Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Xem: 12214|Trả lời: 46
Thu gọn cột thông tin

[House] ๑۩۞۩๑ YongSeo Couple ๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 2-9-2011 20:08:57 | Xem tất |Chế độ đọc
Bài được mylove123456 sửa lúc  2011-9-2 20:11









Name - 정용화 | 鄭容和 | Jung Yong Hwa | ジョンヨンハー
Birthdate - 6.22.1989
Height, Weight - 180cm, 62Kg
Blood group - A
Family - Parents, 4-year-older brother
Hobby - Listening to music
Talent - Piano, clarinet, composing
Music Group - C.N. Blue (CODE NAME BLUE): Vocal & Guitar & Rap & Leader
Company - F&C Music (same as F.T Island)
Drama - 미남이시네요 You're Beautiful as Kang Shinwoo, Heartstrings - 넌 내게 반했어 2011 as Lee Shin




Name: Seo Joo Hyun (서주현)

Nickname : Maknae, Seororo

Motto : If your dream is alive, then one day it will come true.

Group Position : Lead Vocalist

Languages : Korean (Fluent) , English, Chinese (Fluent) , Japanese (Basic)

DOB: June 28, 1991

Height: 168cm

Weight: 48kg

Blood Type: A

School: Daeyoung High School

Casted: 2003 SM Casting System

Experience:

- 2004 SMART Uniform Model

- 2010 Clean & Clear Model

- 2010 MBC Sunday Night Night - We Got Married (filming starts from Feb)

Fancafe: http://cafe.daum.net/cutejuhyun [Star]

Duration of Training: 6 years and 6 months


Gia quy

♥ Không viết bài quá ngắn, phải từ 3 dòng trở lên
♥ Không viết chữ in hoa và không blod toàn bài, không viết chữ màu đỏ.
♥ Viết bài bằng Tiếng Việt có dấu
♥ Không xưng hô *con, thằng, mày, tao*. Không nói tục.
♥ Không double post
♥ Không post bài liên quan đến fans nhà CNBlue
♥ Không post hình ảnh, vid ghép đôi giữa các thành viên CNBlue
♥ Không post tin tức do nhà CNBlue tự dịch và đăng tải
(Nếu ai muốn post tin tức mà ko có khả năng trans thì để nguyên bản gốc,
có ghi cre. Những mem có khả năng trans sẽ trans)




Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 14:20:59 | Xem tất
cho phát con tem nhà YONG SEO nào !!!

mn đâu hết rồi, ra đây nhanh lên

Bình luận

Mn van o* ben kia ma =)) dau co' ai sang ben day dau,ban nay` tu* lap nha` do' chu* .PS: ss Ring day :D  Đăng lúc 3-9-2011 06:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 18:58:49 | Xem tất
nhà ta đây rồi
tìm vật vã
từ giờ phải đóng góp cho nhà mới thôi
có lẽ phải bỏ cái kst trước
về đây lại đựoc gặp khoai =)) sướng

Bình luận

nhà khoai vẫn ở bên kia :) chẳng phải chuyển qua bên này đâu.  Đăng lúc 4-9-2011 01:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 3-9-2011 21:37:13 | Xem tất
nhà mình chuyển qua đây rùi
Chào cả nhà
mình là kaco
bên vương khoai
giờ se tích cực xây nhà cả 2 bên
tuy bận nhưng vì KL sẽ cố gắng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2011 15:59:00 | Xem tất
nhà bên nè có vẻ vắng ghê! cho e bonus cái vid như quà gặp mặt nha



mong nhà ngày càng phát triển( e sẽ hoạt động tích cực bên cả 2 nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2011 16:04:04 | Xem tất



Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2011 19:33:41 | Xem tất
ôi trời house yongseo đây rồi e tìm mãi

cho e gia nhập nhé

e là khoai cuống đây:lol

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 4-9-2011 22:10:57 | Xem tất
Em chào cả nhà..em xin tự giới thiệu
em là Mi ạ...em biết nhà Yongseo lâu rùi
từ hồi bên kia ấy ạ...em rất thích Yongseo couple
từ hồi coi WGM và từ cái màn Duet wa tuyệt với ấy
em cũng thích tham gia vào nhà bên kia nhưng mà,
hình như bên đó em k wen ai hết,
hum nay tình cờ biết đc nới này..
em vào nhà làm mem nhé..có đc k ạ???
nhưng mà cho em nói thêm là mình có cần đăng kí k ạ??
hay vào là 888 thôi???
P/S: cái avt em đổi k đc..huhu...

Bình luận

hjhj... chào em... nhà khoai vẫn bên kia là nhà chính... :)... Sắp có 1 trang dành cho riêng cho Khoai gòi... có j em tới đó cho dzui....  Đăng lúc 11-9-2011 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 6-9-2011 07:17:36 | Xem tất
Asia's Most Beautiful Faces - Female

facebook.com/media/set/?set=a.185971578140987.43944.136842533053892&type=1

moij người vào vote cho sèo nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 8-9-2011 21:00:58 | Xem tất
cũng chẳng biết nói sao nữa

ko chỉ mình mà tất cả mọi người đều thấy gắn bó với bên kia hơn

dù sao chúng ta cũng đi với nhau 1 chặng đường ko phải là ngắn ở bên đó

giờ qua đây có thể mọi người sẽ cảm thấy hụt hẫng

hy vọng nhà Khoai này sẽ có nhiều mem hơn



mà mình cũng thích giao diện bên kia hơn



Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách