Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Teddy_W
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] [House] ♥♥♥ Trò chuyện xuyên thời gian ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
51#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2012 21:52:53 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 8-2-2012 21:49
ối e dẫn link sang kst cũ thì bảo sao bị nhắc nhở là phải
giờ 2 trang độc lập rồi c ...

ôi trời đất hồi đó đã có kites đâu
đầu năm 2010 thì làm gì có kites mà em dẫn qua đây chớ >"<
ý em là cũng là kst.vn, nhưng dẫn từ online qua Korean Actors đã bị nhắc nhở rồi
nên giờ bên kites em ko bik có bị tình trạng như thế nữa ko
à dzậy là chắc Na thay oy
con bé bữa nay thay hình nài đệp
bữa nó thay hình hôm hạt nhân, nhìn Chun cứ như cái cây xanh lè trôi đứng phát ớn
nhưng hôm nai tấm nài đẹp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 8-2-2012 21:54:32 | Chỉ xem của tác giả
Teddy_W gửi lúc 8-2-2012 21:52
ôi trời đất hồi đó đã có kites đâu
đầu năm 2010 thì làm gì có kites mà em dẫn ...

À tức là từ xưa cũ à, thế thì ss cũng chẳng rõ đâu he he
Tấm hình nài là tấm mới của Chun trong NII đó e
Mới tung hàng qua nay à, có pic mặc vest đeo nơ nhìn Chun cũng yêu ha {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2012 22:00:07 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 8-2-2012 21:54
À tức là từ xưa cũ à, thế thì ss cũng chẳng rõ đâu he he
Tấm hình nài là tấm m ...

vâng
tấm nài nhìn sáng hẳn
à, đúng là bên kst.vn tình hình rules cứ thay đổi riết nên em cứ bị trồi lên trục xuống
chán lắm ss ạ >"<
bên kites này mà cũng thế nữa chắc bỏ nhà mà đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 8-2-2012 22:13:19 | Chỉ xem của tác giả
Teddy_W gửi lúc 8-2-2012 22:00
vâng
tấm nài nhìn sáng hẳn
à, đúng là bên kst.vn tình hình rules cứ thay đổi riết ...

Thực ra mình chả làm gì sai quá đáng quá thì cũng k có sao lắm đâu e
Lo lắng làm gì cho mệt người cơ chứ
Nhưng ss nghe kites vẫn chưa quen lắm {:305:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2012 23:50:11 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 8-2-2012 22:13
Thực ra mình chả làm gì sai quá đáng quá thì cũng k có sao lắm đâu e
Lo lắng làm  ...

chắc do ko mún nhầm lẫn với bên kst.vn
nên mới đặt tên miền mới vầy
em đọc mà bùn cười ss ạ
những cánh diều
ko còn là Keep Shinning Together nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 9-2-2012 08:25:30 | Chỉ xem của tác giả
Teddy_W gửi lúc 8-2-2012 23:50
chắc do ko mún nhầm lẫn với bên kst.vn
nên mới đặt tên miền mới vầy
em đọc mà b ...

Uh trước ss GR nói là k có lý gì k dùng kst nhưng chắc sau 1 hồi thấy bất tiện nên đổi chăng
Nhưng mà sau dần rồi cũng quen thôi: giờ là We fly he he he
Nghe cũng ngắn gọn á, nhưng cái logo ss thấy k có đẹp ha ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 9-2-2012 08:58:03 | Chỉ xem của tác giả
Ui, cảm ơn em Lee đã invite ss vào đây nhé...mấy hôm nay ss hơi bận, nhưng 1 phần cũng vì buồn mà không commet gì ở nhà bên kia. Ss sợ ...vì sau khi đọc comment của bạn gì đó...
SS muốn bày tỏ 1 tí là ss rất vui và cảm ơn các em vì khi ss tham gia thì mọi người đã có sẵn 1 sân chơi với rất nhiều thông tin, hình ảnh của Chun, làm cho ss càng iu Chun hơn. Hơn nữa là các em đã vui lòng đón nhận, bày vẽ và quan tâm đến ss...cám ơn các em nhiù nhìu...Nhưng ss chỉ muốn tham gia trong 1 nhóm nào mà mọi người có cùng chung niềm đam mê- ở đây là chung Chun iu vấu- và mọi người còn có thể bảy tỏ sự quan tâm đến nhau dẫu là những điều nhỏ nhặt nhất như mấy giờ đi ngủ, ăn cơm chưa...
Có OK không các em?
Và ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 9-2-2012 09:21:39 | Chỉ xem của tác giả
bchi18 gửi lúc 9-2-2012 08:58
Ui, cảm ơn em Lee đã invite ss vào đây nhé...mấy hôm nay ss hơi bận, nhưng 1 phần cũn ...

Đúng rồi đó ss, thế thì giờ ss hãy vào đây nhé ss
Tuy ở đây mới không bằng ngoài nhà nhưng mà như thế cũng hay
E cũng có suy nghĩ giống ss đó, lý do đây là forum chứ không phải đơn giản là web đưa thông tin đúng k ss. Mấy hôm nay e cũng k thấy ss đâu nên chưa mời à.
Nếu chỉ đơn giản là 1 nơi đưa thông tin thì nhiều chỗ đã làm được rồi, e và Lee đều muốn đó được gọi là "Nhà" nhưng giờ k được thế nữa rồi thì 2 chị e e k vô nữa ss ạ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2012 13:37:02 | Chỉ xem của tác giả
bchi18 gửi lúc 9-2-2012 08:58
Ui, cảm ơn em Lee đã invite ss vào đây nhé...mấy hôm nay ss hơi bận, nhưng 1 phần cũn ...

thật ra thì em cũng ko bik nên nói với ss như thế nào
vì với em mà nói, gắn bó với ngôi nhà đó cũng đã nhiều ngày nhiều tháng rồi
nên nói là đi mà dứt áo đi ngay thì thật sự cũng có nhiều khúc mắc
vì đã từng gọi là nhà thì chuyện gì khó khăn cũng nên chung sức mà vượt qua hết
nhưng ss cũng biết đấy, dường như chúng em đã biến ngôi nhà ấy thành cái chợ, và giống như ngôi nhà phế hoang vậy
cố xây nhà lên cao, lại là một cái nhà hoang thì để làm gì ạ
thế nên cuối cùng, lại biến người ko có tâm huyết
thật ra em chỉ buồn, vì dù sao thì nói ra những lời ấy thì xem như bấy lâu chúng em làm đều là trò cười hết rồi
chúng em đều mạnh dạn nói rằng làm hết lòng vì nhà, xây nhà lên cao, nhưng hóa ra vẫn còn quá nhiều thiếu sót
có lẽ vì khả năng hạn hẹp, nên cuối cùng chỉ dừng lại ở việc cố công xây lên tầng cao, để rồi lại trở thành công dã tràng
chúng em cũng cần phải xem lại bản thân mình xem thế nào, có thể vì thiếu cập nhật thông tin, mà lâu dần số mems mới bị giảm sút như thế
vì vậy ss ạ, chúng em nên đi, như vậy mọi người mới thoải mái xây dựng nên một ngôi nhà đúng nghĩa
và có lẽ từ bây giờ chúng em sẽ hướng đến Chun theo cách của riêng mình, cách của những người chỉ biết yêu chứ ko có khả năng xây dựng
em rất hoan nghênh, ss tham gia vào ngôi nhà này, thật chúng em vô cùng cảm động
bởi ss đã xem chúng em như những đứa em thật sự
con người, luôn cảm thấy thoải mái với những người cùng chung chí hướng, cùng chung tình yêu
nhưng nếu có thể, thì ss đừng rời khỏi nhà Chun giống như chúng em, vì chúng em có những xung khắc từ trước nên mới dẫn đến cớ sự này, nhưng ss thì ss chỉ cần nghĩ nơi đó là nhà của Chun, và ss cũng hãy tham gia nhiệt tình, như ngày xưa vậy, vì điều đó chỉ đơn giản là vì Chun, và hơn nữa giờ đây, ss đã có thêm 1 ngôi nhà nữa ở đây để chia sẻ cảm xúc của mình, và ngôi nhà bên kia để giúp ss hiểu hơn về Chun, bởi vì ở nơi ấy còn có Dương, có Na, có Ón, có Trang, những đứa em thân thiết, nếu sau nữa thì cũng sẽ còn có Lu và rất nhiều những con người hết lòng xây dưng nhà, ss hãy làm quen với Bi, và đừng nghĩ nó là đứa hiếu chiến, bởi nó cũng rất yêu mến Chun, con người mỗi người có cách yêu riêng mà ss, Chiri cũng thế, ss hãy nghĩ mình là người chị làm quen với đám em nhỏ cũng là một điều tốt mà ss
nói chung, chúng em ko phải vì những xung đột không đáng có mà quyết định dứt áo ra đi, mà chỉ là tìm kiếm một chỗ khá yên bình cho bản thân mình, nói tóm lại, bon chen ở đời quá nhiều rồi, ko lẽ vô diễn đàn cũng phải bon chen nữa, nên cuối cùng chúng em chọn giải pháp an toàn và có thể duy trì tình yêu với Chun theo cách riêng của chúng em
nhưng mà ss ơi, nếu ss mà từ bỏ cả ngôi nhà ấy, thì thật là buồn ss ạ, vì ko chỉ ở đây ss mới tìm thấy bạn cùng chung tình yêu, mà nơi ấy vẫn còn rất nhiều người cùng chung tình yêu với ss, em và ss Nhím, nên ss hãy bảo vệ cả 2 ngôi nhà của mình ss nhé, bởi nơi nào cũng cần có ss hết
em đang định thuyết phục ss Nhím nữa, vởi em thì với mấy em có những xích mích nên khó hàn gắn, còn ss với ss Nhím thì ko có gì cả, 2 ss hãy cùng nhau bảo vệ chính kiến và tình yêu của mình ss nhé
em rất yêu các ss, em yêu ngôi nhà Chunlovers, em yêu hội We love Chunie, yêu các mems trong nhà, nên theo cách nào đó em sẽ ủng hộ mọi người hết lòng
cái com của Bi khiến em buồn, nhưng ko hẳn là ko có lý, ss hãy vì cái lý ấy mà cùng bảo vệ chính kiến của mình ss nhé
cố lên nào!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
 Tác giả| Đăng lúc 9-2-2012 13:42:02 | Chỉ xem của tác giả
l_v_2106 gửi lúc 9-2-2012 08:25
Uh trước ss GR nói là k có lý gì k dùng kst nhưng chắc sau 1 hồi thấy bất tiện nên  ...

em nghĩ đọc tới đọc lui hay lầm
nên thành ra giờ lấy tên khác cho khỏe
nhưng diều mà có gió thì mới bay được, diều đứt gió rồi thì có cố cũng ko bay nổi
đặt tên miền thế có ổn ko, nghe mong manh quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách