Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Teddy_W
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[House] [House] ♥♥♥ Trò chuyện xuyên thời gian ♥♥♥

[Lấy địa chỉ]
2921#
Đăng lúc 26-7-2013 09:16:48 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi không vào lại nhà này
*phủi bụi* chủ nhà đâu rồi lại để nhà cửa thế này
*quét quét, dọn dọn*
Haizzz ya, thôi dọn nhà trước đã, tí kiếm chủ nhà tám chuyện sau ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2922#
 Tác giả| Đăng lúc 29-9-2015 20:23:30 | Chỉ xem của tác giả
penguincamel gửi lúc 26-7-2013 09:16 AM
Lâu rồi không vào lại nhà này
*phủi bụi* chủ nhà đâu rồi lại để nhà cửa thế này ...

cách đây hai năm rồi
thời gian đúng là trôi nhanh thật
hai năm trước chúng ta còn vui vẻ tám về một con người mang tên Park Yoochun
còn giờ đây mỗi người đều bận rộn, thế cho nên cũng có nhiều kỉ niệm bị bỏ quên
dù sao đi nữa thời gian cũng là điều tuyệt diệu, cũng cho chúng ta có những ngày được thỏa sức tung hoành
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2923#
Đăng lúc 18-1-2016 21:29:16 | Chỉ xem của tác giả
Teddy_W gửi lúc 29-9-2015 08:23 PM
cách đây hai năm rồi
thời gian đúng là trôi nhanh thật
hai năm trước chúng ta còn ...

Lâu thật cậu nhỉ, thời gian trôi qua nhanh hơn tớ tưởng tượng nhiều quá.
Tớ còn nhớ lần cuối cùng vào đây thì mọi người đã đi hết rồi, tớ comt tự nói chuyện rồi đi ra. Sau đó số lần tớ vào kites thưa thớt dần mà hoạt động chủ yếu ở facebook.
Hơn hai năm, thời gian đó bảo cuộc đời tớ đầy biến động thì không phải mà bảo bình yên cũng không đúng.
Tớ từ một đứa xem phim giải sầu trở thành fan của diễn viên Park YuChun, fan ca sĩ Park Yuchun, fan JYJ, fan DBSK, OT5, YooSu shipper, YunJae shipper... rồi tan vỡ với niềm tin YooSu, cảm giác tức giận như bị phản bội, quay về bias Yuchun nhưng vẫn là Cass.
Tớ từ một cô gái ngay thơ, yêu đương tha thiết, kết hôn, trải qua cuộc hôn nhân không như ý, nếm cái vị hôn nhân ngược tâm đau đến thắc lòng, rồi chuẩn bị ly hôn.
Nhiều thứ lắm, hơn hai năm không dài không ngắn nhưng nếm cũng kha khá dư vị cuộc đời, cũng không khác fic là mấy cậu nhỉ ^_^

Tớ vẫn đi làm, cày cuốc kiếm tiền, vẫn mê YuChun đến mê muội và thương ck tớ đến ko gì tả được. Lẩn quẩn mãi trong cái vũng lầy tình cảm mà mãi chẳng đường ra, nhưng tớ ổn, chỉ là trưởng thành hơn.

Không biết đến lúc nào cậu sẽ lại vào nhà và trả lời nhưng tớ vẫn để lại đây. Cảm ơn cậu, người bạn của tớ, người bạn đã từng xuất hiện cùng tớ trong khoảng thời gian tớ mơ mộng nhất.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách