Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Tác giả: Jan
Thu gọn cột thông tin

[House] NHỮNG NGƯỜI TỀNH CỦA ÁNH TRĂNG

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 28-9-2016 20:36:32 | Xem tất
Chào mấy chế. Dạo trước vào kite thấy bị chặn ko cho xem topic phim nên tui chán đời giận kites quyết định bơ kites cho biết mặt ^_^. Tới bữa nay xem 2 tập 10-11 hay quá mới nổi máu mò lên hóng news xem đỡ buồn thì phát hiện cái động này và cả nhà chính cũng mở lại rồi. Đúng là đi sau thời đại mà. Ngẫm lại thì cũng lò đầu lên trình diện. Có thời gian sẽ chém gió sau. Nói chung với diễn biến hiện tại của phim thì mị ưng

Bình luận

Ui chế qua bên thread chính chém gió đii. Mấy tuần nay e thấy chế lặn nên tưởng chế bỏ phim rồi :(((  Đăng lúc 29-9-2016 10:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2016 21:33:29 | Xem tất
comt ở đây thì có đc cộng sức gió ko nhỉ? cho em lảm nhảm kiếm ít xèng với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 5-10-2016 21:34:48 | Xem tất
fanart của Soo So couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 18-10-2016 13:35:33 | Xem tất
Tự nhiên hôm nay chui vào đây thấy cái nhà này của chế Jan haha, thớt chính mở lại bên này vắng hoe rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 25-10-2016 14:18:49 | Xem tất
@Lawliet07  qua đây post fic buôn dưa tiếp đuê

Cô ém con chó 2 tuần rồi vẫn chưa cho nó tắm đâu, ám mùi lắm rồi đó nhá

Giải quyết nốt chuyện tềnh tay 4 cho tui đê, còn chuyện tay 3 kệ nóa cũng được cho nó ở mãi kiếp cún đuê tắm cún, tắm cún
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 26-10-2016 09:13:58 | Xem tất
@Lawliet07 ôi con tôi cái số đổ vỏ chỉ thế thôi

Bình luận

thanh niên đổ vỏ có tâm nhứt Cao Ly =)))  Đăng lúc 16-11-2016 07:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 28-10-2016 15:50:49 | Xem tất
Lawliet07 gửi lúc 19-9-2016 01:59 PM
chế ơi chế, t thốn cái câu '500 anh em' lắm í nhá
Chả là hồi Tấm Cám chi ...

Dạo này cô văn ôn võ luyện thế nào vại? Sao tôi tag tên cô lòi mắt mà ko nhận đc thông báo à?

dòm lên trên tôi hú gọi cô mấy hôm rồi, cái tag của kites lởm quá
Truyện của tôi đâu, hết tuần rồi tại sao để độc giả mòn mỏi đợi hoài vậy hả? Dỗi luôn bây giờ

Có xem phim nữa hơm vậy? tôi còn chưa xem nữa hơ hơ..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 29-10-2016 19:21:05 | Xem tất
Jan gửi lúc 28-10-2016 03:50 PM
Dạo này cô văn ôn võ luyện thế nào vại?  Sao tôi tag tên cô lòi mắt mà ko nhận ...

Số phận từ lúc bắt đầu đã đi đổ vỏ rồi, có xem phim, tầm 15' hết 1 tập hoặc ít hơn   bởi vì nó quá xàm và quá nhảm và bởi vì bận coi Ốc sên với cả Truy Tìm rồi mà. Đang lầy lội anh Hàn Trầm, đạp mệ tứ sẹo sang xó nhà rồi cô ạ rất phũ.
Dạo này :'( t ngập đầu với đống bài tập vẽ vời đây, ngồi lầy với mấy cái soft cả ngày cũng không xong, đốt thời gian với mấy cái chương trình này nhanh kinh khủng
Cô đi mua vui ở chỗ phim của lão Hô đê viết thì viết chứ, nhưng mỗi tội phải để rảnh rỗi cái đã, t cũng tag cô ầm ầm bên box FF mà có thấy cô đâu. Mà lão Hô nhà cô, thấy mấy cái ảnh sao mập như hêu dẹ, chả còn bo dì như kon Woo nhà t nữa   nhìn mặt toàn thịt với thịt là thía lào
Mấy nay t toàn lượn FB thôi, ném FB đi, hoạt động cho dễ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tác giả| Đăng lúc 31-10-2016 09:32:40 | Xem tất
Lawliet07 gửi lúc 29-10-2016 07:21 PM
Số phận từ lúc bắt đầu đã đi đổ vỏ rồi, có xem phim, tầm 15' hết 1 tập hoặc ít ...

Tôi đang xem biệt đội 38 cô ạ phim lừa đảo hay phết thôi tạm biệt 13, 14 với 4 luôn, anh đi đây

Ừa nếu viết tiếp thì đợi còn nếu tính drop thì ném cho tôi cái dàn ý sơ lược là được tag bên fanfic à? để đi mò

Ly Min Heo cô ko biết tại sao gọi là Ly Min Heo à? lúc nào đi đóng phim thì còn sụt được vài kí thịt chứ chỉ cần ăn ngủ ở nhà lúc nào chả béo như heo vậy á bo đì thì lúc nào chả 6 múi dồn 1 người ta mặt học sinh thân hình phụ huynh thèng Ho thì ngược lại mặt phụ huynh già chát già chít, đứng cạnh chị nào cũng hợp còn thân hình làm gì có cục có múi gì đâu toàn mỡ ỏng mỡ eo thôi à =))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách