Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: melaina
Thu gọn cột thông tin

[House] Song Jae Rim ❤ Kim So Eun ~ Don't Look Back ~

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 5-11-2014 14:53:13 | Xem tất
Hai ac tự nhiên, tự nhiên quá đáng, chỗ có người còn hơn cả chỗ không người
Rim sến ah, biết là "vợ anh , anh mần" nhưng mà anh có thấy tội cho chú già không, chắc chú ấy phải quắn quéo chân tay dữ lắm

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 16:44:24 | Xem tất
Tình hình là xin chào cả nhà mình, hôm trước có page WGM của hai anh chị, cơ mà mới hoạt động được 1 hôm thì bị sập, nên cứ tưởng là hai anh chị lại quay trở lại nhà anh để hoạt động chứ, ai dè các bạn đã xây nhà mới rồi. Hy vọng nhà mới sẽ càng ngày càng to và đẹp hơn...
Hôm qua vừa mới xem vietsub ep 7 xong, quá hay. Bấn hai anh chị mất rùi (không biết nói câu này là lần thứ bao nhiêu nữa..hjx...)
Thích nhất đoạn, qua trạm thu phí anh tiến lại chỗ chị, xong chị nói: "Đừng làm thế không fans sẽ phát điên lên vì chúng ta mất".. Mình muốn nhắn nhủ với chị, chị yên tâm, fans đã bấn loạn vì anh chị từ tập đầu tiên rùi nên anh chị cứ bỏ qua trình độ thấp với giữa và tiến luôn lên trình độ cao đi ạ..^^
ps. Chúc mừng anh chị có nhà mới...

Bình luận

chào mừng vô bạn vô nhà ^^  Đăng lúc 8-11-2014 09:48 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 19:30:42 | Xem tất
BTS ep 8

Cr. DC Gall, Soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-11-2014 21:26:02 | Xem tất

cre: tumblr

Bình luận

đoạn này không biết anh bị say tình hay say rượu nữa..hjx..  Đăng lúc 7-11-2014 08:35 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2014 15:18:29 | Xem tất
Song Jae Rim chuẩn bị một món quà bất ngờ cho Kim So Eun trong tập mới nhất của  'We Got Married'

Vào ngày hôm đó, Song Jae Rim và Kim So Eun không thể bắt được con cá nào vì dây câu của họ bị vướng vào dây câu của ông chú bên cạnh, làm phí mất một lần thả câu

Kim So Eun sốt ruột nói "Chúng ta cần nhiều mồi hơn, anh à" và khi kéo cần câu lên cô đã rất ngạc nhiên bởi món quà của Song Jae Rim.
Song Jae Rim nói rằng: "Em nghĩ anh đến đây chỉ để câu cá thôi à" anh cầm món quà đưa cho cô, Kim So Eun thực sự cảm động và nói: "Anh thật lãng mạn quá đi"

cre: soompi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2014 15:22:25 | Xem tất

Bình luận

nhìn khunie cute thế :3  Đăng lúc 7-11-2014 03:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2014 15:28:29 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2014 15:47:39 | Xem tất

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 7-11-2014 23:13:16 | Xem tất
Em xin chào cả nhà ạ Em sinh năm 99, nên xưng em cho đỡ ngại ạ :">

Em biết đến cặp đôi "tên lửa" từ news bên kites, xong rồi Chủ Nhật em mua báo Hoa Học Trò về đọc, thấy có giới thiệu hai anh chị :" Rồi vào chiều thứ Hai, vào giờ Tin, em và nhỏ bạn đã ngồi xem hai anh chị, lôi kéo thêm 1 đứa bạn khác Đến tối thứ Hai thì em đã xong ep 6, và em cũng đã xong ep 7 Đó giờ em xem online mấy show toàn nhây lắm, cơ mà hai anh chị nhanh quá em biết nằm thao Phóng tên lừa thì phải bay theo tên lửa, không bay có nước té chết, nên em lân la vào nhà hai anh chị làm quen ạ ^^

Nhả hai anh chị mới xây, em xin góp tí gạch xây nhà Chúc hai anh chị tiến tằng tằng như tên lửa nhé

Nguồn : tumblr

Em cũng thích mèo, nên thấy hai anh chị quấn quýt bên mèo, em cũng thích lắm ạ Đó cũng là một trong những lí do em "phóng" theo hai anh chị

Bình luận

Dạ vâng ạ :">  Đăng lúc 8-11-2014 10:14 PM
hi em ^^ năng vào nhà chơi cho vui cửa vui nhà ^^  Đăng lúc 8-11-2014 08:14 PM
chào mừng em vô nhà ^^  Đăng lúc 8-11-2014 09:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 8-11-2014 10:00:37 | Xem tất
Và cuối cùng thì ngày chúng ta mong đợi nhất trong cả tuần đã đến - "chiều thứ 7 máu chảy về tim"
Cùng đón đợi các màn mùi mẫn mới của 2 anh chị. Và đặc biệt hơn nữa, đến tối thì anh nhà vinh dự hiện diện trong SNL và chiều chủ nhật ngày mai thì ổng thi chạy cùng Đội quân nhỉ nhố nhà Running Man. Dự báo là mấy ngày sắp tới nhà mình sẽ vô bệnh viện hết vì mất máu khi đu theo 2 anh chị này nhiều quá

Cảm ơn các nàng Tora, Bin và Tomg8 đã nhiệt tình góp gạch xây nhà Chiều nay ta đợi màn tường thuật trực tiếp của mấy nàng đó Chào mừng các bạn, các em mới vô nhà nhé ^^

Bình luận

hí hí , bit òi ^^  Đăng lúc 8-11-2014 08:56 PM
dạo này ta hơi bận chút, mấy nàng tích cực xây nhà giúp ta với nhé ^^  Đăng lúc 8-11-2014 07:11 PM
Tuần này là của Jae Rim hết òi. T7 là WGM, SNL, Running Man. Tha hồ mà "chạy" nha các nàng :D  Đăng lúc 8-11-2014 01:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách