Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥-:¦:-»‘๑’♥ hOuSe Of CiNdErElLa : Kim Hee Chul ♥‘๑’ «-:¦:-♥

[Lấy địa chỉ]
171#
Đăng lúc 2-1-2012 22:16:07 | Chỉ xem của tác giả
HaNg_sunflower gửi lúc 2-1-2012 22:01
Nhà lại có thêm ng mới rồi ^.^
Chào mừng Ms Hee nhé :))
Vào nhà đi để cho nhà thêm  ...

Vào nhà lặng lẽ nhé
Suýt nữa thì không biết nhà có người
Mà Hằng *đúng không nhỉ* ơi, đây không phải mà bạn Sun kia đâu
Nhà nhiều Sun quá, giờ thêm bạn Sun kia vào phải gọi tên ra mất :)
Không được nghỉ bù đâu, đứa bạn mình ở HQ cũng phải đi làm mà
Mà anh còn làm cả ngày tết đấy thôi!
Mong là anh chịu khó uống thuốc, ra đường cứ kín cổng cao tường thế cho chị em yên tâm
Giờ không biết có ai chăm sóc anh không, rời lũ em chăm chỉ,chiều chuộng anh là lo lắm
Không biết là có tự nấu mì ăn khi đói không nữa

Mai là mọi người cùng bận rộn rồi
Giờ thì phải đi ngủ sớm thôi - giữ gìn sức khỏe - chị em giữ gìn nhan sắc
Chul àh!
Mau khỏe nhé! Anh phải khỏe thì chúng em mới yên tâm được, biết không?
Ngủ sớm nữa nhé, giờ này nghi anh chàng vẫn còn lang thang net lắm đấy, ko được tw nhưng không lên xem tình hình thì chắc ngủ không ngon đây mà.
Cả nhà cũng ngủ ngon nhé!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

172#
Đăng lúc 2-1-2012 22:23:17 | Chỉ xem của tác giả
Xin chào tất cả mọi người. :)

Em là Sunflower208 đây nhưng tại sao em không thể lấy được account cũ nhỉ chị Trang nhỉ?

Hôm nay vào thấy bao nhiêu người trùng tên với mình nhưng thôi em cứ lấy tên này vì nó cũng là cũ với em rồi. Tên với pass giống bên blog nên đỡ phải nhớ nhiều. kekeke

Vì được chị Trang lôi kéo nên hôm nay em vào đây. May mà chị cho link chứ em cũng không biết là nhà anh di dân về chốn này kekekekeke

Tiếng lành đồn xa, tiếng ác còn đồn xa hơn. Có vẻ nhiều người biết đến em quá! (tự dưng thấy mình nổi tiếng lạ kekekekke).

Hôm nay đợi sub eng của Dimple couple nên không có việc gì làm, lang thang vào đây chơi. Em không biết là mọi người có xem chương trình đó không nữa?

Rất hân hạnh được làm quen với tất cả các bạn. :) Mình không phải là một người cá tính mà là một người "quái tính". hahahahahahahaha

Anh Chul bây giờ không còn ở spotlight nữa nên hiếm khi thấy chuyện nào mới về anh lắm nên cũng chẳng biết nói về vấn đề nào nữa. :)

Vì comment không có tính thông tin gì nên em chèn cái ảnh này vào. hehehe

cre: hongki's Twitter

Bình luận

welcome em :x...năm mới vui vẻ  Đăng lúc 3-1-2012 10:28 AM
Bị nhắc nhiều nên hắt xì hơi dữ lắm nhỉ. Để gọi cả Haien vê nữa cho xôm tụ  Đăng lúc 2-1-2012 11:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

173#
Đăng lúc 2-1-2012 23:10:15 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
heeflower gửi lúc 2-1-2012 22:23
Xin chào tất cả mọi người. :)

Em là Sunflower208 đây nhưng tại sao em không thể lấy  ...

hehe.
Sun đây rồi >:D< cái nào
cũng chịu về nhà rồi đấy.
Chào mừng em về với Chul's House.
Cái 4rum này khác cái kia mà, em đăng ký acc mới giống cái kia là được mà.
Nhà nhiều hoa quá, keke, đăng ký tên cho mọi người dễ gọi đi nào.
Nhà zai đi lính được đặc cách nói chuyện về zai mà không cần hình. Vì thế chỉ cần tâm sự về anh cho đỡ nhớ là được.
Chuyện về anh thì Sun biết nhiều hơn chị mà :x

Ah, cái hình 3 anh chàng kia là đang nói về kiểu tóc dúng không?
Hôm trước khi nhìn thấy quả đầu bạn HongKi là chị đã thấy giống Chul rôì, cơ mà không phải bênh zai nhà chứ anh nhà mình để tóc đấy đẹp nhất. Nhìn vẫn manly nhất. Nhờ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

174#
Đăng lúc 2-1-2012 23:23:16 | Chỉ xem của tác giả
Đã định đi ngủ rồi lại bon chen vì nhà có Sun quay lại tham gia cùng mọi ng nên ko nhịn đc :)))
Welcom Sun trở lại với Chul và cùng dọn sang nhà mới của a nhé!
Có phải tiếng ác đâu,là tiếng thơm đấy chứ...mọi ng ấn tượng về bạn lắm nên mới thế mà ^.^
mọi ng ấn tượng với cách mà bạn viết về Chul,và hình như nó cũng thể hiện phần nào tính cách của bạn đúng ko nhỉ ?!
Giống a Chul nhà mình ghê đó :))Cá tính mạnh...

A dạo này ko có tin gì nhiều để up thì tụ mình cùng nói về a vậy
a thì có mà nói mãi cũng ko hết chuyện đc đâu :">
Mà mình cũng còn nhiều cái chưa biết lắm nên sẽ hỏi mọi ng nhiều đấy :))

Trang: Mình biết bạn MsHee ko phải là bạn Sun mà :))

Thôi lần này phải đi ngủ thật thôi_giống như Trang nói_giữ gìn nhan sắc :))

Chúc cả nhà ngủ ngon.
Ngủ ngon Chul nhé!

Bình luận

Hí hí. Giống mình thế. Tắt máy rồi mà mở điện thoại lên thấy có người lại nhào vào. Ngủ ngon nhé :x  Đăng lúc 2-1-2012 11:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

175#
Đăng lúc 3-1-2012 10:26:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn vì mn đã chào đón e
Hì, ko biết hôm nay a đã khỏi bệnh chưa nhỉ? Bên Hàn thời tiết mùa này lạnh lắm, mà đi xem mặt trời mọc thì kiểu gì cũng phải đi vào sáng sớm nên lại càng lạnh
Mà nhà mình chắc mn đều biết cái rumor a bị xe tăng đụng và đã qua đời đúng ko? Đọc xong e chỉ còn biết cười trừ, 1 lí do rất lãng xẹt. Mà chưa hết đâu nhé, trước đó mấy hôm lại còn có tin a đứng bán vé rồi bị ngta đánh nữa. Thật là, dạo này nhiều ng rảnh rỗi quá nên chắc phải tạo công ăn việc làm đây mà Nhưng như thế cũng chứng tỏ rằng a nhà dù đã đi nghĩa vụ nhưng người ta vẫn quan tâm đến a mặc cho đó là tin tốt hay tin xấu. Người nghệ sĩ sợ nhất là bị công chúng lãng quên. E cũng mong a nhà cứ đi ăn đi chơi nhiều vào để rồi sau đó có người up ảnh a lên tw để fan ngắm cho đớ nhớ, e tính trung bình cứ khoảng 1-2 tuần lại có 1 bức ảnh mới về a. Dù đã nói rằng đang trong tg thực hiện nghĩa vụ nên a ko thể tweet hay nhận quà từ fan nhưng a nhà là con người thông minh nên luôn biết cách hâm nóng t/y của fan.
À ở nhà mình ko biết có ai đi SS3VN ko nhỉ, a nhà nói câu "Anh iu em" nghe đáng yêu quá. Mn có biết ai đã dạy cho a ko? Chính là c take care cho a ở ks đấy, nghe bảo c ý đẹp lăm. Quả nhiên là Kim Hee Chul thì luôn gắn liền với các mĩ nhân, hí hí
E hay theo dõi với cả lượn lờ trên tw nên cập nhật tin tức về a nhà cũng khá nhanh nếu có gì mới e sẽ lại vào 888 với mn.

Bình luận

Hehe, vậy được rồi, có tin là phải update ngay cho chị em biết nhé :X  Đăng lúc 3-1-2012 01:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

176#
Đăng lúc 3-1-2012 15:38:03 | Chỉ xem của tác giả
Hờ hờ.

Em không lấy được account cũ nữa, có lẽ có ai đó đã lấy account đó rồi thì phải. Đành dùng cái account này vậy. Ở đây em chỉ biết chị Trang thôi còn những bạn khác thì mong được làm quen nhá. kekeke.

Em để ý thấy cái fan account ở trang trước phạm rule nên xóa rồi. Để em dịch lại cái account đó nhé:

[120101/Fanaccount] Heechul tại một sự kiện chào đón năm mới>>

”Một ELF Hàn kể lại. Heechul dẫn sự kiện kéo dài khoảng chừng một giờ đồng hồ này cùng với một nữ dẫn chương trình nữa. Vì những người tham gia sự kiện không được thông báo trước là Heenim sẽ có mặt nên chúng tôi phải dùng điện thoại di động để chụp lại. Heenim bị cảm cúm. Anh ho liên tục, giọng anh khàn hơn. Bởi anh phải đứng hàng giờ liền nên tôi nghĩ lưng anh bị đau, anh cứ vòng tay ra sau để đấm lưng mình suốt. Một ai đó đưa cho anh miếng cao dán để giữ ấm, anh đã cúi đầu hai lần để cảm ơn họ một cách rất lịch sự. Thời tiết lạnh nên để chụp ảnh được anh, tay của ELF Hàn cứng lại vì giá. Sau đó chúng tôi được tham dự hoạt động ngắm mặt trời mọc. Bởi trời quá âm u nên Heenim có nói rằng: “Hôm nay, do lý do thời tiết nên chúng ta không thể ngắm được cảnh mặt trời mọc nhưng tôi hy vọng rằng mặt trời trong trái tim các bạn đã lên và chiếu sáng rồi”. Hình như anh có nói câu đại loại như thế. Người nữ dẫn chương trình cùng với anh có nói rằng câu đó quá mùi mẫn và Heenim đáp lại rằng: “Ai đã viết cái thứ này vậy?” Heenim đọc hết những kiểu câu như vậy theo đúng kịch bản và dường như việc đọc những câu sướt mướt như vậy là việc làm rất khó khăn đối với anh.”

Via: dịch sang tiếng Trung: panpan0729
Dịch sang tiếng Anh: JoelnnyL của HeechulSJFacts
Việt trans; heeflower

Lâu lắm rồi không dịch, edit đến mệt. hì hì. Mọi người thông cảm cho em nha.

Have a nice day!

Bình luận

Hehe, Sun đã trở lại và vẫn lợi hại như xưa :))  Đăng lúc 3-1-2012 07:04 PM
Thanks c vì đã trans lại nhé, nhân tiện e cũng làm quen luôn. a nhà h đi nv nên k có nhiều tin với ảnh cho lắm nhưng hi vọng c vẫn vào đây thường xuyên :)  Đăng lúc 3-1-2012 04:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

177#
Đăng lúc 3-1-2012 19:01:43 | Chỉ xem của tác giả
@TrAnG8x:cảm ơn TrAnG8x dù đk mấy ảnh nhưng đã cảm thấy vui lắm rùi.
@heechul opa:  vẫn luôn mãi nhớ tới anh . anh hãy cố lên nha!
@TrAnG8x: hy! cẳm ơn bạn nhé

Bình luận

Bạn ơi com không được dưới 3 dòng nhé, phạm rule đó, bạn edit lại nha :)  Đăng lúc 3-1-2012 07:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

178#
Đăng lúc 3-1-2012 20:59:53 | Chỉ xem của tác giả
Trời!
Anh nhà!
Người luôn chú ý đến hình ảnh khi lên hình
Bị đau cũng không dám khóc vì sợ mất hình tượng
Cơ mà sao anh đang nhai cái gì kia
Mà trong khi anh em nhà anh đang say sưa hát hò anh lại măm cái gì đó
Cái miệng nhai làm mình có cảm giác như đang ăn phải cái gì đó rất nóng và phải nhai vội
Hoặc là ăn cái gì đó như kẹo dừa chẳng hạn?
Hay sắp đến lượt anh hát nhỉ
Có khi nào bạn fan nào đó tung cái gì cho anh ăn nên mới có cái hình ảnh vừa rồi không?
Chết thật!
Mình thích một vài hình ảnh thế này của Heenim
Cảm ơn bạn Leesungmin nhé (keke, như là cảm ơn bạn Bí bếu ý nhỉ)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

179#
Đăng lúc 4-1-2012 10:14:40 | Chỉ xem của tác giả
[120101] Heechul at a new year event

Cre: http://heechinki.tumblr.com/post ... at-a-new-year-event
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

180#
Đăng lúc 4-1-2012 21:21:13 | Chỉ xem của tác giả
Haiz!
Hôm nay bị buồn Heenim ah! (Sống sao mà khó thế)
Anh thì sao? Có gì vui không? Sức khỏe của anh sao rồi, đã hết cảm chưa, bớt ho chưa?
Anh phải tự chăm sóc sức khỏe mình thật tốt đấy nha! Bây giờ các em anh không có thời gian và cũng chẳng thể chăm sóc anh được nên anh phải cố gắng nhiều đấy
Các chàng kia sắp qua Đài Loan rồi, 4 đêm diễn đấy. 4 đêm diễn không có anh, không biết là em sẽ mong đợi gì nữa đây. 9 người trên sân khấu cũng cảm thấy trống vắng lắm đây! Heenim àh, nhớ anh lắm đấy.
Anh có buồn không? Có nhớ sân khấu không?
Chắc là phải nhớ chứ? Có thể khi lịch làm việc dày đặc anh cảm thấy mệt mỏi, và chán ngán, cáu kỉnh
Nhưng khi bình yên quá, lại nhớ cái không khí ấy, ánh đèn sân khấu soi sọi bản thân, trước tình cảm nồng nhiệt của hàng ngàn, hàng triệu fan hâm mộ, được nhìn thấy những sign tên mình sáng chói, những bông hoa hướng dương hướng về phía mình, giơ cao!
Chắc anh nhớ sân khấu lắm đúng không? Nhớ cả YS nữa chứ.Có lẽ khi xem những chương trình mà mình đã từng tham gia sẽ nhớ lắm nhỉ?
Mọi người cũng nhớ anh nhiều lắm đó! Vị trí của anh luôn luôn đặc biệt, có thể ai đó sẽ thay thế anh, nhưng chỗ trống của anh trong lòng petals và em sẽ là không thể thay thế!
Hãy thực hiện thật tốt nghĩa vụ quân sự của mình và trở về với Suju với petals anh nhé!

Bình luận

buồn gì thế? đừng buồn nữa mà,Chul cũng sẽ buồn đấy :">Nếu buồn hãy ngắm Chul để thấy nhẹ nhành hơn.Cố lên nào >:D<  Đăng lúc 4-1-2012 11:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách