khác nhau,mình chỉ có thể xoa dịu nỗi đau cho họ chứ không thể xóa bỏ những nỗi đau đó!

Cái gif nặng quá ko post vào 4rum được,hic! CLICK

Còn riêng về page, nhìn lượng tn gửi về mỗi ngày thì ss cũng nghĩ chắc nhiều bạn biết đến IC hơn xưa rồi,cũng vui lắm,mà có cái rep nhiều quá nên đầu óc loạn luôn em ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2035#
Đăng lúc 6-9-2015 19:02:09 | Chỉ xem của tác giả
Nay khóc dữ quá nên post bài này cho vui trở lại! Tình hình là mình đã có "đối thủ" rồi mọi người ạ,không chỉ 1 em mà tới 2 em đang tranh Ji Ho. Hôm thứ 5 rồi,một chú khách mời trên HT đã tuyên bố nhắm Ji Ho làm con rể tương lai,lí do là vì con gái của chú và Ji Ho học chung trường mẫu giáo và khá thân nhau. Chú ấy còn luôn miệng khen Ji Ho đẹp trai quá trời,làm chú Jae Suk phải hỏi lại "Thật chứ?"

Có cảm giác như vì chú biết chú xấu nên chú cũng hơi tự ti khi nói về nhan sắc của Ji Ho,ai khen em nó đẹp trai chú cũng hỏi đi hỏi lại cái câu "Thật chứ?" nghĩ thấy tội nghiệp thiệt.

Chú Myung Soo nghe có người nhắm Ji Ho liền ra tay tranh giành,chú nói từ lâu rồi, Min Seo con gái chú, luôn gọi chú Jae Suk bằng "bố"

Zụ này không biết thiệt không,nhưng nghĩ tới cảnh sau này lỡ mà chú Jae Suk với chú Myung Soo làm thông gia thật thì chắc rất buồn cười,không lẽ cái số phận của 2 người dính lấy nhau lâu tới vậy?

Cũng trong tập đó,các khách mời tiết lộ họ đã lưu tên vợ mình như thế nào trong điện thoại, ai cũng có 1 nickname khá độc đáo,còn riêng chú thì ko nickname gì hết,chơi hẳn 1 quả tim cho em! Chú cũng lãng mạn dữ!!

Chuyến đi của chú tới Mĩ lần này không biết trùng hợp hay ngẫu nhiên mà có rất nhiều điểm giống với chuyến công tác của ss Na hồi năm 2008! Mọi người xem đoạn cuối của tập 443 có cảnh chú Jae Suk làm cơm cuộn và nấu cơm ấy, ih chan như ss Na hồi đó! 2 người đều nấu cơm và cuộn cơm vì mấy đứa trẻ, màn dạo đầu giới thiệu thì rất hoành tráng,cứ như mấy chương trình dạy nấu ăn,nhưng đến khi làm, chú thì quên bỏ củ cải muối còn ss Na thì không biết xài nồi cơm điện, khi phát hiện ra thì cả 2 chỉ biết đứng đó cười

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2036#
Đăng lúc 10-5-2016 19:25:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Vừa mới biết nhà chú mà sao vườn ko nhà trống z trời...hix, xem hết 200p rồi, thèm xem news của chú quá!

Bình luận

Bạn có thể tìm page Infinity Challenge Vietnam nhé, mình chuyển qua làm admin bên đó nên tin tức gì cũng post bên đó cả!!^^  Đăng lúc 1-6-2016 10:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách